Em 26 cẩm thy lãng mạn nhẹ nhàng

Lượt xem: 1,095

Lão Tôn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
16/8/18
Chủ đề
12
304
51
64
0 ₿
Trưa nay ngồi nghĩ lại cảm giác lần đầu hưởng thụ cảm giác JAV với bé 26

Cẩm Thy làm lòng bồn chồn rạo rực bứt rứt chịu hông nổi.

Thui thì sẵn còn dư máu nên ghé thăm em cục cưng của tui vậy hehehe
Vẫn như hôm trước tới lễ tân vẫn yêu cầu bé 26 rồi locker dẫn lên phòng như thường lệ.

Xông xả được tý thì em vào . Đầu tiên Bé nhỏ nhẹ cười hỏi thăm mình đợi có lâu không để e chỉnh nước ấm cho anh tắm nha Mèn đét ơi giọng ngọt như mía đường .

Bé từ từ dìu mình vào cái bồm tắm =))) da em trắng mịn thiệt chứ nghĩ bé này đi ngoài chắc giá chai lọ trở lên chứ ko đùa.

Vẫn bài tắm xà bông bằng bàn tay mềm mại của bé chà sát mơn trớn từ sau ra trước,từ trên xuống dưới ,ướt át nhất vẫn là màn cạ xà bông vào thằng nhỏ kích thích chỉ biết nghỉ tới lúc mà lên giường không biết còn phê cỡ nào nữa =)))

Vệ sinh xong bé dìu mình ra lấy khăn lau khô rồi lại đưa mình lên chiếc giường tình yêu với bài massage hồi phục sức khỏe khá chuẩn ,rồi thì bé xin phép mình tới phần chính bé bôi dầu lên lưng mình thoa đều tới chân ,bằng đôi bồng đào cơ thể của bé cứ thế kết hợp với đường lưỡi trải dài khắp lưng làm mình phê nổi da gà da vịt mình nổi hết trơn =))))

Quay lại vẫn dưới ánh đèn mờ ảo nhìn bờ ngực bé bóng bẩy mà muốn điên đảo tâm hồn bé trườn khắp người mình từ trên xuống dưới cạ cạ thèn nhỏ rất khó chịu như bị kích thích tột độ vậy đó .

Cao trào nhất là lúc bé tấn công chủ lực thèn em nhìn từ trên xuống cảm giác đang được hot girl bj rất là khó tả cứ như đang mơ xong rồi bé lại cứ nhấp nhô trước mặt, tới khi lên đỉnh thì chỉ còn biết phụt lên bàn tay mềm mại của em và dính đầy cả ngực, bé còn cười và nói của mình ấm nữa chứ “ kích thích vãi linh hồn “.

Rồi em tắm lại cho mình xong xong ra massage đầu cho mình

Một tý thông tin về em nó :

V1: 6,5 đ mềm mại và êm ái

V2: 6,5 đ có eo ót trông dáng khá đẹp

V3: 7đ bóp sướng , vô nghe rên lạ :D

V4: nước chèm nhẹp :p

Ra về vẫn không quên gửi bé 4xx tiền tip và hứa với lòng lần sau sẽ đi 2 bé 26 và em 29 đang hot để tận hưởng cảm giác đỉnh của đỉnh JAV là gì =))))

Tổng thiệt hại : tic 350k , tip 4xx , locker 50k.