Dubai ngày 26 tết

Lượt xem: 1,987

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

MasterM

Binh Nhất
Bé Thích Massage
16/11/15
Chủ đề
3
83
8
0 ₿
chào anh em congdongmassage !
Những ngày giáp tết , quay cuồng với những lo toan của cuộc sống , cảm thấy mệt mỏi trong người ! chiều nay đi dá banh trận cuối năm cho thư gian đầu óc mà không thấy thư giản đâu mà chỉ thấy còn nặng nề thêm ! thế là vừa ngồi ăn tất niên với đội vừa la liến lên diễn đàn xem có gì mới không , thì thấy Bé Đẹp thông báo có code bên dubai BT , thế là pm xin cái code ! May mắn dc Bé Đẹp hồi âm cái code của 39 !
Thế là 20h tạm biệt bia rượu phi ngay qua BT ! Tới đường số 7 thì thấy địa chỉ cần đến thế là phi vào ngay !
em dốt văn nên em xin phép ạ!
Cơ sở: dubai bình tân
csvc : còn tốt lắm do mới khai trương mà !
Ktv: 39
Thái độ:rất chiều chuộng !
Kỹ thuật: tốt, đá túi nóng đủ cả,
số đo các vòng thì có nhiều anh em đã rp rồi nên em xin phép không đánh giá nữa ạ ! anh em mỗi người 1 sở thích , với em vậy là tốt rồi ạ !
Tic Be đẹp tài trợ

Tip : như anh em 5x
gx 10k
chúc anh em năm mới nhiều niềm vui và may mắn !vạn sự như ý , sức khoẻ dồi dào !
em xin hết ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: lbb149

090khong090

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/17
Chủ đề
13
686
122
32
0 ₿
Chúc mừng đc gặp 39. Bác may mắn quá. Vừa đc người đẹp tặng quà vừa đc gặp người đẹp.

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Ông là ngon nhất oy, hôm qua đi yêu cầu 39 toàn nói full ko, mấy ông nằm chờ 39 ko, kaka... fải ko mấy ông anh...mấy ông Gà gặp h qua tự hiểu nhé.... keke...

• Like
Điểm cảm xúc: Xichlo1975

Xichlo1975

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/12/17
Chủ đề
9
233
46
49
0 ₿
vào đặt trước rồi đi cafe tý , vì sự sung sướng cố lên bác.

MasterM

Binh Nhất
Bé Thích Massage
16/11/15
Chủ đề
3
83
8
0 ₿
chắc mình cũng may mắn ; check code xong là dc thông báo có liền ! lúc đi xuống thấy có mấy a e ngồi ; không biết phải chờ 39 không !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.