Em 35 cực dâm đãng

Lượt xem: 2,220

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Anh Da đen

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
17
467
85
44
0 ₿
Một ngày đẹp trời liền gé sangria-la cho nó gần nhà . Chứ chạy xa quá cũng làm biếng . Hên sao nay cũng check được số mới , về nhà có chút đôi lời cho anh em cùng xem là tận hưởng .

Nay chỉ muốn massage thôi chó nó đỡ mệt mỏi căng thẳng, nê cũng ko kêu hay chọn bé nào . Nên để random cho nó thú vị vậy .Mua vé thanh toán xong xuôi thì lên phòng , xông hơi các kiểu xong ngồi đợi xíu thì em cũng bước vào , nở 1 nụ cười duyên dáng chào mình rồi lấy nhẹ khăn lau qua cho mình .

Pha nước xong xuôi em lột hết đồ trên thân thể e ra và cùng nhau vào bồn quẩy .

Đánh giá thông số về bé này : số 35

V1 : cam việt lai mỹ

V2: cũng tạm ôm được

V3: mông to

V4 : tỉa gọn gàng sạch sẽ.

Cùng nhau quẩy tắm các kiểu trong bồn 1 lúc rồi cũng đã hơi mệt bước ra lên bàn mổ . để em nó tẩm bổ . Em đấm bóp vừa lực , đủ bài bẻ khớp các thứ,vvv… Đến phần thái , thì bé chà thì khỏi nói nữa . Ngực căng mịn kết hợp với sữa dưỡng gì gì đó chà tới đâu là nhức nhói tới đó , bên dưới thì thằng cu cứ hóng lển sẵn sàng rồi . Quay người lại để tận hưởng , mình phải rang gồng chứ ko là chết sớm với em nó liền . Chà từ trên ngực mình , lic ti các thứ rồi xuống tới dưới . Em nó túm chặt thằng cu mình rồi cứ thế mà BJ lút miệng, hóng lên ko thấy thằng cu đâu cũng hơi sợ vì cứ nghĩ em nó nuốt rồi kkk hên là còn thấy nhấp lên nhấp xuống . Đấu tranh cỡ 1 lúc rồi thì kìm mãi cũng không được nữa nên cũng chịu đòn với em nó . Em nó BJ với tốc độ bàn thờ , kết hợp vs HJ vuốt ngược xoáy các thứ thì mình cũng đành bất lực, bắn khắp nơi . Nhẹ nhàng tựa lông hồng . Dọn dẹp lại rồi ra tắm lại cho sạch sẽ . Tâm sự xã giao đôi lời rồi cũng ra về. Cứ nghĩ đi massage cho nó nhẹ xíu ai dè gặp đúng nữ thần dâm vậy chắc gé đều đều quá kkk

Kết thúc cuộc hành trình : Tick 400k code camapro giảm 100k , tip 500k . Cảm ơn đã đọc hết bài .

• Like
Điểm cảm xúc: Alibaba đi lạc and KamaSu
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.