꧁༺™ Dųɓąį BT ™ [ Nǫ.10 ] Mộţ❤Bųổį❤Tốį❤Cђįą❤Sẻ❤Tђú❤Vị༻꧂

Lượt xem: 1,249

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
™ Thân chào BQT, các Mod và AE DĐ Congdong, lâu lâu Gà có dịp viết vài dòng đánh giá về cơ cở DB BT với bé No.10.

™ Nhân dịp có duyên làm quen cùng A @Em Tập Chơi nên 2 AE rủ nhau ra quán gần nhà A lai rai vài lon bia vs dĩa bê thui và biết A trúng code nên Gà cũng mon men lên diễn đàn và nghe đâu đó Mod @DeadPool X truyền tin cần tìm điệp viên truy kích, thôi thì A trai đã có code sao mình ko thử pm cho mod vs hy vọng sẽ có cái code thứ 2 để dc đi chung vs A cho vui, và cũng ko phải chờ lâu khi Gà nhận dc tin từ mod và Gà sẽ là 1 trong những đv truy kíck của lần này. Cảm ơn Mod đã tin tưởng giao phó và trao code cho Gà. Thôi vào chủ đề chính nèk.

™ Hai AE phi đến nơi cũng tầm 9h15ph, ấn tượng đầu tiên hầm xe ko thấy người trong coi, đậu xe 1 phút thì mới thấy A locker kiêm giữ xe đi xuống đưa thẻ ( thế là cơ sở mất 1 điểm trừ ), thấy cái thang máy ghi là bị hư hỏng cái này ai qua DB cũng đều biết nên fải leo cầu thang lên quầy. Ấn tượng thứ 2 là quầy rất cởi mở nhiệt tình, tiến hành check code rất nhanh và có 1 trục trặc nhỏ do ông A đi code có chỉ định số nhưng quầy đã xử lý 1 cách hợp lý ( cộng lại 1 điểm cho Cơ sở ). Theo chân locker lên phòng và chờ Bé vào gặp thui. Do Gà ko thíck xông hơi nên chỉ nhìn quanh lại khung cảnh cũ mà đã cũng mấy tháng Gà chưa ghé lại, rồi Bé cũng gõ cửa bước vào dáng dấp 1 cô bé mình dây cây cảnh face cũng dễ nhìn. Hai đứa gửi lời chào cho nhau, làm quen cho bớt ngại ngùng, thời gian đợi bồn nước đầy thì Gà tám vs một vài câu chuyện vui mà Bé cũng thẳng thắng, vui vẻ, nói chuyện làm ng khác chỉ biết cười thôi nên Gà cũng rất thích. Rồi cũng theo Bé đến bồn cho màn 1 " Mẹ Tắm Con ". Xong lau người khô ráo lên giường cho Bé hành hạ ý quên đấm bóp. Lại thêm 1 điểm trừ cho cơ sơ ở cái máy lạnh là chỉ số 17°C mà nhiệt độ phòng giống như lò bát quái vậy. Lúc Bé đấm bóp cho Gà thấy mồ hôi của Bé tươm ra mà thấy tội lun.

