em 29 dáng thon da trắng nuột nà Thái Bình 3

Lượt xem: 1,239

thamtuoilovekg

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/18
Chủ đề
8
327
23
0 ₿
Lâu lâu lai rai với vài ông bạn , nay dưng quá chén nên đầu cũng quay quay . Người thì cũng bức rức khó chịu với mấy chai rượu quý của mấy ông bạn. được hồi thì tửu nhập tâm thì máu dâm nổi dậy , người cứ hừng hực thế cũng bức rức nên thôi ghé massage gần đó xông cho tỏa nhiệt rồi sẵn được thăm mấy em luôn , lâu không gặp cũng nhớ mấy màn thái của mấy ẻm :D

Tới lễ tân cũng hơi nhức đầu nên thôi cho random rồi em locker dẫn lên phòng . Vào xông xả được khỏe cả người , mệt mỏi cũng ra bớt được phần nào . được một lúc cũng khỏe người thì em vào , ra gặp thì từ cái nhìn đầu tiên em đã lấy lòng được mình , em cũng còn khá trẻ da trắng dáng thon đúng gu gái gú của mình :D

Rồi em dẫn mình vào bồn và tắm sạch sẽ từ thằng anh cho đến thằng em một cách kỹ càng , em kỳ từ ngực cho đến thằng bé , riêng thằng bé thì em lại xuýt xoa vuốt ve khá êm ái khiến thằng bé dựng cứng lên vì sướng.

Tiếp đến em lau khô người mình sạch sẽ rồi lên giường chuẩn bị . Người cũng ũ rũ mệt nên nằm sải lai cho em nó thoải mái xoa bóp đủ kiểu , được cái em đi bài cũng vững , khá tốt , em làm đều tay biết mình mệt nên cũng chăm sóc kỹ càng không mau mắn mà đi bài nhẹ nhàng , đầy đủ từ các khớp đến bả vai đều được thư giãn khỏe khoắn.

Sau những màn hồi sinh lực là những phút giây nồng cháy em mang đến với những cảm xúc khác lạ , em đưa bờ ngực nhẹ nhàng từ mông đến tận gáy với những chiếc núm lấp ló thụt lên xuống tê cả người , rồi em tiếp tục đi những đường lưỡi dài ngoằn ngoèo uốn lượn trên lưng một cách êm đềm và dễ chịu . rồi nhẹ xoay người lại để nhìn em và tiếp tục những trò chơi khoái lạc thì em nhẹ hôn lên ti mình và lick dịu dàng , rồi em lại tiếp tục những thú vui phiêu lạc với đôi môi dịu dàng em cuốn lấy thằng bé và bú một cách ngon lành và lên xuống nhịp nhàng khiến mình chỉ biết ôm đầu em và xoa đầu rồi sướng rên đến khi lên đỉnh thì chỉ biết phọt lên bàn tay mềm mại của em là sự sung sướng mà mình đã kìm nén bấy lâu

Thông tin về em :

V1: 6,5 đ mềm mại bóp dễ chịu

V2: 7,5 đ đẹp dáng , thon gọn

V3: 6,5 đ bóp đã , lâu lâu xoa rồi vỗ khá kích thích

V4: cô bé đẫm nước

Thổng thiệt hại : tic 500k , tip 5xx, locekr 50k