Em 03 mang những âm hưởng khoái lạc

Lượt xem: 1,486

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bế Tinh Đại Pháp

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/2/18
Chủ đề
19
580
74
0 ₿
Đã lâu chưa lên sóng nên nay lên lại cùng em 03 vào một chiều lễ thăm em lên phòng hưởng không khí lễ cùng mùi xông xả như mọi lần . Thế rồi được ít phút sau thì em vào , cả 2 gặp nhau lần 2 mà vẫn còn đôi chút bỡ ngỡ . Em chợt nhận ra mình rồi em cười nhẹ - mình cũng vậy .

Thế là em dẫn mình vào bồn rồi tắm rửa sạch sẽ , thằng em cũng được bonus theo , em kỹ càng chà đến từng cọng long của thằng bé rồi bàn tay em nhẹ nhàng xoa đều rồi đừng dậy cho em lâu mình thì em còn nhấp môi nhẹ cho thằng bé ấm áp mà lãng mạn gì đâu – phê quá nên 2 ae lên giường chờ em xuất chiến.

Thông tin cơ bản :

Face: xinh xắn , trẻ , trắng nhìn khá dâm muốn nắc kiu

V1: 6,5 đ vừa tay , bóp êm, bú ngon

V2: 6,5 đ có eo ót

V3: 7 đ dành cho tư thế doggy

V4: nươc nôi vừa đủ

Massage khỏe: em làm đủ bài đủ lực, bài bản đá nóng ok , biết nói ngọt thư giãn

Massage mệt: Sau khi đã phô diễn kỹ thuật làm khỏe khoắn thì tiếp đến là những đòn bảy của bộ đôi bồng đào trải đến khắp lưng với các tư thế pha lê nhấp kéo dài hàng ti thụt lên xuống khiến phê nhức nách , rồi đôi lưỡi vàng theo đó cũng vì thế trải dài đến tận gáy để lại những cảm giác mê hồn phiêu bồn khoái lạc đến mới lạ .

Rồi em cũng nhẹ nhàng phô diễn những kỹ năng khiến bao thằng em phải mê mệt , em nhẹ nhàng chui vào những góc hang sâu thẳm và bú lấy thằng bé một cách ngon ngọt , em dường như liếm láp thằng bé đến quên đi khung cảnh xung quanh rôi bàn tây mềm mại của em quấn lấy thằng bé – thế là cả 2 cho cảm xúc trôi đi quên cả thời gian … thế rồi cảm giác lên đỉnh dần hiện rõ – nét mặt dâm đảng của em cũng dần hiện lên và… chỉ biết phọt trên bàn tay em là sự sung sướng viên mãn của cả 2 .

• Like
Điểm cảm xúc: xpress and mr.Bi93

Cua 3 Càng

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/18
Chủ đề
13
445
75
0 ₿
đúng là gặp lại skill nó có khác, phê hơn hẵn bác nhỉ