E 12 gặp giáo viên thực tập làm gái matxa

Lượt xem: 7,259

emyeuanh

Đại Uý
yêu mình anh
1/9/15
Chủ đề
50
110
48
41
0 ₿
HIHI một câu chuyện đọc trên 1 diễn đàn voz làm mình khá vui vs khó xử. Gặp anh em massage sẽ xử lý tình huống này thế nào đây.

Thưa các thím ,nick e trên diễn đàn voz của em bị ban nên mượn nick ông anh vào kể cho các bác nghe câu chuyện hãi hùng của em... em hoàn toàn ko gió máy , em chỉ muốn cho các biết ko phải làm trong ngành sư phạm ai cũng tốt đẹp :(:(:(:(:(

Sự thật là em cũng đang bị cha mẹ quản thúc vì mới gây ra chuyện trên lớp :oops:

Số là năm nay em học 12 ,thì có 1 đoàn thực tập vào giảng dạy , 1 *** khoảng 3-4 người vừa vào lớp chào học sinh thì em phát hiện thực tập viên dạy toán mặt rất quen , nhìn kỹ 1 hồi thì nhận ra cô làm trong massage trên đường hương lộ 3 quận tân phú (để em check lại rồi đưa địa chỉ sau vì bữa đó say rồi nên đi cùng mấy thằng bạn ghé đại) .

Nói sơ về tiệm massage này, nó cũng giống như massage mọi nơi trên sài gòn, cũng có các dịch vụ massage thuần túy và đi kèm là phục vụ tới XY(KO Z). Và nổi tiếng ở cái đất sài gòn này phải kể tới các tiệm nổi tiếng như MMT, PLT, ĐN,... đào ở đây thì phải nói là đẹp lắm, đi ngang qua thì phải ngoái nhìn gãy cả cổ .

Còn ở chỗ này (tên tiệm là trang gì gì đấy ko nhớ nữa) đào thì cũng gọi là tàm tạm ,nhưng tic khá rẻ tầm 60-70k gì đấy, tip 200k. Và cũng nói 1 chút về em, em thì cũng hơi ăn chơi đua đòi nhưng tính tình ko trẻ trâu ,và em cũng đủ 18 tuổi rồi nên có quyền bước vào những dịch vụ này.

Hôm ấy thì em cũng lên phòng nằm sẵn sau khi qua các bước massage truyền thống, thì cô thực tập bước vào cảm nhận của em thì cô đẹp lắm nhất là gương mặt , em ko miêu tả body nhé mắc công các bác lại bảo em du học, cô massage cho em tầm 30 phút thì hỏi có thư giãn ko , sau đó thì các bác biết rồi đấy , được hôn và BJ sau đó em tip 200k rồi cùng đám bạn về nhà. Lúc đấy cũng qua tết nên túi tiền rủng rỉnh ăn chơi sa đọa đủ cả ...
Mọi chuyện diễn ra hết sức bình thường với em thì bỗng nhiên hôm nay cô lại thực tập trong lớp em dạy cả môn toán và chủ nhiệm luôn . Tính em thì cũng ăn to nói lớn trong lớp , ít ngại ngùng vì ra đời nhiều, như 1 phản xạ cô vừa vào bỡ ngỡ chưa đc 1 tràng pháo tay nào thì em đã nhìn thẳng vào mắt cô và nói :" em là linh đúng ko" ( em có lưu số cô ) . Cô giáo nhìn em ngượng chín cả mặt , đám nam sinh thì mặt thế này:eek:, nữ sinh thì mặt thế này :eek::eek::eek::eek: và kéo theo 1 tiếng hú hú a dua kéo dài, rồi ông thầy chủ nhiệm em nắm áo em chửi rằng " sao em nói chuyện vô lễ vậy, em em j ở đây" sau đó thì ổng lôi em xuống phòng giám thị rồi mời cả cha mẹ lên làm việc , em có mang chuyện kể cho ông già, tưởng đâu cánh đàn ông với nhau ổng thông cảm ai dè ổng bảo" mới tí tuổi đầu tập tành vào mấy cái bậy bạ đó à, từ nay tao cắt tiền coi mày đi đc đâu" .

Rồi sau đó em bị quản thúc rất kỹ, ra ngoài mua gói mì cũng phải xin phép . Khốn cùng cho em là lúc đó em ko lỡ mồm kêu cô thì có lẽ ko có gì xảy ra , bây giờ thì cô ko dám nhìn vào mặt em , vào tiết thì ko bao giờ nói tới em hay gọi em lên bảng gì gì cả, giờ phải làm sao đây các bác ?

p/s : tình hình là em đang có kế hoạch tới chỗ massage đó lần nữa, em chỉ muốn nói chuyện với cô thôi...:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

binhminhdoicho

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
12/9/15
Chủ đề
11
25
4
38
0 ₿
Thím sướng rồi nha . Khỏi phải lên bảng trả bài. Mỗi lần trả bài là cô nói trả bài kia. Thôi thì hôm nào quay lại tiệm ấy quỳ gối rồi trả bài lại cho cô :D:D:D:D:D

trai_hao_sac_69

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/9/15
Chủ đề
0
6
0
35
0 ₿
Được gặp em mỗi ngày rồi, chủ nhật thì set kèo cô giáo luôn bác ơi....cảm giác này ko fải anh em nào cũng có nhoa.....

