Gò Vấp Duyên số ơi , nút cán ơi

Lượt xem: 622

Ê đê

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/2/24
Chủ đề
5
97
59
Tphcm
0 ₿
Haizzz mệt quá mà vẫn phải lên dãi bày chút !

Chả là chiều nay ngồi cf thấy mấy bé mới lớn đi học về nhìn cứ mơn mởm thế là lại nổi máu , thôi lại chạy qua hera khúc lê đức thọ làm xuất cho đỡ loạn thần !

Cũng như mọi ng thôi vào lấy vé vẫn nơi ấy mà lê tân mới thỳ phải , cu em lễ tân hơi nhỏ con mà được cái niềm nở , lấy vé xong chắc kẹt phòng hay sao được mời vào trong nằm chờ và đợi , nằm tý thỳ ngủ quên cỡ 20p thỳ được cho lên phòng xông hơi , cơ sở vật chất thỳ đầy đủ đẹp phần này bỏ qua , xông xong ngồi làm khói thuốc thỳ em bước vào ,( a đù ) không biết vô tình hay là duyên số mà thế nào lại gặp em 01 lần trước bú mà cứ nút cán , người quen thỳ biết nói gì bây giờ , dáng vóc ok điện nước đầy đủ mặt mũi nhìn cứ phải là dâm ô cô cô ae nhé .

Lần này duyên số đứa chúng mình gặp lại nhau , quen hơn nên mình mạnh dạn hơn ôm xà lấy bú luôn cặp zú bóp bóp rồi mới vô tắm được , vào tắm là mình bú bướm trước cái đã tắm táp sau , em bám vào thành bồn mình ngồi ôm trọn cặp mông , vừa liếm và đá lỗ nhị em sướng run bần bật , chuyển tư thế móc cho con bướm em banh chành luôn kkkk , giờ vs thèm đi tắm , làn này thấy em mạnh dạn hơn nhiều , vừa tắm tới con cu là em dùng cặp zú vuốt ve con cu mình làm mình chỉ biết đứng hình hưởng thụ hehe , sướng là phải ngồi xuống đổi tư thế cho em làm những gì cần làm , nó vẫn phê vẫn mê , em vừa bú mình vừa móc sự kết hợp hoàn hảo làm mình bắn tung toé vào miệng nhỏ nhắn sâu thẳm của em , mình lần này không massa khoẻ tranh thủ xả cái r còn về sớm , xả nước đầy bồn vần nhau vs em tiếp , sau 20p nô đùa vũng vẫy cùng con bướm nhiều nước của em thỳ cu mình lại thèm khát , lần này mình zúi đầu em vào luôn nhấn cứ phải là tới cổ họng em , nhấn tới nỗi mà em không kịp thở , em nhiệt tình nên cứ làm theo ý muốn của mình sau 10p thỳ cũng phải out thôi , nhấn cỡ đó cơ mà haaaaha . Chấm mút luôn , nằm nghỉ ngơi cùng em trong bồn chút rồi ra về ?

Lần này thấy phê hơn , chắc do mình quen nên hơi bạo tý kk

• 9 điểm nhé
Tth : 1tr800( giảm 30% vé ) ( tip loker 100 )

Tới đây thôi chào ae , buồn ngủ mà vẫn cố chia sẻ lại cho ae , hẹn em 01 ( cơ sở ) lần sau nếu còn duyên nhé ?

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
62
1,099
562
0 ₿
Với KTV 01 bên e thì hết chê từ cách phục vụ cho đến sự dịu dàng của bé ạ . E xin chân thành cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm dịch vụ cùng bé ạ . Điền Quân Tỉnh e xin chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
49
1,610
1,299
31
0 ₿
Chúc mừng bác và bé số 1 phối hợp quá ăn ý