Đổi nơi ghé thăm

Lượt xem: 2,231

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
Chuyện là cũng đã lâu đăng ký điệp vụ k thành cộng thêm KH và DB các bác cứ nhanh chân làm e k đăng ký kịp bữa giờ luôn nên hỏi thử chỗ hot t3 là P.A, k ngờ kỳ này bác @Lục A Ka rep đưa code nên tầm 9h e đã chạy tới đó, nhưng có lẽ từ nay về sau nên gọi dt trước khi qua cho chắc. Vừa qua tới thì số 15 có khách, số 8 cũng kẹt, số 6 cũng kẹt :( thôi thì cho e random locker ơi

Được dẫn lên lầu cao cơ mà bù lại được cái phòng lớn nên cũng hài lòng :))))

Mình xông hơi tầm 10’ r bé cũng vào, mình ra ngồi thì bé tính ăn mình luôn hay sao ấy :))) nhưng mình nói th, nay a yếu nên cho a xin 1 shot th nha, bé cười lớn bảo e tính kêu a đi tắm chứ có ăn thịt a đâu mà 1 với chả 2 :)))))

Màn tắm heo thì ai cũng như ai nha các bác cũng kỹ càng nhất là thằng e :)))

Mass khỏe: e làm đầy đủ bài bản còn bonus thêm thư giản gân cốt kiểu mạnh :D cái này các bác tự khám phá nha

Mass mệt: nghe tiếng xoẹt xoẹt là biết sắp bị thịt r, v1 to nên đi thái cũng đã nhưng trước khi đi thái thì bé đi lưỡi trước xong r bé lật mình lại dùng chiêu trượt lên trượt xuống y chang đang quan hệ vậy, xong r bé lấy tay mình đưa vào v4 đang ướt ướt của bé, cuối cùng là BJ ngon lành và bonus thêm bánh mì Kẹp xúc xích cho tới khi mình out trên v1 của bé luôn

SBD: 04
Face: 6.5₫ do hơi góc cạnh k phải gu của mình

V1: hơi xệ tí nhưng vẫn còn dùng dc: 7₫
V2: 7₫
V3: 7₫
V4: hơi rậm, khe nhỏ, nhiều điện nước: 7.5₫

Tíc: bác @Lục A Ka lo hết
Tip: 6xx

Đa tạ bác đã tạo điều kiện cho e

Neromax

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/2/19
Chủ đề
1
25
8
0 ₿
Chúc mừng thớt! E đang me điệp vụ bên PA đây!

• Like
Điểm cảm xúc: FatBoy

Ham vui

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/1/19
Chủ đề
7
348
424
Nơi không ai biết
0 ₿

Bác đọc 1 ý fai hỉu ngụ ý bên trong nữa nếu theo dõi thường xuyên các bài rp và bình luận của bác 10.
Đây gần như là 1 thông tin bổ ích cho ae cộng đồng k cần xem rp tìm thông tin chi cho mệt, nếu qtam đến V.1 cứ việc đi các số này là khỏi sợ lầm vì đơn giản gu của bác 10 thế nào k cần nói chắc bác cũng hỉu ý tui...:D:D

• Like
Điểm cảm xúc: Chú Mười and FatBoy

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
Kaka, mình hiểu bác 10 mà :))) cứ đâu có bưởi ở đó có 10 :)))

• Like
Điểm cảm xúc: Chú Mười

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,220
1,712
0 ₿
Bak chỉ được cái nói chuẩn

• Like
Điểm cảm xúc: FatBoy and Ham vui

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Thấy tên thì biết , chú 10 nói một thì phải hiểu thêm tới mười thành ra mới đúng ý :)))

• Like
Điểm cảm xúc: FatBoy and Ham vui