Ds vài địa điểm massage tẩm quất Hải Phòng cho anh em

Lượt xem: 144,327

sonthuycuoc

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/10/15
Chủ đề
3
11
1
37
0 ₿
Hải phòng là một nơi có thể a e chưa khám phá hết. Đặc biệt là các a e miền nam muốn khám phá dịch vụ massage Hải Phòng tại đây nhưng không biết địa điểm massage Hải Phòng nó nằm đâu cũng như thông tin địa chỉ. Biết được a e cần mình đã lên mạng search 1 số thông tin rp của các nick diễn đàn khác

Còn nick tuanloi_231danang liệt kê 1 số địa điểm massage tẩm quất Hải Phòng

• Massage Tiến Lực ở Quần Ngựa , giá vé 150k , bo 100k , nện 500k
  • Khách sạn Cát Bi có tẩm quất vs massage ở đường Trần Phú 6 usd , bo 100 k , nện đứng 300k đến 500k tùy theo mình dẻo mồm :D
  • Khách sạn Hằng Hải có tẩm quất đường Đà nẵng giá đã lên 150k , trước có 120k , bo 100k , nện 500k , giá niêm yết :)
  • Quán Linh Cường gần đh Y , gần chân cầu vượt Lạch tray , giá 80k mới lên 100k , bo 50 , có 2 em miền tây chuyên đòi 100k
  • Quán massge trong ngõ Hai lúa , vé 150k , bo 100k , toàn gái miền tây
  • Vip Hải Đăng đường Trần Khánh Dư, giá Vip tầng 2 =200 , bo 200k , kèn trống vô tư, tầng 3 thì chưa lên :D , nghe nói đắt hơn
  • KS Việt Trung 140k,bo 100k,sóc chai tẹt bô,dẻo mồm rủ ra ngoài đi chơi miễn phí
  • KS Trung tâm 150k,bo 200k cho hút điếu luôn
  • Hoa Hồng chân cầu Niệm thì 150k,bo 100 sóc chai thôi
Thông tin và topic địa chỉ massage Hải Phòng do nick November Rain ở diễn đàn vozforum cung cấp

Mình cũng khoái cái khoản massage này , ở HN thì khoản này khỏi phải nghĩ, chỉ cần chịu chi là có từ a đến z. Lâu lâu về HP thấy anh em quanh đi quẩn lại với vài em hàng quen thuộc nên lập topic này để chia sẻ kinh nghiệm và thông tin cho anh em nào có sở thích massage rồi đến z .

Đầu tiên là kể đến massage Hải Đăng ở Trần Khánh Dư, ở đây thì có đội ngũ nhân viên đông đảo, tay nghề massage tốt, cơ sở vật chất tốt. Tuy nhiên dịch vụ ko có tới z mà chỉ với y, hầu hết là Hj , mức tip là 100k, bác nào tip nhiều là dễ làm hư các em lắm ấy. Nếu bác nào đẹp trai + dẻo mỏ có thể rủ các em ấy ra ngoài ( như kiểu cặp bồ làm rau ruột ấy ) hồi lâu mình có rủ được 1 em ra ngoài qua đêm, em này teen, ngực to, bím hồng , rất tình cảm nhé . Không biết giờ em ấy còn làm ko. Giá vé có nhiều mức, tuy nhiên mình chỉ đi gói Vip thấp nhất là 300k hay sao ấy ( phòng riêng có xông hơi, nhân viên tắm cho mình rồi sau đó ra nằm để các em ấy massage )

Massage trong ngõ Hai lúa chắc nhiều anh em đã biết đến vì nó mở cũng khá lâu rồi, ở đây cơ sở vật chất sơ sài, giá vẻ rẻ, hồi mình đi là có vài chục thì phải, không biết giờ lên bao nhiêu, sau khi vào thì chủ quán sẽ dẫn lên phòng, trong phòng có em nhân viên ngồi đợi sẵn, không ưng thì các bác có thể đổi sang phòng khác và có em nhân viên khác. Theo mình đánh giá ở đây các em tay nghề không cao bằng Hải Đăng được, gọi là đấm bóp qua loa.