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Nếu đúng thì phải gọi cậu là cậu bé to xác óc bã đậu. 1 nguyên tắc là chúng ta hỉ quen biết em nó trong căn phòng massage của em nó. Ra ngoài có gặp nhau thì cũng như ko quen ko biết ko hỏi thăm túm lại là ko quen biết. Em nó có cuộc sống của em nó, cậu có cuộc sống của cậu. Cậu ko tre trâu mà là trẻ nít.

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
câu chuyện có tính giải trí cao

Jese

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/10/15
Chủ đề
0
1
0
29
0 ₿
Chắc số chú dc hưởng mà k bk dùng .. Mà cho e ngoài lề tí trong gr mình có ai bk ở sg này massa tới z k vậy cho mình xin vài cái tên để đi chét với ạ

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿

Người ta mới lớp 12 kêu bằng bác rồi ! Ko nên bôi nhọ nghề giáo , ko thầy đố mày làm nên ! Nếu làm giáo viên thì thời gian đâu làm massa mà nếu làm massa tiền nhiều ngu gì lại đi dạy tiền ít ??

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Đọc bài này mình hơi thắc mắc một tí. Giáo viên thực tập mà đi massage thì hơi mắc cười. Mà đã làm Massage thì chẳng ai dại gì mà làm cùng khu mình dạy học. Mà đã thực tập rồi thì thời gian đâu mà đi làm massage. Chỗ massage đâu phải cái chợ muốn ra là ra muốn vào là vào. Thông thường thì ng ta sẽ kí hđ hoặc làm tới khi nào trả hết tiền giới thiệu. Ko lẽ tối làm r sáng lên trường ngủ à? Mà đã thực tập thì ko bh có vụ làm chủ nhiệm. Ng ta bỏ cả chục năm theo học giáo viên lương tâm ng ta sẽ chẳng bao h cho phép mình làm massage. Chắc thớt xem Jav hơi nhiều rồi

• Like
Điểm cảm xúc: gauconhamchoi

David Tran

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
1
82
65
34
0 ₿
Nhiều chổ ms nếu đẹp, làm tốt thì cho làm part time luôn đó bác, tui biết có mấy e làm từ 18h-23h à

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
-Câu chuyện cũng khá thú vị. Tuy nhiên có vài tình tiết khá ảo tung chảo. Mà nếu có thật thì cách hành xử của bác khá manh động.

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Sao tui nghe chuyện này có cái gì đó lọa quá nhỉ. Ktv ms, làm toán về đêm, ban ngày ngủ thấy bà nội luôn. Chưa kể thời gian shopping sửa soạn make up tè le, mần răng mà đi làm giáo viên được ta? Có gì đó sai sai :rolleyes::rolleyes:

nguyennam

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/3/16
Chủ đề
0
14
2
41
0 ₿
Nếu đúng như vậy thì Bác chủ đúng là trẻ trâu...Bác chỉ biết em nó trong phòng masa thôi, ra ngoài thì phải tôn trọng cuộc sống em nó cũng như cuộc sống của Bác. Nếu Bác tưởng tượng 1 ngày Bác có vợ con dẫn đi chơi hay đi ăn đâu đó gặp 1 em hàng hay em massa nào đó mà Bác đã check qua nhận ra Bác rồi kêu tên Bác trước mặt vợ con Bác thì cảm giác Bác lúc đó ra sao.
Mình đã gặp hoàn cảnh này, lúc xưa có 1 em hàng quen check nhiều lần trước lúc có vk nên cả 2 đều quen mặt nhau. Sau khi có vk một lần mình đi mua đồ ở siêu thị cùng vk gặp em, cả 2 đều làm ngơ như không quen biết nhau từ lâu...tính ra vậy tốt cho cả 2, lúc đó tim mình đập thình thịch tìm khu khác lảng đi lẹ.

Nếu thật sự câu chuyện trên là có thật thì cô sinh viên này rất đáng được thông cảm vì hoàn cảnh gia đình miếng cơm manh áo , vì con đường học vấn mà phải hành nghề này. Bác chủ thớt nên có 1 hành xử khác đúng mặt quân tử hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: maverlous

nguoithamlang08

Tù Binh
Banned
13/11/13
Chủ đề
17
122
14
0 ₿
một câu cuyện hay nhưng cái kết hổng có hậu chút nào? thật buồn có tính bồng bột

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Theo phân tích kỹ càng và t kết luận 1 câu thôi! Hư cấu xạo ***!!! Lát t sẽ phân tích rõ và chỉ ra những điểm xạo trong bài này, giờ đang busy nên ae thông cảm chờ hồi sau nhé!

