Đổi gió với ms khỏe

Lượt xem: 27,844

nikemissu

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/10/16
Chủ đề
0
11
3
34
0 ₿
nhìn đc...thấy đa số trong đây nhân viên tầm 25 ~ 35...đều nhìn đc..tui cũng ko hỏi số gì hết..ra khỏi cửa tiệm mới nhớ quên hỏi tên hỏi số để lần sau đi...về thấy cũng tiếc...mà chắc tiệm mở cửa đến khuya ..bữa tui xong lúc 22h mà còn thấy có khách vô ..

nikemissu

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/10/16
Chủ đề
0
11
3
34
0 ₿
chắc là ko có...có thể tui non kinh nghiệm ko chừng...nhưng tui nghĩ trong UOCMO ko có mấy cái đó đâu....muốn thì chú cứ chọn 1 số vài lần...dồn đạn tiếp nặng nặng vài lần là chú biết ngay hehehe

BB Red

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
22/9/16
Chủ đề
2
249
83
0 ₿
KTV ăn mặc như thế nào bác?

nikemissu

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/10/16
Chủ đề
0
11
3
34
0 ₿
áo thun + váy..chắc chắn ko bó sát và ko ngắn như cái xyz rồi...cũng gợi cảm lắm...bác cứ test đi...ko đc kích thích nhìu thì cũng đc khỏe thôi...hehehe

BB Red

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
22/9/16
Chủ đề
2
249
83
0 ₿
Tip nhiêu là đẹp bác? E thấy giá vé khá cao.

thich_massage

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/10/14
Chủ đề
0
14
14
0 ₿

Chuẩn đó bác. Đi quen, nhiều đạn, lịch sự là được hết. 99% massage khoẻ hay spa đều áp dụng cách này thành công. Một thú vui khá tốn kém

Thực ra mấy em HJ ko bằng các quán ms xyz khác, nhưng được cái thú vị vì vụng trộm, thằng anh được chăm sóc khoẻ trước nên thằng em cũng hào hứng hơn bình thường.

• Like
Điểm cảm xúc: nikemissu and Jococo

BB Red

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
22/9/16
Chủ đề
2
249
83
0 ₿
Bác cho vài địa chỉ kiểu này được ko bác? Ưu tiên quận 1,3. Thanks bác.

Quyxu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/1/18
Chủ đề
0
4
0
42
0 ₿
Nghe các bro tả thấy cũng thích chỗ này. Cho mình hỏi khi thay đồ thì có phải mặc quần lót ko hay chỉ mặc quần ngoài như mấy chỗ massage kia. Nếu bro nào đã đi cả chỗ này và Duyên Ngọc rồi thì cho mình xin ý kiến chỗ nào khỏe hơn nha.

nikemissu

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/10/16
Chủ đề
0
11
3
34
0 ₿
mới check qua UOCMO thoi....có mặc hay ko mặc cũng giống nhau thôi...mấy e cũng chẳng ai để ý đâu.....mặc sao chủ yếu bác thấy thoải mái thôi

nikemissu

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/10/16
Chủ đề
0
11
3
34
0 ₿
trên đây có 2.3 mem đã report hầu như đầy đủ thông tin UOCMO rồi...mong mấy đại ca muốn bít info đọc hộ dùm e cái...rồi tự xách chym đi test nhé....nếu có tiệm nào hay hay khác thì rp dùm e cám ơn...(cái dm nhắn tin hỏi tên. công việc.địa chỉ nhà các thể loại...muốn thể loại anal thì đi chỗ khác kiếm mấy a ngồi đái nhé.) ><

Chandoi89

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/4/18
Chủ đề
0
2
0
34
0 ₿
Có bác nào trải nghiệm bên queen bee Hưng gia 5 chưa nhỉ cho e xin ít thông tin với

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Mình đi Ước mơ đây mấy lần. Thấy Mai là trẻ và xinh nhất. Đi em làm khá tốt tuy nhiên em nó nhất định ko hj, chỉ lướt. Các em khác già hơn thì có skill Hj hơi bị hay. Bác nào hay đi ở đây cho em xin tên mấy em trẻ trẻ chút ah, thấy toàn gái già, mà hỏi con tiếp tân giới thiệu mấy em trẻ nó nhất định ko chịu, toàn cho theo tour.

• Like
Điểm cảm xúc: Chàng Khờ Thủy Chung

BB Red

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
22/9/16
Chủ đề
2
249
83
0 ₿
Bro cho địa chỉ Ước Mơ với. Mình gout già, ko thích trẻ. Thanks.

johnnyrico

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/15
Chủ đề
0
44
12
43
0 ₿
Bác giới thiệu giúp em skill hj hay đó với, ib vào vùng kín nhoa