Q.10 EM GÁI 39 MIỀN TRUNG THA THU

Lượt xem: 939

Zuzuize32

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/8/23
Chủ đề
1
57
23
0 ₿
  • Được đứa em giới thiệu nên cũng ráng tin tưởng nó đi trải nghiệm coi như nào. Nhưng trước khi đi cũng phải lên diễn đàn tham khảo cơ sở này 1 lượt chứ không dám tin nó 100% được. Keke. Check đã xong xuôi mình alo hotline cơ sở đặt phòng có chứ X bạ chà bứ liền.​
  • Tới giờ đã hẹn vô gặp a lễ tân hỏi han thì mình cũng đọc pass để xác nhận, thủ tục cũng như mấy chổ khác thôi mời nước và mời mình chọn ipad. Ngắm nghía trái phải lên xuống thì mình book bé face khá là xinh số 39.​
  • Chọn xong thì a locker cũng mời lên phòng để thư giãn cùng bé. Lên a locker chỉ thay đồ và xông hơi (chu đáo à). Csvc đẹp, phòng rộng , sạch và thơm tho. Duyệt cho a locker 50k. ( chưa biết phòng khác như nào nhưng phòng này cho 10đ).​
  • Mình xông khô được lúc thì thấy dáng ai đó nhỏ nhỏ xinh xinh bước vô, thấy dáng ốc tiêu như này cũng đúng gu rồi nên phi ra liền để gặp bé. NHƯNG…. đứng hình mất 5s vì bé tha thu khá nhiều ( mình k thích tha thu nhiều quá hic, mình hơi rén). Thấy sai sai mà đổi ra cũng kì nên cũng phải lướt qua khúc này thôi. 8đ​
  • Em lấy khăn lau khô mồ hôi. Trong khi đợi nước đủ bơi thì ngồi tâm sự vs e 1 lúc để hiểu nhau hơn, e nói giọng miền Trung nghe khá hay nhé. Chấm sơ bộ bên ngoài face xinh. Nc hoạt bát nhỏ nhẹ. Điểm trừ tha thu quá nhiều( điểm trừ là tại mình k thích tha thu nhé).​
  • Chuyện gì đến cũng đến e trút bỏ bộ đồ cosphay xong e xà vào lòng mình miệng thỏ thẻ e cởi ra nha a còn tay thì cầm trọn con chym non từ hồi nào rồi. Ultr sao mình hay bị gục ngã trươc mấy em giọng thỏ thẻ và k kém phần dâm dâm này quá.​
  • Vào bồn e tắm kỹ nè, như mẹ tắm cho con vậy, từ lổ tai đến lổ nhị e đều kì cọ sạch sẽ. E dùng bầu ngực nở nang của e chà lên chà xuống chà trước chà sau và phát ra âm thanh làm xao xuyến con tim. Lưỡi e đi từ lỗ tai dài dài xuống tới cu em e ngừng lại ngắm nghía 1 hồi e đưa trọn vào miệng luôn. Uầy cảm giác như nào mấy bác biết rồi đó mình k nói thêm đâu hen Hihi. Đang nữa chừng e ngưng tắm lại cho mình xong e kêu ngồi lên thành và bj rồi hj, lúc hj thì lưỡi e lại đang ngậm đầu ti của mình. Ực ực. Thôi cũng chào thua và đàu hàng e trong bồn. Xong e k quên ôm 1 cái và nói người gì vừa đzai mà còn to nữa hố hố. ( biết là e nói xạo đó nhưng nói xạo cho anh vui a chịu nha). 10đ​
  • E lau khô người r nằm cho e đấm bóp thôi, e có hỏi là lực vừa đủ chưa, a cần mạnh hơn hay như nào. Đấm đá các kiểu e chuyển qua bóp. Bóp chân dài dài lên cái giựt mình e làm tề thiên hái đào . Ms khoẻ được. 8đ.​
  • Đến phần thái vs nuru. E đổ nuru lên người e dùng 2 ngọn đồi hùng vỹ e chà rồi e nằm lên người trườn luôn( sao cảm giác nhớ hồi nhỏ ở chuồng tắm mưa rồi trượt trên nền xi măng kkkk) trườn đến đâu thì lưỡi e đi đến đó làm ng mình cứ rạo rực theo e. Chà sau xong mình nằm ngửa cho e chà trước chà lát e ngậm luôn cu em vào mồm. Cái thứ 2 mình lâu ra hơn nên e dùng tay hơi nhiều à. Thời gian cũng dần trôi e làm nhịp độ cũng nhanh dần và âm thanh cũng vậy. Mình cũng họp tác nhắm mắt lại và phiêu theo âm thanh ấy và cũng out trong sung sướng. Tính ôm em thêm tí cho bớt cảm xúc rồi xuống mà bị gõ cửa nên cố đi tắm. Nói thật xuống đi chân rung luôn ấy. Lần 2 8đ vì dùng tay nhiều cu em hơi đau. Hic​
  • Chốt sau buổi trải nghiệm bằng 2 từ “ HÀI LÒNG “. Đợi tinh binh khoẻ sẽ quay lại lần nữa coi đc cảm xúc như lần này không ?​
  • Góp ý nhỏ : 1. khi khách chọn hình lt nên tư vấn luôn là bé có tha thu nhưng hình thì xoá tha thu nhé. 2. Khi hết giờ nên cho khách thêm 5p nằm ôm xíu r hãy gõ cửa nhé. Nghe tiếng gõ cửa bật dậy xém té.​
Tic : Onsen2 có code giảm camapro
tip : 1300 cho bé thêm tí đi xe ve
Lt, Locker : 100​

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax and NMT9x

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
P.A Relax cảm ơn anh trai @Zuzuize32 đã quan tâm và giành thời gian đến thăm cơ sở P.A cũng như bé 39. P.A cảm thấy tự hào vì bé đã mang đến cho anh trai Giây Phút Xả Stress Đúng Nghĩa. P.A xin ghi nhận những góp ý của anh trai dễ thương và sẽ điều chỉnh lại trong thời gian tới ạ ^^!

P.A Relax mong được đón tiếp anh thêm nhiều lần hơn nữa ạ. Chúc anh trai ngày cuối tuần vui vẻ.

[Massage P.A-Relax]
Cảm Xúc Thăng Hoa Bất Tận

• Like
Điểm cảm xúc: Zuzuize32

tintuonganh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
11/7/19
Chủ đề
2
60
27
28
Trong tym em
0 ₿
Tui thấy ra ám hiệu như búng tay 3 cái cũng đc mà nhỉ, gỏ cửa đa phần gây giật mình khó chịu nên hạn chế dù chưa bao giờ bị vì toàn ra sớm 5 10p cho bé nghỉ ngơi

• Like
Điểm cảm xúc: Zuzuize32

Zuzuize32

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/8/23
Chủ đề
1
57
23
0 ₿
Uầy gỏ hơi lực nên nghe to vậy thôi cũng k vấn đề gì, cơ sở để ý lại là đc, chuyện nhỏ, quan trọng là bé phục vụ rất rất tốt hehe

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Ai có thể giải thích giúp mình THA THU là gì không? Là viết sai lỗi chính tả Xa xứ hay Tha thứ? Thiệt tình, tụi nhỏ bây giờ có nhiều chữ khiến lão nạp đâu đầu quá.