Dubai Gò Vấp liệu có hữu danh vô thực?

Lượt xem: 4,085

Thợ săn thành phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/3/21
Chủ đề
7
51
10
0 ₿

ThePokerman

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/10/19
Chủ đề
0
11
1
0 ₿
Hôm qua dắt 2 ông bạn qua Dubai trải nghiệm. Hai ông bạn lần đầu đi bên này không biết trải nghiệm sao chứ tui hôm qua hơi hụt hẫng. Cảm giác không được như mấy lần trước. Hôm qua ae đi giải stress đông quá hay sao mà vô ngồi đợi cũng hơi lâu, lên phòng xông ướt xong qua xông khô thì thau nước cạn queo. Phải chui qua lại phòng xông ướt đợi bé vào nhờ bé đi lấy nước. Ra lau người đi tắm thì nước yếu, phải quấn khăn đi xuống lầu dưới tắm rồi lên lại (mất sức chiến đấu ghê).
Qua gặp lại bé 26 mà bé off, nên random đại được bé bên Ánh Dương qua, bé này xinh thật, mà mình cảm giác cứ sao sao, không biết có phải tại mình xĩn hay không mà cảm giác bé không có thiện cảm với mình hay sao đó nên mình không được chiệu chuộng lắm, cảm giác như khuya rồi bé muốn làm cho nhanh cho xong, không có miếng tương tác qua lại nào, 2 shot mà không đọng lại cảm giác gì luôn (tự nhiên nhớ mấy bé Dubai cũ ghê). B92

• Like
Điểm cảm xúc: Massage DuBai

Thợ săn thành phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/3/21
Chủ đề
7
51
10
0 ₿
*** cũ e chỉ ưng 59

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
Đi khuya quá hả bác

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
91
1,152
452
0 ₿
Thay mặt cơ sở và bé Ad gửi lời xin lỗi chân thành đến bác…. Về csvc thì đây là lỗi của cs, mong bác thông cảm và cho ít thời gian nữa Dubai sẽ nâng cấp toàn bộ csvc…. Sẵn đây Ad trân trọng gửi bác một vé free *** Queen ạ…. Ad sẽ nhắn pass qua inbox cho bác nhé.