Dubai Gò Vấp - Một đêm lãng mạn

Lượt xem: 6,258

jamesbrixton

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/4/18
Chủ đề
1
18
4
33
0 ₿
Đầu tiên xin cám ơn vip code của Mr @DeadPool X.
23h30, một buổi tối quay cuồng với 2 buổi party để giữ mối quan hệ làm ăn, lang thang trên con đường chỉ còn lác đác vài người đang hối hả về nhà, cô lao công đang cần mẫn quét rác. Gió thổi hiu hiu, lòng lại bồi hồi tương tư về em, người con gái đã cho anh 1 ấn tượng khó quên. Không kìm được, mình tăng ga chạy 1 lèo đến Dubai GV, mong là lại 1 lần nữa gặp đc em. Tới nơi, hầm xe khá vắng, lên quầy lễ tân thì đang có 2 bạn (trông có vẻ là sinh viên hoặc là những anh chàng lần đầu tiên đến chốn Sài Gòn này) loay hoay tìm hiểu về dịch vụ và giá. Mình xin phép 2 bạn để mình làm việc trước vs Lễ tân (để cho 2 bạn suy nghĩ). Vô tình, đúng ngay lúc đó, mình thấy 1 bóng dáng rất quen, trong phút chốc, mọi cảm xúc dâng trào (Mình đứng hình luôn), không nói đc tiếng nào, bạn lễ tân phải gọi mấy lần mình mới giật mình trả lời. Mình đưa code và dặn dò "mình muốn bạn ktv vừa rồi nhé, mình không nhớ tên và số bạn ấy, chỉ nhớ mặt thôi", bạn phục vụ mỉm cười, gật đầu vui vẻ và dẫn mình lên phòng. Lần này mình lên lầu 5, phòng rộng và đầy đủ tiện nghi hơn phòng hôm trước, có cả toilet bên trong.
Mình vào phòng thay đồ, uống 1 ngụm nước lấy lại bình tỉnh, vì tim đập nhanh quá.
Do mới uống vài ly bia, người thì đầy mùi đồ ăn trong quán nhậu (mình nghĩ vậy), nên thay đồ vào xông hơi 1 chút cho tỉnh và đỡ mùi. Được một lúc thì em gõ cửa bước vào, lòng bồi hồi, mình cất tiếng chào em, em lễ phép chào lại. Vẫn dáng người ấy, vẫn gương mặt ấy, vẫn nụ cười ấy, chao ôi em xinh biết bao. Mình nói với em, hôm nay anh có uống 1 ít, và ví anh cũng không mang theo nhiều $, e đừng buồn nhé, hôm khác anh sẽ bù cho em. Em vẫn vui vẻ và đáp lại nhẹ nhàng "Đàn ông mấy anh lúc nào cũng nghĩ tới chuyện đó, đây là công việc của em, anh cảm thấy vui vẻ, thư giản là tụi em vui rồi, đừng nghĩ nhiều tới chuyện đó nữa nhe anh". Lòng bớt nặng vì áy náy. Em lại nhẹ nhàng bảo mình vào đây e tắm cho. Vừa ngại & xấu hổ, mình bước vào. Em tắm kỹ và vui vẻ trò chuyện. Mình hỏi "Em có nước súc miệng không, cho anh 1 ngụm, nãy uống bia nên miệng hơi hôi", em cười và vui vẻ đưa mình chai nước sm. Tắm xong, mình nói với em nó "Anh biết e vừa làm xong, còn mệt đúng không? em nghỉ tí đi, anh tắm xong cũng tỉnh rồi, hôm nay khỏi massage cho anh cũng được". Em lại cười, em tiến lại gần, tim mình lại đập liên hồi, và rồi em thì thầm vào tai mình "thương anh quá, lần đầu tiên có khách như anh á", rồi em ghé đôi môi mọng nước, căng tràn sức sống hôn lên trán mình. Cảm xúc dâng trào, rồi 2 đứa hôn nhau thắm thiết như người yêu. Em bảo mình nằm ra đi, để em massage cho tỉnh (Massage khỏe thôi nhe ae). Kỹ thuật của em quá điêu luyện, làm đến đâu là khỏe đến đó. Em thì thầm, để em thư giãn cho anh nhé, do nãy mình có uống bia nên mình mới bảo em nó "Cám ơn em nhưng hôm nay anh uống nhiều quá, để hôm khác e nhé". E gật đầu nhẹ nhàng (Không hiểu sao từng cử chỉ, hành động của em lại dễ thương đến thế). Em massage mặt cho mình 1 tí rồi 2 đứa lại trao nhau vài nụ hôn và nằm tâm sự. Cũng khuya rồi nên mình xin phép, hẹn em nó hôm khác mình lại ghé. Mình gửi e x00k (lý do thì ae thông cảm do bàn nhậu hôm đó mình trả hơi lồ nên ví chẳng còn nhiêu), em nói, "đáng lẽ em không nhận đâu - anh để dằn túi đi đường vì trời khuya rồi, nguy hiểm lắm, nhưng do quy định của cơ sở nên thôi, em nhận. A đừng áy náy nhé". Lòng vừa vui vì em hiểu thông cảm, nhưng thật sự áy náy ae ạ.
Xuống lầu, bạn phục vụ nói "Quy định là tip = tic anh ạ", em liền nói đỡ cho mình, " Khách quen của t, để hôm khác anh ấy đến ủng hộ tiếp" rồi em vẩy tay chào mình vào phòng nghỉ.
1h sáng, Gió thổi lạnh hơn, chạy đc 1 đoạn, mình tỉnh lại, "Trời đất, đã gặp e rồi, mà lại 1 lần nữa quên hỏi tên và mã số". Chắc có lẽ mình vẫn còn có duyên với em nó, thôi thì lần sau đến nhất quyết phải hỏi thăm tên em.