™ Phần đầu đấm bóp thì Bé làm có lực, đủ bài, có đá nóng đầy đủ, có nhiều bài đòi hỏi Bé dùng hết lực vì Gà nặng quá so với Bé. Vừa đấm bóp Bé vừa bắt chuyện vì 2 người cùng nói nhiều nên không lúc nào cũng vui tươi, thoải mái. Mọi cơn đau nhức, mệt mỏi của Gà đã tan biến, mà Bé hiểu ý Gà hay sao ák thời gian đám bóp rất lâu gần 1 tiếng lận vì Gà thíck dc đấm bóp nhiều mà.
™ Phần hai thư giãn thì Bé cũng có rất nhiều kill khiến Gà tê tái, khuyết điểm ở vòng 1 của Bé nên khi làm Thái Gà chưa có cảm giác dc nhiều nhưng bù lại cái lưỡi của Bé đã thay thế đi khuyết điểm đó và Gà được ôm ấp như người tình. Rồi Gà cũng dc lật ngữa để dc Bé chăm sóc thằng em đang biểu tình dữ dội. Trong khi Bé hôn lên cơ thể Gà, Gà cũng tranh thủ kéo Bé lên môi kề môi hôn đắm đuối ( ko ngờ Bé hưởng ứng nhiệt tình như vậy, vì rất ít Bé cho C.Lưỡi ở lần gặp đầu tiên ). Rồi Bé cũng xuống lo cho thằng em nó đang ganh tị vs Gà nảy giờ, cảm giác vừa dc Bé BJ gần như hoàn toàn ( 95% ) vừa dc thoải mái thám hiểm cơ thể Bé nên nó cũng cầm cự không bao lâu phun trào thỏa thíck ( mày sướng rùi há nhóc đừng ganh tị vs Gà nữa nha ). Bé ôm Gà 1 xíu , nói Gà nằm nghỉ Bé đi làm vệ sinh xíu. Rồi đi tắm lại lau người, hình như khăn tắm bị tuôm lông thì phải nó quếch vô ng Gà mỗi lần lau, trời ơi còn khó chịu hơn là để ng ướt nữa lại 1 điểm trừ nha cơ sở. Bé cũng xin lỗi và nói cơ sở sắp đổi khăn mới. Vừa mặc dc cái quần thì nghe tiếng gõ cửa bên ngoài, nhìn đồng hồ thì lố mất 10p òy, trời àk tranh thủ mặc đồ gửi tiền tip cho E. Hẹn ngày đến ủng hộ.

™ Quánh giá chung như sau :

1. CSVC : 7/10 do bị mấy lỗi trên, nên cơ sở cố gắng khắc phục để AE còn dc trải nghiệm suông sẻ hơn.
  2. Bé no.10 : mình dây, dễ thương, biết cách nói chuyện, có duyên , thẳng tính. Vs Gà rất thíck các Bé như vậy. Còn về ngoại hình :
  • Face : xinh xắn 7/10.
  • V.1 : nhỏ.
  • V.2 : eo óp vừa dáng.
  • V.3 : ko to lắm, vừa vs dáng thôi.
  • V.4 : gọn gàng, còn điện nước thì AE tự khám phá xem có thác, lũ hay gì đó. Cái này Gà ko đánh giá thực dc.
™ Và cuối cùng 2 AE ra về với tâm trang rất phấn khởi, Gà còn chọc ông A, chắc mai A ghé và lại chọn cô Bé vừa gặp hé hình như là 52 thì fải. Vừa chạy xe vừa nói chuyện hên là đường gần 12h khuya nên ít xe qua lại ko thì cả 2 dễ đo đường rồi .hihi...:p.

™ Và cũng xin dc cảm ơn BQT đã tạo một sân vui vẻ cho AE mỗi ngày. Cảm ơn mode @Logan , mod @DeadPool X đã trao tay những tấm vé ý nghĩa cho AE sau 1 ngày làm việc mệt mỏi. Cảm ơn tất cả AE đã yêu mến và like cho Gà trong thời gian qua.

꧁༺Tɦαทƙ❣ƴℴų❣ϑℯℛƴ❣ℳų☪ɦ❣!༻꧂

* GAtapMASXA *

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Dubai Bình Tân cảm ơn Anh vì những lời góp ý chân thành. Nhân viên giữ xe do vừa té xe có chút xây xát nhẹ nên chưa được nhanh nhẹn lắm. Mong anh thông cảm

Do 1 số lý do khách quan nên hiện tại thang máy chưa thể hoạt động được, mong các anh thông cảm. Vận động tay chân lên vài bậc thang từ bãi xe lên quầy em nghĩ sẽ tốt cho sức khỏe hơn anh nhỉ. 1 vài lầu em nghĩ không phải là vấn đề lớn với thanh niên cường tráng như anh đâu nhỉ. hihi

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Góp ýk thôi, ko có gì đâu nha cơ sở... hihi...Gà bị cúm rùi hết cường tráng như trước rồi... hình như đến đâu cũng leo cầu thang mà... tại thấy có thang máy mà lâu lắm k sử dụng nên thấy tiếc thôi ... keke..