Điệp vụ số 33 ngày 6/5 - chuyện bây giờ mới kể

Lượt xem: 852

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ThienHa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/2/19
Chủ đề
1
5
0
31
0 ₿
Thứ 2 đầu tuần đang mệt mỏi, đau nhức cơ sau buổi tập boxing thì nhận được tin nhắn điệp vụ từ LAK, thế là sách ngay balo lên đường đi do thám đối tượng mục tiêu - Cô gái mang bí danh 33.

Đầu tiên, vừa bước xuống xe đã thấy ấn tượng và có thiện cảm với bạn trông xe với câu nói “anh dựng đó để em lo” cùng nụ cười đầy thân thiện.

Tiếp đó, được bạn phục vụ (theo cá nhân cảm thấy hơi lạnh nhạt) đưa lên phòng. Vừa vào cửa là đã gặp ngay em, cô gái bí danh 33 với chiều cao 1m53 (mình đoán) và khuôn mặt ưa nhìn (anh bạn nào thích hình mẫu loli thì có thể sẽ thích em này) đứng đợi sẵn trong bộ kimono lấp loé màu ren đen đằng sau bên trong.

Như quy trình bao năm nay của mình là phải vào xông hơi trước, chỉ là phòng xông hơi bị bể kính nên đành xông khô only.

Tiếp theo, thay vì cho tắm bé bắt lên giường nằm để matxa đầu và tâm sự nhẹ nhàng với những khoảng khắc bé thỏ thẻ bên tai làm nóng ran cả người (cũng may thú tính ko bùng lên).
Rồi tiết mục chính cũng đến, lên phao tắm heo, sau đó là các bài chà lưng kiểu thái, theo quánh giá của mình ngực bé không săn và to mấy nên không phê lắm.

Bé có vẻ “chuyên” về kĩ năng cắn và kiến bò (nói thật mình nổi da gà chịu ko nổi), nên khi lật người lại thì bé cứ đè đầu ra thì triển.
Đến giai đoạn xả thú tính thì quy trình thực hiện là 4/6 với (BJ/HJ).

Sau đó là màn matxa khỏe và tiếp tục tâm sự với nhau.

Theo đánh giá cá nhân:
Face:6/10
V1: 5/10 (cam Việt)
V2: 7/10 (tuy không lipit nhưng vì bé gầy nên cũng ko ấn tượng lắm)
V3: 6/10
V4:5/10

Nhìn chung tạm hài lòng nhưng không như em đã đi lần trước, tổng thiệt hại (600k - tick lấy gói thần tiên và tip bé, 40k tip phụ).

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.