Đôi điều về Massage Tô Châu- Quang Trung TP Cần Thơ xưa cũ

Lượt xem: 12,854

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

canthonoinho

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/10/15
Chủ đề
2
2
0
36
0 ₿
Dạo này anh em hỏi nhiều về massage tẩm quất Cần Thơ nên sưu tầm bên thiendia để cho anh em xem để hiểu thêm một matxa nổi tiếng tại Cần thơ đó là matxa TÔ CHÂU

Xuống TP Cần Thơ đến ngày hôm nay cũng đã được 2 tháng, tìm hàng thì không có nên cũng đành thỉnh thoảng về Sài Gòn check hàng này nọ. Dạo này cuối năm Công An Sài Gòn lùng sục truy quét nhiều lấy điểm cuối năm nên cũng ít đi hàng Sài Gòn, chuyển qua thú vui Massage. Và địa điểm chọn vẫn là Massage Tô Châu đường Quang Trung TP Cần Thơ, lần này là lần thứ 2 mình đi...

Qua lời giới thiệu của Lương Sơn Bá bên diễn đàn *********** thì cũng có giới thiệu 2 em là Mẫn và Xuyến, nhưng mình thì nhập gia tùy tục nên cũng định không gọi mấy em đó vội mà bo ít tiền cho mấy thằng dẫn gái cho khách trong tiệm, nhưng DKM nó, nó dẫn mấy em đéo ra gì, lần trước đi 1 lần nó dẫn như vậy, lần đó cũng không để ý nên chẳng thèm hỏi tên mấy em đó để lần sau mà tránh, nhưng lần này là lần thứ 2, đi vé VIP, vẫn bo tiền cho thằng quản lý gái mà cũng đéo khác gì, nó toàn dẫn mấy em chẳng ai thèm gọi ra tiếp đãi mình, mình ý kiến đổi 2 em đó thì nó nói VIP nhất ở đây rồi... Em Kim, em An là Vip nhất massage Tô Châu hả? các pro thổ Địa làm chứng cho mình xem 2 em đó có phải là VIP nhất không nhé? Đã tốn tiền bo cho tụi nó mà tụi nó chơi kiểu đó, thà khỏi bo để tự tụi nó dẫn rồi từ từ đổi còn đỡ tức hơn...

Lần đi thứ 1 cách khoảng 1 tháng mình cuối cùng gọi em Mẫn, lần đi thứ 2 mình gọi em Xuyến, nhưng chẳng biết em Xuyến này có bị tráo hàng không mà mấy đứa kia gọi nó là tên Thảo (nó bảo tên Xuyến là tên trong tiệm Massage thôi, quê nó ở Bến Tre...). Nhưng nói thiệt em Mẫn và em Xuyến này cũng không phải là đẹp, tàm tạm được chẳng qua là có BJ thôi...

Em Mẫn người nhỏ con, mặt mũi cũng tàm tạm nhưng cao chắc khoảng 1m55 là cùng.
Em Xuyến cao hơn 1 chút, mặt cũng tàm tạm nhưng đùi to và tay chân có lông, nên mình kị...

chẳng qua là lỡ gọi tên rồi không tiện đổi em khác, mà có gọi cũng chẳng biết em nào mà gọi nên đành chấp nhận cho 2 em làm...

Còn 2 em Kim vs An tụi nó kêu ra thì mình nhận xét như sau:
em Kim người cao, chắc khoảng 1m7 nhưng mà mặt hơi thô, chẳng có nét gì mấy. em An thì hàm răng của nó công nhận nhìn mà ngứa mắt, răng thì đen, lại còn bị mẻ từa lưa... DKM, đây là VIP nhất massage Tô Châu sao...sau 2 em đó thì tụi nó gọi thêm 1 em, hình như là Mai, em này thì teen cũng tàm tạm nhưng mà cách mũi Phải có cái sẹo nên cũng không thích, vả lại em cũng chẳng có BJ.
Lần trước khoảng tháng 11 sau khi đi với em Mẫn mình ra ngồi thì thấy mấy em xinh lắm, nhưng mà không biết tên... Theo tình hình thì có khoảng hơn 30 em làm ở Tô Châu Quang Trung nên gọi biết khi nào mới ra mấy em đó, và chưa kể đổi ca làm...

Lần thứ 1 mình đi hết 600k, lần thứ 2 mình đi hết 800k, mà thực sự chưa có vừa lòng...

Cuối buổi em Xuyến có giới thiệu cho 2 em là Tâm và Hiền thì phải, bảo là kỹ thuật pro nhất massage Tô Châu, và được rất nhiều người yêu cầu, nhưng mà mình không biết có xinh không hay chỉ toàn kỹ thuật thôi... lần này ra ngoài phòng thư giãn thì biết thêm được em Quỳnh của 1 *** nó đi chơi nhìn cũng tàm tạm... nhưng tụi nó đang bàn bạc về em Hoài nào đó có lẽ xinh hơn...

Mình viết đôi lời ở đây, thật sự mong rằng các bạn thổ địa Cần Thơ có thể vui lòng share cho mình em nào thật sự đẹp, và nhiệt tình... Chứ cứ tiền mất lại còn mang bực vào người thế này thì đúng là vô cùng ức chế...

Lưu ý : Bài trên chỉ mang tính tham khảo cho anh em hiểu về thêm massage cần thơ thôi nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.