Nhận xét 1 tí về cơ sở: là lần thứ 3 đến đây, lần 1 gặp e 26 (nhiều ae rp về bé này rồi - rất good), 2 lần sau thì gặp em (Người con gái a không biết tên và mã số). Cơ sở có đầu tư, nhân viên vui vẻ và ân cần (không có những hành động vòi vĩnh như các cơ sở khác). KTV xinh đẹp và có tay nghề lại rất tâm lý. Những bài rp khác về cơ sở ko tốt nhưng mình thấy đối vs mình thì rất ok.

Hẹn gặp lại em dịp khác. Chúc cơ sở đông khách.
Sẽ là khách hàng lâu dài, ủng hộ cơ sở.

P/s: Xin lỗi anh em vì bài rp này không giống như những bài rp khác, có thể 1 số ae đọc sẽ thấy chán và nhảm. Mình chỉ muốn bày tỏ cảm xúc 1 tý thôi. Còn muốn nói nhiều lắm mà do văn không hay nên mình xin phép dừng lại đây. Chúc anh em sức khỏe và thành công.

• Like
Điểm cảm xúc: paul2017 and dnht

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,481
619
0 ₿
Mình thấy bào viết của bạn hay đó, nhẹ nhàng tình cảm kiểu như thể loại love story, mong nhận được thêm nhiều bài viết của bạn.

pqhuy

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
25/2/18
Chủ đề
9
93
12
29
0 ₿
chắc

jamesbrixton

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/4/18
Chủ đề
1
18
4
33
0 ₿
Haha. Cám ơn anh em. Sẽ gửi ae những bài chất hơn nữa. Có động lực viết tiếp cho ae kk. Vui vì bài viết đc đón nhận hihi.

Langtu996

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/5/18
Chủ đề
0
1
0
28
0 ₿
Bác mà tham gia mấy vụ thi thố viết bài trên này là lụm giải chắc

Lunahouse