Q.1 Đổi gu mình dây gặp bé 136 dubai q1

Lượt xem: 531

ttn tony

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
2
20
10
0 ₿
Cuối tuần họp xong sớm tranh thủ gọi đặt phòng thư giản đầu óc tý. Tuần rồi ăn thịt ba rọi rồi tuần này ăn xương tý cho đổi vị, ghé dubai q1 ngay giờ tan tầm sẽ không sợ kẹt phòng, đúng như dự đoán còn phòng. Ngồi xem ipad tia được bé 136 đúng yêu cầu, hỏi lại bé Ng xem dạng mình dây không hay do app làm vậy, bé xác nhận mình dây mà hàng real luôn, tư vấn có tâm thế tui ưng à.

vào phòng nhìn là ưng ý liền, xông hơi mình cũng không muốn xông lắm mà thấy phòng mở sẵn thấy đã nên vào xông luôn, công nhận ngồi thoải mái đã thiệt, ngồi hơi nóng phà phà một hồi khỏe người rồi ra gặp bé liền. Ưng nha, dáng thuộc dạng mình dây mà thường mấy bé mình dây thì hay nâng V1 cho to nhưng bé này để tự nhiên đúng gu hôm nay rồi. Lại ngồi ôm ấp tý trước khi vào bồn.

Tắm bồn bé tắm kỹ, bồn to nên bé làm phần trườn thái trong bồn luôn , bé trườn êm nhẹ kèm theo đi lưỡi tê tái, xong bé còn chăm sóc thằng ciu mình bằng chiếc miêng bé xinh của bé, cảm giác bj trong bồn nó kích thích thật, tui out phát nó đã người.

Lên giường massage khỏe bé làm ổn, thêm phần tám chuyện khá vui làm tui xã được cái căng thẳng buổi họp sáng giờ. Bé đấm bóp một hồi đến lúc làm mệt. Bắt đầu đổ dầu nuru dùng cặp ngực trườn từ trên xuống dưới , bé hôn nhẹ tai cảm giác nó tê cực kỳ. tui nằm ngữa lại bé tiếp tục trườn và phần chăm sóc thằng ciu là không thể thiếu, bé bj một lúc rồi lại hôn đá bi xong tiếp tục bj , tui cũng tranh thủ khám phá v4 bé,nước nôi đã đã , sờ thôi đã sướng mà không 69 được, đang bị nhiệt miệng nên chỉ sờ thôi, lần sau hết sẽ húp bù hihihi. Cuối cùng cũng bắn tung tóe . Xong xuôi nằm nghỉ bé massage lại tý rồi đưa ra tắm rữa đi cùng xuống thang ra tới quầy mới chia tay bé lên phòng.

Nay đầu tháng máu nhiều đi vé onsen 2 có code giảm còn 960k.
tip theo quy định.
bé thuộc dạng mình dây nha.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ mừng huynh đã có 1 buổi trãi nghiệm tuyệt vời cùng bé 136, cảm ơn huynh đã dành thời gian ghé thăm đặt khu:2onion35:. chúc huynh cuối tuần vui vẻ ạ:cuteonion41::cuteonion41:

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,801
1,578
Xì Gòn
25 ₿
dáng mình dây đảm bảo mấy ông sếp khoái lắm.

Bazoka

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
1/8/19
Chủ đề
19
89
60
26
0 ₿
sếp tui cũng mấy lần đi toàn chọn mình dây, càng mỏng càng khoái, mà phải v1 real nữa hệ cam là ok liền.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ bên em mới tuyển thêm vài bé mình dây cũng bén lắm, huynh có dịp ghé trải nghiệm thử ạ :cuteonion41:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
  • Love
Điểm cảm xúc: Súng máy