Điệp vụ *** số 10 mà lại ra số 09

Lượt xem: 1,430

nguyendark

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/5/18
Chủ đề
3
46
2
33
0 ₿
Bữa vô tình được mod cho nhiệm vụ check số 10 ở Dubai Bình Tân. Nhưng ko may, chưa đến giờ làm của em nó nên chuyển sang số 09.
Đầu tiên phải cảm ơn đội ngũ tiếp tân ở Dubai đã rất linh động trong việc này.
Đánh giá CSVC: Điểm 10 cho chất lượng, ko có gì phải chê cả. Mọi thứ đều OK con tê tê, đặc biệt là cái giuồng hình tam giác rộng rãi, thoải mái hơn những chỗ massage khác.
Cũng như bao chỗ massage khác, cũng vô xông hơi trong khi chờ em nó lên phòng. Sau khi xông xong thì 1 kiều nữ bước vào và chào hỏi, vui cười, lau mồ hôi và ngồi nghỉ xíu trước khi tắm.
Massage khỏe: Đủ bài, đủ lực, OK.
Massage mệt: Đặc biệt là SOAP Massage, em đổ dầu lên lưng mình rồi đổ dầu lên 2 trái bưởi của e. Sau đó em dùng cặp bưỡi mà chà tới chà lui. Em chà 1 cách nhiệt tình, 1 cách mạnh bạo mà mình nằm đôi khi còn sót giùm cho e. Sợ e chà nhiệt tình vậy mai mốt từ bưởi thành mướp thì tội em.
Chà lưng xong em lật mình ngửa ra chà tiếp. Em chà nhiệt tình từ dưới lên trên, từ trên xuống dưới. Bánh mì kẹp xúc xích nói chung là có đủ cả. Sau 1 hồi thì e cũng BJ, HJ.
Điểm trừ duy nhất ở đây mình muốn phàn nàn là em HJ hầu như 70%, còn lại BJ rất ít.
Túm quần lại tổng thể về em nó như sau:

em KTV 09

Face : tùy gu thẩm mĩ mỗi người nên mình xin mạn phép ko bàn. Mình chỉ nói là em nó hợp cho ai thích gu múp múp, chống chỉ định thích mình dây cây cảnh.
V1 : Bưởi Bến Tre
V2 : có lipit
V3 : hơi to, láng
V4 : múp, cao và trơn tuột
Serv: Cũng tạm hài lòng, tuy chỉ có cái là em ko nhiệt tình trong việc BJ. Điểm rất là đáng tiếc.

Tíc : congdongmassage tài trợ.
Tip : 500k
Bài báo cáo của em đến đậy xin được tạm dừng tại đây. Chúc cả nhà congdongmassage có nhiều sức khỏe để đi check tiếp ạ.

Excenter

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/1/18
Chủ đề
6
159
43
0 ₿
Chúc mừng bác nhìu khi bé mệt nên bj ít hôm sao lam điệp viên cái nữa thử xem sao