Điệp vụ số 52 Dubai BT (28/01)

Lượt xem: 2,661

Cuipap

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/1/19
Chủ đề
1
3
3
37
0 ₿
Số là trưa hôm nay đang nằm nhà nóng nực, lang thang diễn đàn xem có gi hot không (chủ yếu là Dubai vì dạo nào thấy anh em đi về review liên tục, hot quá). Sẵn inbox chú Sáu ai ngờ nhận đc reply trong 1 nốt nhạc. Ok chú Sáu đã giao nhiệm vụ thì mình chiến thôi.

Trước khi đi alo số hotline hỏi xem 52 có đi làm k? Ok có anh, thế là vác đít lên đi ngay. Vào đến nơi, xuống hầm gởi xe xong lên tiếp tân, đc nghe giới thiệu qua các gói: nào là vip Thái, 4 tay, Đồng Tử gì đấy, nghe mà hoa cả mắt. Cuối cùng quyết đinh giữ nguyên quan điểm, lấy Vip Thái cho anh đi em

Thủ tục trình code chú Sáu giao cho xong xui gọn lẹ rồi theo ku locker lên phòng, phòng Vip 1 nằm ngay lầu 1, lên cầu thang cái là tới. Phòng ốc sạch sẽ, tiện nghi, đèn mờ mờ ảo ảo, đang đi ngoài nắng vào mát hết cả mắt. Hôm nay quyết định k xông hơi, ngồi đó bấm đt đợi em vào, cũng chưa thay đồ vội.

5’ sau, cốc cốc, em mở của bước vô. Dáng người thấp, 3 vòng rõ ràng, mặt có nét. Trước mắt vậy là ổn. Vừa vào em sà vào lồn...g em ngồi, theo kiểu ghế ... tantra. Anh em ngồi tâm sự làm quen trong lúc chờ nước. Em vừa hỏi mình 1 câu, cởi 1 cái nút, mình cũng tranh thủ trả lời 1 câu luồn sâu 1 tí. Vừa xog bài làm quen là em k còn gì trên người

Bỏ qua giai đoạn tắm và khoẻ chắc ai cũng như ai. Mình đi vào vấn đề mệt luôn. Đầu tiên em dùng lưỡi và vòng 1 đi khắp người khi mình đang nằm sấp. Trời ơi, cú tưởng có con sâu đang bò khắp người. Cố gắng gồng lắm để thưởng thức tiếp trò vui. Sau khi làm mình quéo quèo queo, em lật lại, đổ gần nguyên chai hazerlin lên bụng em, xong lấy cặp bưởi xoa đều sữa ra. Xog em quay xuống ngậm chặt thằng em, nút lấy nút để, tiếng chụt chụt vang khắp phòng. Tốc độ càng lúc càng nhanh, đá cột, nút trứng, lau cột, mút đầu khấc đủ cả. Đặc biệt, em còn ngậm 1 lúc cả 2 trứng làm mình xém out mấy lần. Cuối cùng cũng đành thất thủ sau 15’ đánh vật

Xog xuôi em lấy gối thảo dược cho nằm, đắp mặt nạ và tranh thủ lau dọn. Cuối cùng là màn tắm lại sạch sẽ và chia tay.

Tổng kết:
Số BD: 52
Face: 6,5
V1: 7, hàng thật, mềm mại, bóp vừa tay
V2: 7, eo ót gọn gàng
V3: 8, theo mình đánh giá v này ngon nhất, mịn màn, sờ vào mát lạnh
V4: rừng rậm, k check nhiều nhưng ẩm ướt. Anh em nào chăm chỉ khám chỗ này chắc thác lũ quá
Service: tuyệt, 9 đ, nhẹ nhàng, đủ bài, chăm chỉ, k hối thúc

Tic: chú Sáu tài trợ
Tip: 5xx
Gửi xe: 20k

1 lần nữa, cảm ơn mod L.A.K đã tài trợ chương trình này

Kinat

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/3/18
Chủ đề
9
309
86
0 ₿
Vé đồng tử em làm hơi bị ngon đó bác

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Nhiều người đánh giá cao 68 trong Ngũ Long Công Chúa nhưng em thấy trong 5 con số thì 52 là vừa kỹ thuật tốt mà còn vui vẻ chứ 68 thì đc khuôn mặt đẹp có nét nhưng ít trò chuyện qá, hỏi đến đâu trả lời đến đấy thôi...
3 số còn lại thì mỗi người mỗi vẻ nhưng đánh giá điểm tb thì 52 là ổn nhất. Khả năng gây kích thích cho người đối diện ...

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,220
1,712
0 ₿
Ngưỡng mộ bak, check như máy

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Bít sao h bak Muoi ơi, khi thằng nhox nhà e ngày nào cũng quấy k chịu ngủ yên, e dỗ nó mãi k đc buộc e fai đi tìm ng dỗ nó hộ e thôi. Vất vả lắm bak ạ :oops:

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Người cha của năm, xông pha khắp nơi tìm nhũ mẫu cho thằng con :) Vỗ tay :D

• Like
Điểm cảm xúc: Ham vui

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Đang tính đăng bảng kiếm vk gả nó đi sớm cho rồi. Mệt với nó ghê lun :(

Chăm nó ba mươi năm nay để rồi bây h nó càng lớn càng già thì nó càng hành mình... Mệt mỏi đang định đăng bảng tìm ai rước nó đi cho rồi...:oops:

Excenter

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/1/18
Chủ đề
6
159
43
0 ₿
May mắn thế chỉ 1 nốt nhạc là đã co vé mà còn dc gặp ngay bé 52

HLONG24

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/2/19
Chủ đề
6
51
34
28
0 ₿
Đúng bác, em 52 này vừa vui vừa chịu chơi :))