Du bai 1 đi không quay lại số 5 hay

Lượt xem: 2,246

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

bác sỷ điên

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/3/18
Chủ đề
2
10
4
36
0 ₿
Hôm nay sao 1 chầu nhậu với anh em. .. Alo lên lấy code . cho 1 code ánh dương. ... Vì hay đi ánh dương... Sẵn hỏi thêm gò vấp có chi nhánh nào ko đi thủ chổ khác cho biết.. Thì được đầu dây bên kia nói du bai nguyên văn lượng. ... Ok cho anh cái code ghe du bai coi sao. ..
Tấp vào đi lên mua vé..Nhưng bên anh dương đi sexy hoài nên qua đây đi thái thôi. . thấy em nào ôk lần sao quay lại thì tính ...
Locker dẫn lên hỏi anh có iu cầu ai ko. .. Mình nói em chọn cho anh 1 pé teen làm ok đừng mập. ... Xong lát anh guit. .. Mình thì vậy ok thì ra 50k. Ko thi 30k. Còn tao lao thì 1xu ko có. Mình dấy thì càng ngon. .
Nude 100 vào xông hơi. .. Cơ sở du bai mình thích 1 chổ là có cả xông hơi và khô trong phòng lun. . hihi sao khi xông hơi được 10p thì đi ra qua xông khô. .. Liền thấy em. . nhung chỉ thấy đằng sao. .. Mình ko quan tâm nên vào xông khô lum. .. Ko chò hỏi để nhìn thấy face em. ...
Sao khi xong kho tầm 3p thì ra. .. Nhìn em thì mình nói em đổi người dùm anh nhé. .. Xin lỗi em. .. Em ok. .. Cũng ko nhớ số mấy. .. Ngồi 1tí tầm 3p em khác vào xinh tươi da trắng nhưng mũm mĩm. .. Mình thì thật là mk thích mũm mĩm. .. Chỉ thi h mình fay hoac vừa phải thôi. ..
Nên lại kêu đổi.
Ok lần 3 là hết được rồi. . nên em nào vào cũng ca. Hihi. .... Vừa nghi xong thì e. Gỏ của vào. .. Tầm 27f em hỏi anh có cần đổi ko. ..
Tui nói ko cần đâu em. . Lần 3 rồi. .. Thật sự nếu chua là lần 3 mình sẽ lại đổi con ghệ mới jihihi
Nhưng chung lại e. Nó vẫn De thương. . ko mập nên mình ok lun. .
Em nói vào tắm ok vào tấm .. . tắm xong lên ghế năm cho em mát khỏe. . . đấp đúng công nghiệp... Bụp bụp vài p . đi dá nóng . ..
Rồi cũng đến luc em đi thái ôi thôi chài nguc sao lưng vài cái rồi kêu quay lại. .. Típ tục chà . xong em lau khô rồi rồi bắt đầu liếm ti xong bj được tí lại hj . tôi nghĩ thôi gặp công nghiệp rồi làm lẹ về cho rồi.. Để tay đình mò v3 em. .. Em hất tay ra. .. Và nói anh chỉ sờ thôi ko có được hất vấy lên. Làm vậy khác j anh đi gói sexy ? ?? Tui nói anh có cởi nó ra đâu em.. .. Anh chỉ mò vào thôi mà? ?? ? Em nó lườm tui và hj với thái độ hihi . . lúc đó tổng thời gian tính lúc tui vào tầm 30 40p j đó . ..
Tui nói thôi được rồi. . đứng lên mặc đồ lại và ra về ... Tiền ko tiếc chỉ tiếc tinh binh ra ko đúng người thôi
Móc ra 300 để lên ghế đi ra . xuống locke hứ hững chờ sợi j đó . . tui nói làm đúng công nghiệp . .. Coi lại lúc tui vào may h.. . và tui chưa ra luôn . . Thôi chia tay du bai

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,144
446
0 ₿
Thay mặt nhân viên, DBGV rất lấy làm tiếc về sự việc này. DBGV vô cùng sr anh về việc này. Anh vui lòng cho DBGV thông tin cụ thể về thời gian anh ghé DBGV và số KTV đã làm anh mất nhã hứng. DBGV sẽ làm việc ngay av2 luôn với nhân viên, tuyệt đối ko thể để xảy ra các trường hợp tương tự thế này. DBGV mong nhận được phản hồi của anh

bác sỷ điên

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/3/18
Chủ đề
2
10
4
36
0 ₿
Mình đđi rạng 2h sáng thứ 5. . . Em nói là số 5 . . vip mấy thì tui ko nhớ . có đổi người 2 lần vì mình thích minh dây. Mình mav nguyên bộ đồ trắng. Hỏi nv bán ve hay locker là biết

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,144
446
0 ₿
Duabai xin cảm ơn thông tin của anh. Trong vòng 24 tiếng, Dubai sẽ có câu trả lời thỏa đáng ạ. Chúc anh 1 ngày làm việc vui vẻ ạ

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,144
446
0 ₿
Massage DBGV vô cùng xin lỗi anh về sự việc này. Sau khi nhận được thông tin , DBGV đã làm việc ngay với nhân viên và đã có hinh thức kỷ luật nặng đối với KTV 05 , cũn như quán triệt cùng tất cả KTV còn lại, không để sự việc tương tự xảy ra.
DBGV xin có 1 món quà nhỏ gửi đến anh, xem như 1 chút tấm lòng DBGV gửi đến anh. Hy vọng anh sẽ có 1 buổi trải nghiệm khác biệt và vui vẻ hơn ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Cu Vang

dolphinnov

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
7/11/17
Chủ đề
7
66
16
38
0 ₿
Đúng là có dụ này, đã đi mấy lần ở đây. Vip Thái mà làm chưa tới 1h, chỉ đc đụng chạm nhẹ và mấy e hay giới thiệu qua gói Sexy ^^. Còn Locker thì mình thấy nhiệt tình ok, CTVS Very Good

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.