Em 19 Luxury - Một chiều đổi gió

Lượt xem: 4,904

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿
Số là vầy, tự nhiên hôm nay chị vợ sai ra chợ Kim Biên thần thánh mua lô ghế nhựa, thế là sau khi tham khảo bác google các kiểu đã phóng xe ra thực hiện mission. Sau khi hoàn tất giao dịch các loại thì mình bị lạc đường về mới ghê chứ các bác ợ. Chạy vòng vòng thế nào lại thì dừng xe lại nhìn lên tên đường thì thấy "Hậu Giang". Phút chốc ấy bỗng nhiên nhớ tới hình như có cái mát-xa Luxury trên đường này thì phải (kinh nghiệm 03 tháng nằm vùng trên đây). Nói chung cũng cảm ơn các bác là từ khi mình biết tới diễn đàn này thì khả năng biết đường gia tăng nhưng chỉ là gia tăng ở khoảng đường nào có mát-xa gì thôi haizzzzz. Đang lơ ngơ nhìn thì mới hết hồn thì ra chỗ mình dừng xe là cái KS Luxury mới tài chứ. Thôi thì tình thế đưa thì mình đẩy vậy. Ở Boss cũng lâu rồi, cũng nên ra ngoài để biết chỗ này chỗ kia với anh em.

Phóng xe vào và lên lầu theo tiếng gọi con tim. Gặp lễ tân thì được giới thiệu có loại Vip và Super Vip (mát xa Thái). Thôi lần đầu thì thử cái Vip vậy. Sau khi vào phòng quan sát thì thấy csvc ở đây cũng tạm tạm, sạch thì cũng sạch nhưng phòng không đẹp. Do vô Luxury cũng bất chợt nên không chuẩn bị số, đành rang-sờ-đom vậy.

Thế là 05 phút sau em vô. Thông số em đo được như sau:

Face: 5đ (không hợp gu mình)
V1: 8đ có chút bưởi vớt vát
V2: 6đ khoảng lipit thì em này có thừa
V3: 7đ không quan tâm lắm
V4: Không cảm xúc nên không check

Công bằng mà nói thì em vui vẻ, nhiệt tình, còn đánh đấm thì kém, không có nhiều bài đánh dấm, nói chung cũng hơi qua loa không yêu nghề :D. Em có giới thiệu là nếu đi Super Vip em có dịch vụ Thái mát-xa bằng V1 nữa, lần sau anh có gì ủng hộ. Tới màn thư giãn thì hơi công nghiệp. Em có hỏi HJ hay BJ, mình nói HJ thế là em đứng miệt mài sóc lọ. Tuy nhiên điểm cộng cho em là tự động kéo áo xuống, gỡ áo ngực ra cho check V1 thoải mái khi mình đưa tay lên và cũng chỉ có vậy. 05 phút sau out. Trước khi về hỏi em số mấy mới biết em mang áo số 19 (hỏi để biết đường né thôi :D). Cũng mang con số như nhau mà sao............

Xuống dưới tính tiền tổng thiệt hại như sau:

200(Tic) + 300 (Tip) + 20k (locker) + 5k (giữ xe) = 525k

Nói chung em này cũng tạm thôi nhưng đối với mình thì không hợp. Nếu lần sau có "lạc" đường tới đây thì sẽ check thêm vài số nữa.

Sửa lần cuối:

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
Nhận mission từ chị vợ mà bác dám tấp vào ms :cool:. Thế về chị vợ bác có hỏi "em rể xuống tận miền Tây mua ghế hay sao mà đi lâu vậy?"

• Like
Điểm cảm xúc: boy_nha_ngheo

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿

Khoảng này bác yên tậm, em tính tính hết roài. Em kêu tụi bên chợ chở về thẳng nhà luôn tại mua số lượng nhiều còn em lúc đó trốn đi nói đi gặp KH :D

• Like
Điểm cảm xúc: Cancer

Cancer

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
21/9/15
Chủ đề
8
340
392
0 ₿
Mấy bác có vợ với gấu khổ nhở. :p
Phụ nữ nhạy cảm lắm, còn có giác quan thứ 6 nữa :D
Đặc biệt là rất nhạy cảm với mùi hương lạ, mà đi ms làm sao ko có mùi hương bám lại trên cơ thể ;)

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿

Cái vụ này em cũng đau đầu mấy lần rồi đó bác, tuy nhiên trên có chính sách thì dưới có đối sách bác ợ ;)