Q.1 Đớp thính bé 202

Lượt xem: 561

thien2k

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/5/22
Chủ đề
30
129
79
1 ₿
Chào ae đồng dâm, mình may mắn trúng được code gameshow HHXN nên lại có dịp tiếp tục trải nghiệm cơ sở ACE. Tranh thủ chạy lên chi nhánh, lần này may mắn nên được chọn tới 6 bé và sau hồi tư vấn mình quyết định chọn bé 202 rồi làm thủ tục check code xong được dẫn lên phòng ngay sau đó.

Phòng ốc cơ sở sang xịn mịn đúng style của hệ thống Dubai nên ae khỏi lăn tăn về phần này. Mình lên ngồi xông khô tầm 5-10 phút thì bé bước vào chào mình, thân hình bé cao ráo, mặt baby mới 2k4 là em vừa tròn 20t thôi, v1 to tròn, v3 gợi cảm nói chung là chuẩn gu người yêu ae ạ. Hơi tiếc là chưa gì bé lột đồ ra hết rồi, bé bảo bé nóng quá nên mình mất cơ hội cởi đồ cho bé. Thế là mình rủ bé vô giường ngồi ôm ấp tám dốc một hồi cho hoà nhập với không khí lãng mạn ở đây, thế nào mà bé làm mình hứng quá nên lại rủ bé vào bồn tắm rửa cho sạch sẽ đặn còn thoải mái với bé.

Về phần tắm, thì bé tắm khá kỹ vừa tắm bé vừa kích thích nhẹ nhàng cứ làm đi làm lại tới 2-3 lần, nhẹ nhưng mà cũng khá nặng nhưng may mà tinh thần thép nên mình qua ải này được. Tắm xong bé đưa mình lên giường massage khoẻ nhưng mà mình khoẻ lắm rồi nên bảo bé không cần, lên nằm kế mình ủm là được. Khúc này thì giống kiểu ân ái như người yêu nằm tâm sự với nhau tầm nữa tiếng thì bé bắt đầu tấn công mình. Đầu tiên bé chà thái, nuru và đi lưới hết người từ trước ra sau, à còn được bonus thêm một vài nụ hôn kiểu pháp rất say đắm rồi sau đó được bé BJ, trong lúc BJ thì bé cũng liên tục đổi tư thế để mình khám phá hết tinh tuý của bé từ v1 xuống v4. Được một hồi thì mình cũng đầu hàng trong sung sướng và được bé tắm lại.

Sau đó mình xuống lễ tân làm tô mì bò kho hồi sức, thấy khách lúc này khá đông nên lễ tân chạy tới lui sắp xếp.
Kết lại, bé 202 đúng gu tình cảm kiểu như người yêu nha ae, dáng thì cao ráo (mình cao 1m65 mà đứng thấy ngang ngang với bé nên chắc bé cũng cỡ đó), vòng nào ra vòng nấy, hôn rất sướng đáng trải nghiệm thử.

Cảm ơn Mod Dory đã tài trợ code

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
28
169
150
0 ₿
dạ cảm ơn a trai đã trãi nghiệm dv tại cơ sở cùng bé 202 siêu cưng ạ , chúc a ngày mới vui vẻ và mong a luôn đồng hành và ủng hộ cơ sở ạ ...