Mình vào đây 1 lần vào có lời gạ gẫm em nhân viên thì em ấy hét cho cái giá 500k tàu nhanh, mà theo ý của em ấy là chỉ có Hj thì phải choáng luôn và không bao giờ quay lại.

Massage ks Bạch Đằng, ở đây cũng có massage từ lâu, cơ sở vật chất đã cũ, đội ngũ nhân viên cũng gọi là có biết tay nghề nhưng nhìn chung ko được trẻ trung cho lắm, có cả nhân viên người bắc. Hồi mình đi là hay đi gói Vip 220k rồi tăng dần lên 300k. Do có tý nhan sắc và dẻo mỏ, mình gạ gẫm được em nhân viên fuck free ngay trong phòngem này với mình thuộc dạng MB rồi, sau đó có quay lại mấy lần với em ấy, giờ thì em ấy về quê lấy chồng rồi. Không biết bây giờ ở đó tình hình thế nào, mong anh em nào mới đi thì cập nhật cho anh em biết

1 địa chỉ massage mới nhất mình đi là massage chân Minh Châu ở LHP, đi qua tòa án ấy nhé , ở ngay mặt đường.

vì là mới mở nên cơ sở vật chất tốt, ở đây chủ yếu là massage chân nên không có phòng riêng mà phòng 2 người, 3 người, 8 người, 5 người.

Nick lieu_an_nhieu bên dien dan vozforum tiếp tục cung cấp 1 vài địa chỉ tẩm quất Hải Phòng
  • Massage KS Việt Trung 140k,bo 100k,sóc chai tẹt bô,dẻo mồm rủ ra ngoài đi chơi miễn phí
  • Massage KS Trung tâm 150k,bo 200k cho hút điếu luôn
  • Massage tẩm quất Hoa Hồng chân cầu Niệm thì 150k,bo 100 sóc chai thôi
..............................................................................
nói chung là giá vé tầm chung 150k/vé 70p
190k thì có xông hơi,tắm,các e kì cọ cho nhé,kì chym luô

Giá vé lúc 10h sáng là 100k thì phải, còn tầm chiều đến đêm là 150k.

Ở đây nhân viên làm tay nghề nhìn chung là ok, có kèm theo dịch vụ thư giãn nhưng chỉ là Bj, mà hình như không phải em nào cũng làm. Lưu ý thêm là vì ở đây không có phòng riêng mà thường là phòng tập thể nên nếu có thư giãn thì chỉ làm ở phòng 2 người. Mình đã đi 2 lần, lần đầu là đi 2 người thì đc xếp vào phòng 2 người và sau khi các công đoạn massage xong thì em nhân viên có hỏi và mình ok, kết thúc thì bo cho em ấy 100k.

Lần 2 mình đi đông thì vào phòng tập thể rộng hơn nhưng sau khi massage xong thì em nhân viên không em nào hỏi về thư giãn. Nhắc để anh em đi sau lưu ý.

Còn 1 vài chỗ massage như ở chân cầu rào, chân cầu niệm, đường bao NVL nhưng theo mình biết thì ở mấy chỗ này cơ sở vật chất đều sập xệ, nhân viên già xấu mà hay làm giá trên trời.

Các anh em biết thêm thông tin chi tiết về chỗ massage uy tín thì cập nhật vào đây, mình góp ý thêm là không nên bo cho các em ấy quá nhiều, vì dễ làm hư các em, gây khó dễ cho những anh em đồng dâm đi sau. duy trì ở mức 50k-100k là ổn rồi . Trường hợp rủ được ra ngoài thì không nói.

Còn 1 số địa chỉ massage Hải Phòng khác đang tiếp tục tổng hợp. A e nào đã từng đi thì cho thêm vài thông tin hoặc rp vài e hot cho anh em biết để tránh làm chuột bạch

Một số danh sách địa điểm tẩm quất hải phòng khác a e cập nhật

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: