Đôi dòng tâm sự của số 15 TH

Lượt xem: 6,042

Chuối

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/11/15
Chủ đề
1
2
8
33
0 ₿
Xin chào các bạn. Các bạn có rp KTV 15 thiên hải có thì nói có, không thì nói không chứ đừng nói quá vấn đề lên. Hiện tại pé đó đang rất bức xúc vì những cái cmt nói quá về pé 15. Pé ấy còn van xin các bạn để pé đó sống 1 cách yên ổn và bình yên

satthutrengiuong

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
21/7/14
Chủ đề
44
721
608
48
0 ₿
Nếu bé 15ko thích mấy bác rp thì ko nên rp e nữa .vì e còn nhỏ tuổi lên ko chịu dc dư luận. Theo tui biết có một số bác rp ko đúng sự thật về bé này. Tui nghĩ con người với con người cái gì có thì nói có .còn ko thì ko lên rp ảo.tội mấy e lắm .mình đi chơi sao cho đẹp thì người ta mới tôn trọng mình.
Tui nghi e 15 này đôi lúc hơi nóng tính lên mất lòng một số bac trên diễn đàn lên mới bị rp ảo .
Thôi thì 15 có gì ko phải thi xin mấy bác bỏ qua cho e nó .
Xin cảm ơn.

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
Em 15 có gì hot mà sôi nổi thế các bạn

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
tui cũng đồng ý với bác này... tui cũng từng đi em 15, cũng có lần em khó chịu và ko làm tui ức chế, nhưng làm người mà, ai cũng có lúc này lúc khác. Tui cũng không thích những bài nói không đúng sự thật về em.

Em ấy đã lên tiếng thì mong mod xóa giúp các bài rp hoặc cmt về em ấy. Bác nào thích em ấy thì cứ đến thăm, không thích thì đừng đến, đừng rp làm em khó chịu :)

Chân thành!

Win

Tập Sự
Bé Thích Massage
21/8/15
Chủ đề
0
72
16
39
0 ₿
Hay giup em ay di!!! Chan thanh cam on Admin !

Huhi91

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/10/15
Chủ đề
3
77
25
33
0 ₿
Đó các bác rp sai sự thật hậu quả là e ấy khó chiu...bình luận quá cao siêu lên làm e nó tổn thương. Có sao thì nói vay chứ đừng nói quá. Biết đau ng iu e nó vào thấy thì sao

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
Bác là người report em nó chứ ai , vì mấy em TH thường xuyên lên forum ... bởi zay mấy ae ở đây đi TH về ít khi viết report lắm , mắc công em nó đọc dc rồi ko vui nữa

ineedlove

Binh Nhất
Bé Tập Massage
14/4/14
Chủ đề
3
31
23
0 ₿

Tui thấy là hầu như các em KTV đều biết tới cái diễn đàn này, đã vài lần yêu cầu số mới đang hot trên này thì lúc gặp mấy ẻm đều có câu đầu tiên:"Sao anh biết em mà yêu cầu dzj, có xem trên mạng không đó". Và đã từng nghe 1 em KTV nói là có một số đồng chí vào đây lợi dụng uy tín của một số anh em trên diễn đàn để đòi hỏi này nọ gì đó, cụ thể nhu thế nào thì tui chưa có biết rõ lắm vì đó chỉ là nghe từ một phía của em nó thôi chưa chứng thực được thông tin chính xác hay không. Dù sao thì anh em cũng nên cẩn thận vẫn hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: Electro and White_Lucky

Nonnớthọchỏi

Tù Binh
Banned
11/10/15
Chủ đề
3
94
47
32
0 ₿
TH ae bik thì đi, mà đã đi sung sướng hay đau khổ cũng im lặng. Vì ktv cũng là con người, lắm lúc cũng như chúng ta không vui thoy....nên các bác nào đi xong xin đừng rp TH làm chi. Mod đóng ngay vs luôn đi chứ sao mấy cơ sở khác thì 3 nốt nhạc còn mấy rp này vẫn ung dung thế nhỉ. Khó hiểu.:(:(

Huhi91

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/10/15
Chủ đề
3
77
25
33
0 ₿
Tui rp nhưng đàng hoàng. Đúng người đúng việc, chứ có nói quá lên như là đá lưỡi hay tắm chung hay...gi đau. DIễn đàn này để giao lưu chia sẽ mà. Chẳng qua có những người rp quá để pr thui. Nhiều KTV chỉ thư giản bthuong thui mà các bác cứ nói quá lên làm e nó bị bôi xấu

Nonnớthọchỏi

Tù Binh
Banned
11/10/15
Chủ đề
3
94
47
32
0 ₿
Đôi lúc cũng tùy người,tùy hoàn cảnh lúc ấy vs tâm sinh lý của mấy e ak. Nên có dịp bác ghé thăm e lần 2, k chug bác sẽ về rp theo 1 cách khác hihi. ( ý kiến riêng của tui thoy, )

boihetvaoday

Tập Sự
Bé Thích Massage
29/10/15
Chủ đề
0
72
18
37
0 ₿
Tui inbox bác sdt, đi sms tui vs bác giao luu hihi

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Có chuyện này luôn hả bác,cụ thể là uy tín của ai trên đây vậy,để mình dựa với :D:D

• Like
Điểm cảm xúc: ineedlove

Huhi91

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/10/15
Chủ đề
3
77
25
33
0 ₿
tui đọc bài này nếu ko lầm là cái ý của bài này là người viết muốn đừng co rp bôi nhọ e ấy. Những chuyện pé ấy không làm mà các bác cứ đưa lên rp vd như đá lưỡi hay nói pé ấy sv thế này thế kia phóng đại lên...v..v.. Vd có ng iu hay ai thương pé ay ngta đọc cũng ức chế chư cho nên rp có thì nói ko thì đừng thêm bớt thêm ít vào

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
Chắc Mod bận đi matxa rồi =)) kaka

White_Lucky

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
9/7/15
Chủ đề
17
394
409
0 ₿
Có 1 lần tui nghe bác satthu nói có thằng mất dạy nào đó đi massage tự xưng là satthu trên forum yêu cầu em nó phải làm thế này thế nọ ... nó tính mạo danh bác satthu để ra oai với mấy em KTV

• Like
Điểm cảm xúc: ineedlove and Nonnớthọchỏi