Q.10 Em 552 như chai tăng lực vậy – luôn number 1

Lượt xem: 637

Nghèo Ở Villa

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
12
45
60
0 ₿
Quả là trước tết cũng có hẹn bên Phương Anh relax , muốn trải nghiệm cơ sở nghe các anh bạn nói KTV cũng khá “ Ngon “ hẹn đi hẹn lại đưa đẩy thì trước tết do khách đông thêm mình cũng bận công việc nhiều tranh thủ kiếm tiền về quê thế nên gác lại chờ sau dịp xuân , nay được dịp lên sau nhưng ngày xuân nhậu tưng bừng dưới quê sẵn cũng khai “súng “ đầu năm bắt máy book liền ngay gói onsen2 dự bụng phải sướng vô cùng hết ngày hôm nay hôm sau làm lại cuộc đời lao vào đời kiếm cơm tìm thêm cơ hội làm giàu . Qua khâu tư vấn không vội vã và cũng có phần khi nhìn hình em 1 lần là có cảm tình ngay tức khắc liền book ngay bé số 552 thay đồ gọn gang xịt thơm xách hàng họ lên đường du hí .

Xe hộ tống đến Phương Anh Q10 thì bước vào sảnh lễ tân cũng niềm nở qua các khâu thủ tục nhanh – gọn – lẹ đưa mình lên phòng , đập vào mắt là phòng có chiều rộng tốt , ngăn nắp có ghế thiết kế phong cách lồng đặt kế giường được phủ rèm kéo bài trí pha thêm màu sắc tối giản khiến mình có cảm giác như ở hậu cung , thay đồ và bước vào xông hơi ngồi thả lỏng 5p thì bé bước vào qua bộ lụa đen mỏng dính – ôm sát vòng eo con kiến áng chừng 60 gương mặt ưa nhìn trẻ trung , em bước nhẹ vào mình và em tâm sự một hồi đan xen những hành động thân mật tiện sờ nắn sàm sỡ 3 vòng luôn thì phát hiện ẻm có tập yoga hỏi xem có phải không thì hình như rà đúng điểm G của ẻm cười nhẹ nhàng thưởng cho mình quả thơm má thoáng chốc thằng nhỏ cũng “gân cổ “ lên em nhẹ nhàng massage hand job cu cậu rồi cúi xuống bj khiến mình bất ngờ nên phọt nhẹ one shot , em cười thầm và lau rửa dắt mình lên giường massage khỏe .

Book dính em bé tập yoga thì phần massage khỏe không cần bàn cãi nữa 10đ không nhưng em thực hiện bài bản trong lớp dầu massage thơm đặc biệt là khớp lưng không biết kiểu gì nhưng em làm tôi phê tới mức phải rên lên vì sướng chợt thằng bé cũng cứng ngắt tôi ôm em tay vừa xoa vòng 1 hệ cam vừa trao nhau cái hôn thật sâu đậm , em cũng tỏ ra thích thú ( chắc do tui đá viên bạc hà trước khi vào việc ) nên hôn rất “ đậm “ không công nghiệp , ,dứt hơi ngắm nhìn cái body mứt xoài của ẻm vừa dẻo vừa dai áp sát da thịt như muốn cumout luôn , rờ dưới V4 thì wash gọn gàng đi với độ trắng không xăm không tì vết tăng thêm điểm công cho ẻm , kỹ thuật dũng lưỡi , thân thể trườn thái chậm rãi nhịp nhàng cúi xuống bj massage thằng em , phải nói là em bj rất sâu sau khâu dùng lưỡi mơn trớn dạo đầu làm feeling như lên mây vậy , cảm giác thèm sò lên tới não tui với ẻm xoay mình tạo thế 69 nước nôi thơm ,( chắc bé cũng ăn thanh đạm ) nhiều , cô bé nhìn rất “ tươi “ làm mình phải húp lấy húp để , thế là khoảng thời gian cứ trôi đi sau những pha bj sâu đậm thì cuối cùng thằng nhỏ cũng chịu xuất ra trong miệng , ẻm còn dũng lưỡi để “ vờn “ thằng bé khiến mình phát sướng thêm lần 2 không bj nghịch sau khi cumout , nằm nghỉ 1 xíu rồi tâm sự em dắt mình vào phòng vệ sinh cho mình thay đồ ra về không quên 1 cái thơm má như là lỳ xì đầu năm .

Cơ sở dịch vụ thì mọi thứ chỉnh chu êm ru từ đầu cho tới khúc cuối , thêm phần chờ đợi từ trước tết nên mọi thứ mình hy vọng rất kỹ nhưng massage phương anh – bé số 552 làm mình cảm thấy rất hài lòng (9/10 ) 1đ kia mình sẽ đánh giá sau khi trở lại lần tiếp theo , mong lần sau bé và cơ sở sẽ đón tiếp mình như lần đầu

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,636
30 ₿
chúc mừng bác nhé

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Chúc mừng huynh có trãi nghiệm tốt cùng pé cưng 552 sau nhiều ngày chờ đợi.. cơ sở và pé luôn luôn chào đón a như ngày đầu ạ.. chúc a trai nhiều sức khoẻ.

cường đại gia

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
1
105
39
0 ₿
em 552 thấy nhiều bác review ngon quá ta chắc lựa ngày đẹp trời qua đi em 552 thử thôi :2onion35:

satan dark

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
102
48
0 ₿
quá là ngon lành cành mai luôn bác ơi mừng bác sướng cu với em 552

sư lỏ

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
74
22
0 ₿
đọc review của bác xong tk em cứ nói mai hãy qua gặp em 552 quài luôn

AndyLauch 3910

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/1/22
Chủ đề
3
14
13
0 ₿
Đọc bài của bác mà em thấy kích thích, máu muốn lên não, nắng cực luôn. Bé này làm ca mấy giờ vậy bác?