Đổi số

Lượt xem: 2,672

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,768
1,540
Xì Gòn
25 ₿
Có lẽ đây là lần cuối cùng mình ghé chỗ này.

Ngay từ lúc gửi xe thì phục vụ không thấy đâu, để khi mình đến quầy thì chạy ra xông xáo lắm rồi chìa cho mình cái thẻ xe một cách rất “lịch sự” đồng thời còn thêm một câu là giới thiệu khách phòng VIP nha, và một tràn mời chào Vip Thái từ dưới chân cầu thang lên đến phòng , đến khi mình bảo là mình đi Thái nhiều rồi thì vẫn tiếp tục mời chào. Cao trào hơn nữa là khi mình yêu cầu số thì vẫn màn đó , nào là số đó làm Thái tốt lắm anh đi làm Thái đi ….. khó chịu tập 1 .

Em vào ấn tượng đầu tiên là mình được tra hỏi một hơi xem có mối quan hệ nào không, và bất ngờ tiếp theo là em tỏ vẻ mệt mỏi, em bảo đang đi chơi bị kêu về, thế là mình bảo vậy để anh yêu cầu số khác, lỗi như của mình vậy. Và chịu sự cằn nhằn của thằng phục vụ để được đổi số.

Số mới vào không đúng số yêu cầu mà là gợi ý của em trước , thôi đành chấp nhận.

Face 5đ

V1 : 6đ

V2 4đ quá nhiêu lipit

V3 + V4 không biết nói ntn vì em khá đầy đặn.

Mx khỏe, 10ph . Thời gian đầu vào em chỉ ngồi nói chuyện chơi gần 10ph rồi hỏi mình làm 2 nháy nha, nhưng khi em vừa mở miệng thì ôi thôi một cái mùi mà theo em nói là mới ăn khô mực nướng xong hichic, đủ hiểu mình kg thể trả lời nổi, yc em cho vào tắm. Kinh nghiệm cho thấy mình tự tắm tốt hơn khi em này tắm, rất qua loa, mặc dù bồn tắm khá sạch sẽ và nước ấm nữa . sau đó là 10ph mx khỏe.

Mx mệt cảm giác kinh khủng khi em nó dùng lười đi khắp người , mình buộc yêu cầu em nó không cần thiết vì thất sự cách đi của em không tốt lắm và đang bị dị ứng cái mùi ấy. Em ấy bj và hj 30/70 .

Cuối cùng ra về mặc dù khá khó chịu và em quyết ghi tip thấp hơn tic một chút để xem phản ứng em nó ntn thì đúng rằng “ trời ơi” và cứ lẽo đẽo theo như muốn đòi thêm, đến lúc thanh toán dưới quầy thì còn đứng đó nữa.

Mấy anh phục vụ 2-3 anh cứ đi theo hỏi thắm , em đi vip thì đâu cần nhiều người hỏi thăm vậy.

Một buổi tối rất thất vọng .

2 số em đi hôm nay là 02 đổi qua 08 trong khi em yêu cầu 03

Tổng kết

CSVC

Phòng xông hơi bố trí rất “ khoa học” khi ngồi xông cái vòi hơi bên cạnh chân mình và cái chỗ ngồi được xây vuông vứt để khỏi thọt chân vào , buộc phải đứng để xông.

WC có cửa đóng riêng tư,

Bồn tắm mới , nhưng không được ngâm bồn tiếc lắm.

Phòng ốc sửa lại nên khá sạch sẽ và rộng rãi

Không hẹn gặp lại nữa , quá buồn cho một cơ sở .

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Cám ơn bác đã rp cho ae biết

Rongnho123

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
30/5/17
Chủ đề
4
139
46
HCM
0 ₿
Hự. Đổi chủ mà nghe thớt rp hết dám ghé. Mấy nay mưa gió mà gặp phốt vậy hơi bị buồn @@

kenlao4

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/5/17
Chủ đề
1
25
5
0 ₿
Ka ka... tui cũng giã từ tb3 này rồi. Đại Nam giá mềm hơn và ktv có vẻ được luyện kĩ hơn

Mã Giám Sinh

Đại Uý
Luyện Khí Massage
19/12/16
Chủ đề
40
273
206
0 ₿

Chia buồn cùng bác, mấy số hot đâu sao bác không gọi mà để ra nông nổi này :(

L.O.X

Thượng Tá