Đổi gió với 16

Lượt xem: 1,802

soliderK

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/12/17
Chủ đề
3
67
16
43
0 ₿
Bài viết mang tính chất tham khảo, ko nâng bi, ko dìm hàng, có thể đúng với người này mà lại ko với người kia, thời điểm cũng khác nhau nhé mấy bác, ăn chơi chỉ tham khảo thôi ạ :D
Hôm nay ghé Minh Long, tính đi số cũ nhưng mà em off, nên đành đổi qua số 16, đang hot hiện nay ở ML xem sao....thế là chọn vé vip Nhật vì số cũ v1 làm Thái ko đã nên mình đã chọn vé Nhật ngay từ đầu rồi, nhưng có lẽ nên đổi vs số 16, có điều ko làm, chắc lần sau sẽ đi THái thử vì v1 em rất ổn :D
Đang soi gương thì em bước vào, khuôn mặt có vẻ góc cạnh, nhưng em có cặp đùi to ngon thu hút ...
Tắm táp : bt thì mình sẽ ko hề đề cập, vì hầu như ai cũng như ai, nhưng có lẽ em là 1 ngoại lệ, lần đầu tiên có 1 cô bé tắm kỹ đến thế, rất là thích vì dc tắm táp kỹ càng sạch sẽ chân tơ kẽ tóc như vậy, điểm cộng tận tâm sạch
Mát khỏe : làn da em mịn màng, mát mẻ, các động tác xoa rất ổn, em ko đấm nhiều, nên có thể nói mát khỏe chỉ cho vui
Mát mệt : em có chiếc lưỡi quá lợi hại, kết hợp vs da của em thì đi tới đâu nổi da gà, gai ốc tới đó, tan chảy mọi giác quan...... kỹ thuật BJ em khá tốt, quả là tuyệt vời, thật sự nếu mình chọn vé Thái cùng em thì chắc là khoái cảm còn dâng trào hơn
V1 : ngon lành vừa tay
V2 : có chút lipit
V3 : căng mẩy cùng đùi to
V4 : ko check
Kết thúc : hài lòng những gì em mang lại, sẽ sớm gặp lại em ^^ . Xin cảm ơn Minh Long và em 16

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

Gun

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/6/18
Chủ đề
2
295
63
0 ₿
Chúc mừng bác dc e chăm sóc kỉ đên vậy thì ngon r