Em 10 ngộ nghĩnh dễ mến

Lượt xem: 2,938

XuanNguyen5259

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/2/18
Chủ đề
20
345
52
0 ₿
Lâu lâu lễ có buổi rảnh ghé thăm em , như mọi lần book vé lên phòng xông xả chờ em . Được 10p thì em vào , em vẫn nhẹ nhàng như cũ mời mình vào bồn tắm rửa sạch sẽ. Đứng dậy cho em lau mình rồi cả 2 cùng lên giường .

Em bắt đầu nhập nghề , bàn tay em nhẹ nhàng trải khắp lưng với những màn đấm khỏe khá dễ chịu . Rồi em dùng tiếp tục bàn tay mịn màng ấy lăn khắp sóng lưng rồi bả vai , tiếp đến là những hòn đá nóng diệu kỳ , khi đã giải tỏa hết những mệt mỏi thì cả 2 bắt đâu những màn nồng cháy tình cảm .

Em bắt đầu những màn lăn xả bằng đôi gò bồng mỹ miều .Đi theo đó là những đường lưỡi trải dài đến vô tận ngoằn nghèo kéo đến tận gáy . rồi em nhẹ nhàng xoay người mình lại , đường lưỡi tiếp tục hành trình trải dài đén ti rồi lick – kèm theo đó là bàn tay mềm mại cầm lấy thằng bé không hối thúc nhẹ nhàng lên xuống nhịp nhàng đến thằng bé chỉ biết cứng mà trông đợi điều mới lạ từ em.

Thấu hiểu tiếng kêu lắc léo từ thằng bé em nhẹ nhàng dùng bờ môi ngọt ngào chạm lấy thằng bé và bú một cách ấm áp đến lạ thường , như một cơn mê man em nhấp nhô thằng bé và bú lên xuống một cách ngon lành rồi tiếp tục dùng bàn tay ấy chơi đùa cùng thằng bé đến khi cao trào thì chỉ biết níu chặt lấy em rồi ra trên bàn tay em sự sung sướng trắng trẻo mà cả 2 đã cố gắng

Thông tin về em :

V1:6,5 đ bóp vừa tay , thoải mái

V2:6,5 đ săn chắc , ôm ấp

V3:7đ khá ngon , bóp nảy

V4: nước nôi đều đặn thoải mái

Tổng thiệt hại : tic 400k , tip 500k, locker 50k.

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

Diana

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/1/18
Chủ đề
4
151
39
0 ₿
tks pác đã rp, để mình check thử em này xem sao

Bò Xào Mì

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
25/5/18
Chủ đề
5
9
9
0 ₿
Em này nghịch lắm nha. Mấy bác hiền hiền vào bị ăn hiếp ráng chịu.