DuBai Gò Vấp - Lần đầu tắm tiên cùng em 18

Lượt xem: 12,834

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

onglao91

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/2/18
Chủ đề
4
23
7
33
0 ₿
Mình bỏ viết văn cũng lâu rồi nên có gì các bác nhẹ nhàng đóng góp cho em nha. Và mình vào thẳng vấn đề chính của 1 new mem mới bước chân vào làng Massage

Nhân cơ hội đi ăn tiệc chia tay với tụi bạn, lần đầu đi ăn tiệc mà nhậu nước ngọt vì 1 thành viên trong *** bị bệnh, không bia bọt được. Sau 2 tiếng ăn uống no nê, mình lần mò chạy qua Gò Vấp thử Dubai Massage.

Chạy trên đường, chợt linh tính sao đó, mách bảo vào ATM rút máu gấp chứ không là teo, mà đúng thiệt các bác, gửi xe xong, mình lên thì được giới thiệu dịch vụ Massage Thái Sexy tắm tiên, thôi thì thử 1 lần cho biết chứ Thái thử rồi.

Locker dễ thương, hỏi han muốn chọn em nào, mình thì làm gì biết số, chạy 1 mạch qua không nghiên cứu trước. Mình nhắn nhủ lựa em xinh, chiều chuộng, săn chắc là ok.

Vào phòng, mình nude 100% xông hơi, đang xông thì em bước vào, mình kệ, hò hơi nhìn lén em, dáng em cũng ok, được. Sau một lúc thì mình ra, em bắt chuyện, nói chuyện vui, lau người rồi đến màn tắm tiên cực chất. Các bác đã lên chưa nào.

Đến màn mẹ tắm con, em nude 100% bước vào bồn tắm, anh ngồi, em đứng, em tắm sạch sẽ mọi ngóc ngách, anh ngồi nâng niu vòng 1 của em, rồi ôm, rồi hôn.

Tua nhanh đến đoạn mát khỏe thì em làm bài bản, đủ lực, vừa làm vừa nói chuyện với em cũng vui, em làm nhiệt tình, vui vẻ chiều chuộng. Mình nằm sấp, em lân lê cặp bưởi khắp người mình sau khi em sử dụng cái lưỡi điêu luyện chạy khắp người mình. Nhẹ nhàng êm ái lên cơn tê dại.

Sấp xong thì ngửa, em nhẹ nhàng sử dụng vòng 1 trườn lên trườn xuống, làm mình tê dại, thằng em đòi biểu tình, đứng thẳng không chịu xuống. Cặp bưởi em lên đến mặt, như mỡ dâng miệng mèo, mình chồm lên nâng niu, ôm hôn em, hun em, đá lưỡi, không quên thăm vườn địa đàng của em. Sau vài cái chạm khẽ, em bắt đầu lên, rên nghe rất phê, nước vừa đủ dùng, em rên quên cả đang đá lưỡi, em lên đỉnh xong, em thổi hơi tai mình, rồi hôn mình, trườn xuống dưới nâng niu, làm thằng em mình sướng.

Em nhấp lên nhấp xuống, đá đầu thằng em mình, trong cơn phê quên mất kiềm chế, súng nổ, đạn tuông xối xả, em nhìn mình, mình em, em lau người mình, em cười rất duyên. Em lên nằm kế bên mình, em chọc để thằng em xuống lẹ để thằng anh nghỉ mệt, mà cũng mệt thật, mới bệnh dậy là chạy qua liền mà. Nằm nói chuyện 1 hồi, nâng niu, mình nhìn kỹ em, em có nét rất duyên, tuy không đẹp nhưng xinh, em hay hát vài câu, giọng em trong, cao, nghe rất hay, và em quê Đà Nẵng.

Sau khi mặc đồ xong, xuống dưới lên ghế nằm nghỉ, nhấp vài ngụm trà, ăn quýt rồi ra về.
Đánh giá em số 18:
V1: vừa tay, núm nhỏ bình thường núm lún vào, làm em lên, núm sẽ cứng và rất đã
V2: hơi mỡ nhưng ok
V3: vừa tay, săn chắc
V4: rừng nhưng ít rậm, nước non đủ dùng

Tổng thiệt hại cho lần đê mê để rồi giờ ngồi nhớ em: 1330k
Locker: 30k (hết tiền lẻ)
Tic: 600k (700k được anh nhân viên giảm giá 100k)
Tip: 700k

Lần đầu gia nhập *** và viết bài, mong các bác chỉ dạy thêm cho em.

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Chẹp, mới tham gia mà xuân thế. Trong khi anh em trong này đi bét nhè mà cứ thắc mắc cái gói này.

onglao91

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/2/18
Chủ đề
4
23
7
33
0 ₿
mình nghe anh nhân viên tư vấn nhiệt tình quá, mà bữa đi Vip Thái thấy khác khác cái này nên mình thử xem như nào, phê lắm, thử đi bác

ngocrong

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
27/4/16
Chủ đề
3
105
3
35
0 ₿
Dubai Bình Tân không có vụ này ta....????

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿

mocthichchim

Tập Sự
Luyện Khí Massage
27/1/18
Chủ đề
0
216
23
34
0 ₿
bác có rửa cho bé không v4? thường tắm tiên bé tắm mình mình rửa cho bé

yagami raito

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/10/15
Chủ đề
3
46
7
36
Hcm
0 ₿
Ủa có vụ này hok ta. Sao ko thấy để vé này ở chỗ giới thiệu vậy. Cơ sở vào xác nhận dùm @@

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.