Điệp vụ số 11 hụt P.A....Tình cũ k rủ cũng tới..@@

Lượt xem: 1,612

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

JohnyNguyen

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/3/19
Chủ đề
8
156
201
28
0 ₿
Xin chào tất cả ae. Đầu tuần định hành quân đến P.A khai nòng sẵn làm cái điệp vụ check cho ae nên inbox bác Lục xin cái điệp vụ thì may mắn được bác Lục chiếu cố cho cái code free.

Sau khi đi lam về chuẩn bị hành trang đây đủ liền hành quân qua P.A nhận nhiệm vụ. Đến nơi 19h liền làm thủ tục đưa code thì nhận dc tin sét đánh hôm nay bé số 11 nghỉ (buồn chap 1), xong lễ tân hỏi mình muốn đổi số nào k, trong đầu nghĩ ngay đến 08 và cửu muội mà các bác rp rất hot. Lại nhận dc tin bé 08 bị đèn đ*, còn cửu muội đang có khách (buồn chap 2), lúc này mình k biết số nào khác nên random luôn.

Xong mình vào phòng ngồi xông hơi tý mà lòng nôn nao k biết gặp ai, thì có bé gõ cửa bước vào, ôi giời ơi định mệnh ta lại gặp nhau, k ai khác là bé 18 mình vừa mới làm điệp vụ 4 ngày thôi, lúc này mới thấy nhẹ nhỏm và phấn khích. Phấn khích vì đây là lần đầu mình quay lại với một bé. K biết sẽ có gì mới đây.

Bé gặp mình là nhận ra ngay, bé cũng mừng rỡ ra mặt, k hiểu vì sao mình có cảm giác rất vui khi gặp bé, như gặp lại người yêu cũ vậy ak. Lần này mình và bé nói chuyện rất thoải mái và thân thiết hơn rất nhiều. Bé cứ nói luyên thuyên về chuyện của bé như muốn kể cho mình nghe sau những ngày k gặp, rồi mình nằm trên giường vừa nghe vừa đợi bé cbj nước tắm. Cảm giác yên bình và vui khi nghe bé nói chuyện. Xả nước xong bé cũng nhào lên giường nằm trên người mình mà nói tiếp, haiza cảm thấy hạnh phúc lắm các bác ah. Mình chỉ vòng tay ôm eo bé rồi nựng nựng cái má hồng nhỏ nhắn mà nghe bé nói thôi. Tâm sự được lúc thì bé lôi mình đi tắm.
Phần này cũng như mấy lần trước nên mình k nói nhiều nha.

Mass khỏe: phần này giống report trước nên k nói nữa nha.

Mass mệt: Vẫn là bài đó phải nói là lưỡi bé và cái âm thanh Jav kèm theo làm mình mê mệt với bé, lần này bé bonus thêm skill lúc mình nằm sấp bé kêu chổng mông lên để bé hôn, hì hì phải nói là rất sướng các bác ah, sướng tê mình mẩy luôn. Cái này chắc các bác gọi là Bj ngược thì phải. Mình cũng ráng kiềm lại nếu k thì.... Được lúc bé kêu mình ngửa ra. Rồi vẫn tư thế ấy (69), phải nói là cái miệng ấy Bj rất bót rất sướng các bác ơi. Hôm nay bé vét lỗ nh* mình cũng khá lâu nha. Mình như muốn cong người vì cái lưỡi ấy. Còn mình thì đang tập trung v3, v4 của bé, hôm nay mình quyết định móc cua v4 của bé, mình làm liên tục và tiến sâu vào động của bé, bé chỉ biết rên và Bj, Hj liên tục thằng em mình. Thế là cả 2 tận hưởng dc tý thì cũng out trong sung sướng. Lần này v4 bé nước nôi nhiều hơn lần trước nha. Lúc sau bé có nói a làm e ra nhiều mệt ghê luôn.

Xong mình nằm nghỉ tại chỗ còn bé thì vào bồn vệ sinh này nọ rồi ra đắp mặt nạ kê gối nóng cho mình nằm (lần này mình nói bé k tắm lại vì sợ lạnh như lần trước). Rồi bé don dẹp xong đút trái cây cho mình và bé ăn. Rồi bé lại kể chuyện tâm sự được lúc thì hết giờ rồi Chào tạm biệt bé ra về. Tiếc là mình quên lấy sdt bé. Mặc dù bé có nhắc mình mấy lần. Chắc hẹn bé lần sau.

Tic: Bác Lục lo.
Tip: Như lần trước.

Cảm ơn bác Lục đã tin tưởng và chiếu cố để mình có cơ hội gặp lại bé. Mặc dù mình rất muốn hoàn thành điệp vụ với bé 11 để có thêm rp mới cho ae. Nhưng k hiểu sao hôm nay bé nghỉ.
Cảm ơn ae đã đọc rp của mình. Mong ae góp ý thêm để mình có thêm nhiều trải nghiệm thú vị hơn.

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿
Tình cảm gặp lại càng phấn khích. Ý trời hả bác !?
Chúc mừng nhé !

• Like
Điểm cảm xúc: -- COVET --

Huynhoi

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/3/19
Chủ đề
0
3
1
28