Q.10 em 35 dáng chuẩn mặt xinh

Lượt xem: 1,307

MasterBall

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
79
44
0 ₿
vẫn như thường lệ, đi làm về đi nhậu rồi đi mát xa ,bữa nay chọn đi PA , nhân viên khá dễ thương và nhiệt tình,nay vô gặp bé lễ tân dễ thương xinh xắn tiếp đón. Mua vé xong lên phòng , tính kêu cho lên phòng mới trải nghiệm mà em nó bảo đang có khách rồi nên thôi đi phòng thường , vô gửi phục vụ 50 cành xong thay đồ vào xông hơi , kỳ này đi mình random chứ không chọn bé nào cả nên cũng khá mong chờ , một em gái xinh xắn đẩy cửa vô , dáng người khá chuẩn nhất là cái v1 lấp ló sau lớp áo mình cũng khá hài lòng , ngồi ôm em nó giao lưu một chút mới biết em nó số 35 mới vô làm , em cũng khá vui vẻ , nói chuyện nhẹ nhàng.
Bỏ qua các khâu tám chuyện, chọc ghẹo linh tinh mình đi thẳng vào chủ đề chính nhé. Vào bồn sau màn tắm heo sạch sẽ thơm tho thì em bắt đầu thịt mình, dạo lưỡi khắp ngực rồi dùng cặp cam mỹ của em lượn lờ khắp người mình , mình cũng lấy tay khám phá các vòng của em , thủy chiến với em cỡ 15p mới tha cho em để lên giường cho em mát xa tiếp
lúc đấm khỏe em làm đủ bài, đủ kiểu , đá nóng đầy đủ
Đang nằm úp hưởng thụ bài khoẻ thì em chuyển qua đi thái lúc nào mình không biết, không hề có tiếng động nào . Em dùng cặp ngực trườn từ chân lên cổ, em chà rất lực và rất có tâm, kiểu muốn ép 2 trái cam lên người mình nên cảm giác phê không thể nào tả nổi, cùng lúc đó em đi đường lưỡi kèm tiếng rên khe khẽ làm thằng em dựng lên . Sau đó em kêu mình lật ngữa lại, mình một tay xoa bóp ngay bầu ngực em, một tay dạo quanh vòng 3 rồi tiếng thẳng vào vùng thung lũng . Em vẫn nhiệt tình với công việc quay xuống đá bi, mơn trớn thằng em mình trong khi đó mình vẫn đang mãi khám phá v4 của em, càng kích thích nước càng ra nhiều hơn ướt đẫm ngón tay mình. Được thêm một lúc thì cả 2 vô thế 69 luôn , em rên càng lớn và tăng tốc BJ càng sâu. Một hồi sau chịu hông nổi nữa cũng đành rùng mình một phát , hàng triệu sinh linh đã đi ra . Em làm vệ sinh lại rồi tắm cho mình kỹ càng rồi ngồi vào lòng mình tâm sự trước khi về
Đánh giá :
Phải nói em dáng chuẩn khỏi phải bàn cãi nữa. Da láng, mặt đẹp dễ thương.
v1: Cam mỹ
v2: Thon nhả
v3: cong vút
v4: Gọn gàng sạch sẽ, nước nôi thì lai láng
tic : 630 tip 1000

• Like
Điểm cảm xúc: HTThichDuThu and Minh Kun Kun

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Pa dạo này tuyển toàn mấy bé ổn quá nhỉ =)) mà k có tha thu ta =))

• Haha
Điểm cảm xúc: hùnglate

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
PA Relax xin cám ơn quý khách đã lựa chọn cơ sở làm nơi trải nghiệm , rất vinh hạnh khi quý khách đã có những giây phút vui vẻ tại cơ sở ạ !