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Sau đây t xin phân tích những điểm cực kỳ phi lý
1. Làm matxa thì làm gì có thời gian mà đi dạy học, thực tập, cứ cho là đi dạy thực tập ban ngày, buổi tối đi làm thêm matxa nhưng xin lỗi cũng ko thể vì các cơ sở matxa đều bắt làm trung bình 12 tiếng 1 ngày, thời gian đâu mà ăn uống ngủ nghỉ để có sức ban ngày vô trường dạy thực tập??? Phi lý!!!
2. Nếu vì hoàn cảnh đưa đẩy đến con đường phải làm matxa thì với lương tâm và bản chất của 1 người học sư phạm thì ng ta sẽ tự hổ thẹn với chính bản thân và sẽ từ bỏ nghề giáo để ko làm nhục nghề giáo mà họ đã trân trọng dành hết tâm huyết. Cho dù có khéo léo đu dây giữa 2 nghề thì Trái Đất tròn và nhỏ xíu này thì chuyện gặp người quen đồng nghiệp ở matxa là chuyện sớm muộn và đến lúc đó bị đuổi vĩnh viễn khỏi ngành sư phạm và còn thân bại danh liệt bị thiên hạ đàm tếu nhục nhã đến mức đến chết cũng ko gột rửa đc!
3. Theo như lời chủ thớt nói thì câu ta chỉ là 1 cậu học sinh cấp 3 lớp 12, nếu vậy thì giờ này đã bị gia đình trường lớp quản thúc gắt gao để tập trung ôn tập thi cử tốt nghiệp và ĐH-CĐ rồi và có những trường còn cấm túc học sinh lớp 12 ở lại trường ôn bài đến 11h tối mới cho về nhà >>> Thời gian đâu chơi bời???
4.Chủ thớt cho là mình ra đời sớm, ăn chơi khá nhiều nhưng trong bài viết thì lộ ra những câu nói vô cùng ngô nghê nhưng ngô nghê kiểu giả tạo như thể chủ thớt đang ráng giấu đi tuổi thật của mình giả ngây thơ như trẻ con để nhập vai "học sinh trẻ vị thành niên"!
5. Câu chuyện này mang nội dung quá giống trong những bộ phim JAV Drama chủ đề hoc sinh - cô giáo của hãng Attackers, bác nào coi JAV nhiều sẽ thấy ngay những điều khá giống trong những bộ phim JAV của các diễn viên Akiho Yoshizawa, Yui Tatsumi đóng. Với 15 năm kinh nghiệm về JAV, số lượng phim mà t coi qua ko dưới 1TB đến mức t còn phải xóa bỏ bớt ổ cứng gần chục lần thì t thấy câu chuyện này y chang phim JAV!
>>> Tổng hợp 5 điều trên kết luận chủ thớt là 1 fan cuồng JAV và nhiễm mấy phim chủ đề học sinh cô giáo nên đã nhào nặn dặm mắm thêm muối để chế ra câu chuyện này để giựt Like gây scandals!

nguoithamlang08

Tù Binh
Banned
13/11/13
Chủ đề
17
122
14
0 ₿

nguoi tinh tram nam

Tù Binh
Banned
17/3/16
Chủ đề
2
94
181
0 ₿
Phân tích dưới góc độ 1 chuyên gia coi JAV có khác, quả là cặn kẽ hợp lý, bác Hido quả là dày dạn kinh nghiệm ;)

• Like
Điểm cảm xúc: Kenneth Pham

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Xin lỗi bác nguoithamlang nha, mấy chuyện bác gặp thì t ko phán xét thật giả và t cũng chưa lên mặt nói t ăn chơi nhiều, trải nghiệm nhiều mà bác công kích t rồi. Có thể t ko già đời bằng bác nhưng t đủ già để nhìn thấy những điều vô lý như trên và mấy trường hợp gặp mặt éo le như vậy thì ko ai lại đem lên đây kể để xin lời khuyên cả, người trong cuộc tự biết ứng xử ntn cũng như chuyện cô giáo làm thêm phục vụ ở quán cafe là việc rất bình thường nhưng người trong cuộc đủ biết tế nhị tối thiểu để ứng xử. Ngay cả tôi cũng vậy, ngày xưa tôi có rất nhiều thầy cô giáo tiểu học vừa đi dạy học nhưng buổi tối đi làm thêm những công việc khá thấp kém như công nhân vệ sinh, bán vé số, thu mua ve chai và những thầy cô giáo ở cùng khu với t và tuy lúc đó t chỉ là con nít lớp 2 nhưng t cũng ko hề khinh thầy cô giáo của mình và vô trường lớp k manh động kể lể cười cợt về cuôc sống đằng sau trường học của các thầy cô giáo đó cả

Sửa lần cuối: