Điệp vụ số 18 – EVA Gò Vấp – BJ thật sâu, thật lâu và thật sảng khoái

Lượt xem: 3,335

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hibicus

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
3/10/18
Chủ đề
38
157
109
0 ₿
Nhận được điệp vụ từ mod Luc A Ka, mình sắp xếp ngay công việc phi từ Q9 về Gò vấp. Cũng như mọi khi, làm đây đủ nhiệm vụ thủ tục các kiểu con đà điểu. Cho anh 1 vé thái nha em. Lễ tân và looker ở đây nhiệt tình vùi vẻ (1+). Hôm nay thử vận may, mình để random xem thế nào, không quên gửi ku em dẫn phòng chút ít café và dặn gọi cho anh em nào đấm đá tốt tốt nhé. Cơ sở EVA Gò vấp sạch sẽ, rộng rãi thoải mái, có đẩy đủ nhà vệ sinh, xông khô xông ướt trong phòng, máy lạnh phà phà (1+). Tuy nhiên, ở đây vé mas Thái thì chỉ có mỗi nước suối, ngoài ra ko có gì khác (Ad cơ sở cân nhắc thêm về cái này, mas Thái nên có khác biệt so với các mas khác nhé). Lên phòng cũng vào xông khô, xông ướt đầy đủ tầm 15p em vào. Nhìn sơ qua em khá tròn trịa, có da thịt và khuôn mặt khá xinh xắn. Sau vài câu xã giao, em cũng đưa mình vào tắm táp sạch sẽ và lên giường. Em tắm cũng bình thường, ko có gì đạc biệt, quan tâm thằng em nhiều hơn thắng anh à (Tắm thằng em cực kỳ sạch sẽ luôn, hahahaha, em nói để tí để tí mần thịt cho ngon)

Mas khỏe: bao khỏe luôn nha. Em đấm mình cực kỳ hài lòng nha. Đảm bảo không thua kém gì cơ sở massage khỏe. Đấm bóp đầy đủ ko thiếu chỗ nào, vô cùng thoải mái nhé, tầm khoảng 30-40 p luôn

Mas thái: em làm cũng bình thường ko có gì đặc sắc so với những chỗ mình đi như PA relax hay Tây Thi, cũng trơn lưng, mông, ngực… bằng cặp zú. Zú em tương đối săn chắc, núm ti thụt vào nhìn cũng hay hay (hahahaha). Mas thái có lẽ ko phải thế mạnh của em

Mas mệt: đến đây mới thấy hết được khả năng của em nè. Nút ti, thổi lỗ tai, la liếm khắp người luôn. Sướng rên cả mình. Chăc phải cao trào nhé. Em tung các tuyệt kỹ, liếm cột, nút trứng cút, liếm hai bên bẹn nhột gì đâu hà. Em làm rất có tâm chừng 5p luôn. Khi thấy mình bắt đầu phe phê. Em quay sang tuyệt chiêu BJ thật lâu, thật sâu, thật nhiệt tình. Em gần như BJ cho mình từ đầu tới cuối mà ko dùng tay nha. Cầm cự được khoảng 10 p là mình phun trào cảm xúc luôn. Tuyệt vời quá, số 18 ơi.

Đánh giá

CSVC: 8đ

Số BD: 18

Face: 8 đ (xinh, có nét)

V1: cam mỹ (7,5 đ)

V2: có tí lipid (7 đ)

V3: doggy tuyệt vời (8,5đ)

V4: rừng rậm amazon (8 đ)

Tick: Mod tài trợ

Tip: x00 (theo sự hài lòng)

Locker: café (50k)

Chào quyết thắng. Sẽ quay lại gặp em

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

manh cuong

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/12/18
Chủ đề
0
1
0
27
0 ₿

bé còn làm ko bác vs

Hibicus

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
3/10/18
Chủ đề
38
157
109
0 ₿
Ủa, em 18 này bị khách complain à. Mình đi em này khá lâu rồi. Thấy em làm cho mình tốt mà. Chia buồn với các mem nào nếu ko được phục vụ như vậy

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.