em 18 dubai, đủ bài sung sướng

Lượt xem: 3,022

thetran00234

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/1/17
Chủ đề
2
13
10
0 ₿
Gấu về quê cả tuần nên khốn khổ quá, tức cảnh sinh tình, tinh trùng lên não làm mình không làm chủ được bản thân nữa mà phải chạy ù ra dubai gần nhà để xả hết :)
Mình chọn gói Vip Thái 400k. Cũng như bao chỗ khác, đúng quy trình thủ tục theo chân locker lên phòng, thì thầm nhắn nhủ locker đôi điều: chọn cho anh một em da trắng, dễ thương kèm theo một ít cafe cho bạn rồi vào xông hơi chờ đợi thôi. Khoảng 15 phút sau thì thấy bóng ai lấp ló ngoài cửa, đồ đỏ đỏ người trăng trắng lướt qua. May mà mình ra thì thấy một em xinh tươi đang chờ sẵn, chứ ra mà không thấy ai thì chắc "tai hết cả déo" rồi mặc đồ đi về luôn quá :)
Ngồi nói chuyện một lát, em cứ ngồi dê mình khá lâu chứ chưa vào đề ngay :) Em nhẹ nhàng bảo em là số 18 nổi danh ở đây, trong đầu mình cũng suy nghĩ kì này "te tua" với em rồi :)) Xong em dắt mình vào bồn tắm từ trên xuống dưới cho mình và thằng em ngu ngơ đang ngóc đầu dậy. Xong xuôi em đặt mình lên "bàn mổ", mổ từ trên xuống dưới bằng đá nóng, bẻ khớp đủ bài làm mình phê phê muốn ngủ quên luôn. Rồi tự nhiên em dừng lại, nghe tiếng sột soạt làm mình phải ngoái lại nhìn. Ôi em từ từ cởi cái áo đỏ dâm dục rồi đến cái coóc xê đen làm mình đứng hình. Ngực em trắng nõn nà đi khắp người mình từ mông lên vai rồi ghé nhẹ qua gáy, đá lỗ tai mình làm mình phải ú ớ không biết nên nói gì nữa, May sao em đã lên tiếng trước "Anh nằm ngửa ra đi" :"> mình cũng bức bối lắm rồi nên em nhảy lên giường liếm ngực mình, tay thì mò mẫm thằng em đang căng cứng. Mình cũng tranh thủ vén váy em lên xoa cặp mông trắng trẻo, căng tròn, em rất thoải mái cho mình thám hiểm khu vực suối mơ, mình đưa ngón giữa vào sâu trong lỗ khít rịt nước nôi đầm đìa của em làm em vừa mút thằng em mình, vừa rên khe khẽ trong họng làm mình suýt out. Nhưng mình kéo em lên để thưởng thức cặp cam trắng trẻo của em kẻo phí. Liếm tới đâu đầu ti cứng lên tới đó, sướng cực. Em lại ra nước nhiều hơn và tiếp tục bú , chà cột lick ti cho mình được 5p sau thì mình out trong sung sướng, chỉ biết nằm ra thở chứ không nói được gì.
Đánh giá em một tí:
Face: Dễ thương xinh xắn 7đ
V1: To tròn săn chắc, cam sành loại 1 đi thái rất sướng
V2: Eo thon, có tí lipit nhưng không đáng kể
V3: Tuyệt vời, trắng và vỗ nghe bôm bốp, doggy thì khỏi chê
V4: Khít rịt, nước nôi đầm đìa, móc ướt cả tay
Em nói giọng Đà Nẵng, khi làm hay hát vu vơ mấy câu bolero ngọt lịm như đặc điểm nhận dạng cho anh em :)
Nói chung là mình rất hài lòng, Tic 400k Tip 5xx
Review có tâm vì đã trót mê em rồi, hi vọng qua bài review sẽ giúp được gì đó cho em
Chúc các bác luôn vui và gặp được những em ngon nghẻ như 18 dubai :))

Grap

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/2/18
Chủ đề
8
154
45
0 ₿
mừng pác phê trym nhé, tui khoái cái khoản v3 ngon doggy tốt rồi đó kkk

bosscuoi

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/1/18
Chủ đề
13
406
40
0 ₿
bác còn bé nào ngon giống vậy không , em đang tính sưu tập rồi đi luôn :D

Chu 6 SG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
29/6/13
Chủ đề
8
240
85
Gần một bên
0 ₿

Mình cũng gặp em nó một lần rồi. Hình như tên Bi thì phải. V1 cong vểnh lên, núm nhỏ hồng hồng, V4 cứ đụng vào là đầm đìa, miệng lúc nào cũng cười, vui vẻ nhiệt tình.

Bé Ịc

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/3/18
Chủ đề
8
186
37
0 ₿
Bác 6 bổ sung sv còn ngon hơn cả thớt . Khoái mấy e ti nhỏ nhỏ hông hồng bú phê vãi

• Like
Điểm cảm xúc: Chu 6 SG

AnonymousK

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/10/18
Chủ đề
1
8
1
31
0 ₿
ôi em 18 làm nhớ mãi ...săn chắc to , núm nhỏ non , mặt dễ thương tươi cười niềm nỡ ...em tên bi , quê ở Miền Trung ....