Em #42 PA Relax, này cô bé có chiếc răng khểnh

Lượt xem: 2,924

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Nghe đồn PA có mấy bé mới, trong đó có 1 bé răng khểnh, nên trong 1 ngày sung sức, và bonus thêm bác Sáu giao điệp vụ khá khó khăn là xông vào hiểm địa PA trinh sát em này. Bình sinh ko ngại khó nên tui cũng xông pha để có thông tin cho ae.

Nay khá lu bu nên tối mới xong việc và thực hiện điệp vụ dc. Vào check code nhanh lẹ rồi lên phòng. À hết sức lưu ý ae khi đến PA hay Kim Huy cần vững vàng ko là lạc lối với các bé lễ tân.:confused:
Rồi cậu em locker dẫn lên căn phòng quen thuộc. Nhấp ngụm nước rồi trút xiêm y vào xông hơi. Lúc tui vào xông là em cũng đẩy cửa vào. Tui xông ra là em đã chuẩn bị sẵn khăn lau người, kêu tui ngồi nghỉ xíu chờ em pha nước.
Ấn tượng đầu tiên của tui là 1 cô bé nhỏ nhắn, giọng nói nhỏ nhẹ đậm chất miền tây sông nước. Về ngoại hình thì:
Face có nét, hay cười
V1 cam, làm Thái cũng ok
V2 eo ót, tướng mình dây nên ít lipid
V3 vừa tay, bóp có cảm giác
V4 khe suối ấm áp, các bác trải nghiẹm sẽ biết

Theo tui thì em này với cách nói chuyện từ tốn nhỏ nhẹ thích hợp bác nào thích gu nhẹ nhàng, cần ng tâm sự.:)

Phần ms khỏe em làm khá tốt, day ấn đấm đá ok, có làm đá nóng và đắp mặt nạ. Mà trong lúc đấm hay tranh thủ thả kiến chắc là muốn thằng em tui đừng ngủ quên đây mà.o_O

Ms khỏe xong thì tới màn du lịch Thái. Em kết hợp v1 và đường lưỡi du lịch các ngóc ngách cơ thể tui, lúc trườn lên lại thở vào tai, làm tui đây nổi da gà. Em tiếp tục thả đàn kiến hung hăng tấn công khiến ae tui chỉ muốn quay lại cho lẹ.
Lúc quay lại tui liền khám phá ngay cơ thể em. Tuy nhiên em nhanh chóng giành lại thế chủ động với 1 loạt skill kích thích. Nào là đường lưỡi, khẩu zam, âm thanh hifi, và dùng v4 kích thích. Cái này ae trải nghiệm thêm, nói nhiều mất hay. Nếu lúc nói chuyện em nhỏ nhẹ thì khi du lịch Thái em hiện nguyên hình là ddcn với các đòn thế hiểm hóc. Thằng em tui khó mà chịu dc lâu nên khi cô bé em ẩm ướt cũng là lúc ku em tui thúc thủ.:(

Còn dư ít thời gian ngồi tán dóc thêm với em 1 chút.
Kết thúc buổi trinh sát, tic bác 6 tài trợ, tip như bao người.
Đây cũng là 1 số đáng trải nghiệm nhé ae. End!

MAI*THANH

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/4/19
Chủ đề
4
74
89
0 ₿
Thông tin có vẻ ổn nhỉ, emnày bằng em 16 kg bác chủ

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu