Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage | Nhanh tay tham gia - Nhận ngay Code Vip Thái FREE | Massage Dubai Bình Tân: Vip Thái chỉ còn 250k | Massage P.A Relax: Vip Thái giảm SHOCK chỉ còn 300k | Massage Tây Thi: Chỉ 250K cho một lần trải nghiệm Vip Thái |

<Dubai Bình Tân><GIỜ VÀNG>Tan chảy với vip Thái 250k

Thảo luận trong 'Massage Dubai Bình Tân' bắt đầu bởi Massage Dubai Bình Tân, 26/3/18.

Lượt xem: 1,604

1. Massage Dubai Bình Tân

Massage Dubai Bình Tân Massage Ambassador

Massage Dubai Bình Tân xin mến chào BQT diễn đàn congdongmassage cùng toàn thể Quý anh em member

Mới chớp mắt, massage Dubai Bình Tân đã tham gia sân chơi congdongmassage được hơn 1 tháng. Trong thời gian đầu còn bỡ ngỡ nên không tránh khỏi những sơ suất trong quá trình phục vụ Quý anh em. Nhưng cũng nhờ quý anh em có lòng và ủng hộ, đã có những ý kiến đóng góp chân thành và sâu sắc, giúp massage Dubai Bình Tân ngày càng phát triển và ngày càng hoàn thiện hơn.
    Massage Dubai Bình Tân xin thay mặt toàn thể nhân viên xin được chân thành cảm ơn Quý Anh Em.
    Sau khi được sự đồng ý của BQT, massage Dubai Bình Tân có 1 món quà nhỏ gửi đến Quý anh em, để giúp Quý anh em có thêm nhiều cơ hội trải nghiệm tại Dubai Bình Tân, cũng nhưng mong nhận được thêm nhiều lời góp ý chân thành từ Quý Anh Em để massage Dubai Bình Tân có thể phục vụ Quý Anh Em ngày càng chu đáo hơn.

Giờ Vàng
    Tan chảy với Vip Thái 250K

• Từ 9h ngày 27/03/2018 đến 00h ngày 28/04/2018, trong khung Giờ Vàng, Quý Anh em sẽ được giảm giá Đặc Biệt khi sử dụng code (code lấy từ app Camapro hoặc lấy trực tiếp từ hotline 0888.882.663): Vip Thái - giá chỉ còn 250k.
    • Thời gian áp dụng :
      • Thứ 3 - Thứ 4 - Thứ 5
        • Từ 09h đến 14h
        • Từ 00h đến 3h sáng

Massage Dubai Bình Tân xin hân hạnh

Massage Dubai Bình Tân
    33 đường số 7, P.An Lạc A, Q.Bình Tân
    Hotline: 0899.15.18.18

lbb149 thích bài này.
    Latest Threads
    Đang tải...
  2. Binh4m

Binh4m Bé Chưa Biết Gì

Đi mời về. Rất hài lòng từ dưới hầm giữ xe đến trên phòng. KTV 09. 10/10. Giờ vàng 250k. Típ 5xi, giữ xe 20k.

3. ThiÆN✭¶Hü

ThiÆN✭¶Hü Bé Tập Massage

cho xin ít info ktv đi bác ơi để còn check nữa :D

4. GAtapMASXA

GAtapMASXA Massage Nghiệp Dư

Nghề nghiệp:
    Xe Ôm (ai thik ôm mình thì mình sẽ chở thôi)
    Giờ Gà cũng nhớ Dubai BT quá, csvc đẹp, mới... mà giờ ko bít con người thay đổi ntn thôi ( mấy bé cũ off gần hết, giờ toàn các bé mới thôi ).
    Lâu rồi Gà ko ghé nên ko có thông tin gì cho các Bác nha, xin đừng hỏi. Tks.

5. loveofsex

loveofsex Massage Nghiệp Dư

gà gần đó phai hok ? qua thử có bé nào mới hem để anh em lặng lội qua nè.