em 27. tren ca tuyet voi ban tay phù thủy

Lượt xem: 2,791

hathaiphong

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
17/3/18
Chủ đề
17
53
4
41
0 ₿
Nhu thuong lệ cứ sau 1 tuan lam viec thii minh lai tự thưởng cho minh 1 mỹ nhân để lay lai cảm xúc nhung buoc thăng trầm cua cuộc sống va xem đó la động luc để di lam. Luc do minh cung rat mỏi lung va muon 1 em nao do lam khỏe tốt tốt,để cái lưng duoc giãn ra. Hom đó den thai binh3 cung khoang 6h chieu.mih chọn phòng thuong thôi.vi chua duoc em chiều chuộng lần nao. Sau màn tam rua cac thứ roi buoc ra phòng tắm,anh block chào đón minh =nu cuoi tuoi." Em chọn số may. Da 27 nhé anh vi nghe ae rp nhieu nay em muon thử" buoc vao phòng thi 10p sau nàng xuat hien.em trang diem khá dep va mặt mày sáng sủa. Em keu minh nằm up,roi em mx khỏe ,phai noi la tren cả tuyet vời,em lay các đầu ngon tay bẻ khóp tay khóp chân, va chieu ngồi đối mặt lưng voi mình và kinh kong minh lên,đúng là chi co ở em 27.nhu 1 tuyệt chiêu vay.do gio minh di mx nhieu ,nhung em la nguoi lam minh khỏe cái cột sống nhất nó đã gi đâu.roi em keu mình nằm ngửa,em xoa đùi rồi nhe nhèng mx nhẹ ở 2 bên mép hay gọi là "háng" roi em nhe nhàg lột quần minh ra va âu yếm thang bé.em lam rat nhe nhang hơn cả nguoi yeu. Đay la diem mih thich o bé .be ko hoi minh la thu giãn nhé anh. Mà em lam theo cảm xuc cua mình. Tóm lai rat hai long ve em.
V1 :8d to bop da
V2 cung tạm
V3 bop suong
V4 ko check.
Tic 60 (the vip)
Tip300
Giu xe10k.
Thanks ae đã đoc bài va se dom gap lau em27.

audir8q

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/8/15
Chủ đề
4
131
32
0 ₿
Bé này trc mình đi rồi. Dạng trung niên chứ k phải trẻ nên chống chủ định các bác thích trẻ nhé

• Like
Điểm cảm xúc: hathaiphong

hathaiphong

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
17/3/18
Chủ đề
17
53
4
41
0 ₿
Dung roi ban.tuy theo quan diem cua từng nguoi. Ban nao thich tre dep thi co 02. Rat dep.cao rao dien nuoc day du.cung kich thich thang nho good lam.

huymen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/9/15
Chủ đề
3
98
13
35
0 ₿
Lấy thẻ vip ở đâu bác? Em chưa đi TB3 lần nào

doom007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
15/12/17
Chủ đề
6
139
46
35
0 ₿
app camaro giam tic thường 60k , đi thường à bác ?

hathaiphong

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
17/3/18
Chủ đề
17
53
4
41
0 ₿
Ban vao lan đầu tien vé la 150k. Mx xong xuong phong tinh tien .duoc chủ tiệm. Tặng thẻ vip la su dung hoai.lan sau di phong thuing lay the vip ra la còn 60k. Neu di phong vip giảm còn 200k.chuc ban vui ve ben cac em.

Nguyễn Ngọc Ẩn

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/3/18
Chủ đề
0
1
0
33
0 ₿
Khẩn :tối qua khoảng 20h30 ( 18/03)đi bộ gần ngã 3 An đièm vs ngô quyền , thấy có 1 e cao chừng 1,58 thôi mặc vấy ngắn ngắn mỏng nhưng có áo khoát đi từ hướng gà xối mỡ vô Thái bình 3 , nhìn đùi em trắng xin tiếc quá ko bit gio e nơi đâu,

EmconGa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/3/18
Chủ đề
1
6
0
0 ₿
K hổ danh bàn tay phù thủy các bác ah . Hôm thật sự thấm mệt vay nhức cực độ nhớ lại e 27 nên gọi e tay nghề hk chê vào đâu dc tất cả các khâu ... đừng nhìn mặt mà bất hình dong nhe các bác ... chết thật đấy hk, đùa đâu ... 2+7=9 cho e ấy .

hathaiphong

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
17/3/18
Chủ đề
17
53
4
41
0 ₿
Dung roi bac.mih cung dang tuyen chọn them vai ktv de xoay vòng .chư gap hoai 1 nguoi cung chán.

Cu Vang

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/3/18
Chủ đề
0
36
3
0 ₿
Be lam ca may giờ vậy Bạn?