Em 16 xinh tươi rực rỡ

Lượt xem: 2,142

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

luyenthuyenchembao

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
26/10/18
Chủ đề
8
57
18
30
0 ₿
Mới có chuyến phiêu lưu bên TB3 về , đọc bài của mấy an hem xong liền nổi hứng lên và tiến thẳng đến cơ sở . Bên này thì trước cắm bãi đi chơi đâu về cũng toàn gé tb3 chơi vì mình đi quen rồi .

Gửi xe xong và đi vào bên trong, thủ tục nhanh với lễ tân rồi book nhẹ số 16 đi xem thế nào . Locker dắt lên phòng cho anh bạn 20k uống cafe cho nó thoải mái .

Tranh thủ thông hơi rồi bé cũng vào , khá là dễ nhìn . nở nụ cười tươi tắn , bình cũng bước ra mà chào em và bắt đầu ngắm nghía em nó . Bé khá ngon lành về tướng tá , nhìn dất là hợp mắt , da dẻ trắng trẻo dáng cao ráo . Tâm sự đôi vài lời làm quen rồi bước vào để em tắm rửa . Mới tắm thôi mà thằng bé mình đã hơi sượng sượng rồi , do bàn tay mềm mại đó chăm xóc kĩ quá. Hihi .

Lên giường để bé đấm bóp , đầy đủ các kiểu vừa lực nhẹ nhàng . Đến phần thái , bé bắt đầu chà ngực , cảm giác bầu ngực căng bọng tràn đầy sự sung mãn của người con gái tuổi còn đầy sắc xuân . Bé chà đến đâu tê tái đến đó , núm ti thì săn lại kèm theo đó là những pha thôi vào tai rất là nồng nàn , cùng với chiếc lưỡi thần thánh làm cứ rân rân hết cả người .Xoay người lại , bé hôn hít trên ngực rồi đi xuống ti nút ti và từ từ xuống dưới thằng bé mình , chụp lấy thằng bé đã cương cứng nãy giờ xục nhẹ vài cái rồi bắt đầu nuốt trọn gói nó . Cứ thế mà Bj lút cán tràn miệng . Ko biết nói gì hơn nữa , chỉ biết nằm mà hưởng thủ . Tay mình cũng mò dần dần khám phá toàn thân bé , từ trên xuống , nắn bóp cặp vếu căng tròn đó mần mò rồi thò xuống v4 , trời ơi tin đc hơm nước đâu ra nhiều dữ , thò nhẹ ngón tay vào ngoáy thì e cũng giật nhẹ người cái như kiểu cảm giác phê. Dâm quá nha ,hihi rồi bên dưới em nó bj vs hj nhanh hơn đã hơn , chuyện gì đến cũng đến , bắt khắp nơi tung tóe . Đã thiệt đó . Xong xuôi nằm ôm ấp em nó xíu rồi dậy tắm rửa ra về . Khá là mãn nhãn với cuộc tình này . Đúng như lời ae bàn tán. Hihi

Tổng chi phí tip = tic 1 củ / 2 . Cảm ơn ae đã xem và đã cho tui biết để tới với em nó hihi

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Các bác cứ rp liên tọi làm em mất ăn mất ngủ. Việc nhiều chắc cả tháng nữa mới đi được.:( 4 cai chủ nhật 4 cái tiệc thiệt hại nặng nề.

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.