Em gái mưa - Số 29 !!! :)

Lượt xem: 4,699

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tìm Bạn Năm Xưa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/10/17
Chủ đề
1
20
4
35
0 ₿
Chiều nay tuy không mưa nhưng lại gặp em gái mưa, mình hợp nhau đến như vậy thế nhưng không phải là yêu và anh muốn hỏi em rằng chúng ta là giống gì ? Rùi lặng người đến 2 giờ, trách sao được sự phê nhất. Em trót vô tình thương anh như là thằng khách

Những lời bài hát trên đã nói 1 phần nào trong buổi chiều massage đầy mệt mỏi rùi nhé các bác. Hôm này được gặp em 29, với thân hình thon thả và em hơi thiếu lắc vòng mỗi ngày chút thôi, chứ mọi thứ em rất đẹp với khuôn mặt hơi buồn và kết hợp khung phòng đầy màu sắc đã làm tôi cũng buồn ngũ theo.
Em hoặc chị 29 :D:D:D chưa biết rỏ, không giống như các em mình từng đi, rất nhẹ nhàng đầm thấm, với giọng nói nhẹ nhàng truyền cảm không có nhào nhào vào mình :oops::oops::oops:, nên đỡ phải mõi tay và không có đau con mắt. Nhưng mình thì muốn nhào nhào vào à, vì nhìn em cũng khá là thích nhưng tiết là mặt hơi buồn thôi ( Cái đó vốn đã zậy làm sao sửa được ).

Mình thì thích mấy em nhào nhào vào ôm ôm kìa vì mình là trai mới lớn, mới tập tành đi massage à :rolleyes::rolleyes::rolleyes: để cho các bô lão nói mình là dân chơi đúng hiệu của cái sài gòn đầy cám giỗ, nhưng tiết là em không vậy và mình thích mấy em phục vụ phải tận răng kìa và nhiệt tình hơn nữa kìa giống như người yêu vậy :D:D chứ đừng giống em gái mưa xem anh như là người khách :cool::cool::cool:

Nhưng em 29 lại bù lại phần massage khỏe thật tuyệt vời em làm rất là kỉ càng không bỏ sót chổ nào, nhưng có vẽ em rất thích phần đầu cứ làm suốt, đấm bóp toàn thân trừ thằng nhỏ ( chứ đấm vào là xong luôn )

Phần làm thái em làm cũng khá tốt và phê, em nói với mình là công dụng massage thái là làm cho mấy anh em có cảm giác giống người yêu vậy, sướng tới tận óc luôn. Em làm cũng khác tốt. Nhưng so sánh chung lại phần này em còn thua số 9, 8 và số 18 nhiều. Report luôn 3 em kia, vì mình đi ít khi report hôm nay rảnh nên tập đánh chữ chơi luôn :confused::confused:.

Phần thư giản em làm rất tốt làm mình cũng rất phê, thích nhất V1 của em thôi ah ( vì sao mình thích thì các bác ủng hộ em ấy đi nhé thì biết nhé - Quảng cáo miễn phí ).

Tóm lại cho mấy bạn đọc đỡ rối:

KTV số: 29
V1: 10 point
V2: ôm cũng sướng.
V3: Giống như gò vấp 9 point
V4: quên check

Em 29 đánh giá là 1 KTV làm tốt nhưng em phải nhiệt tình lên chút nữa, mình thấy khoái em rùi mà cho ôm ít quá, lần sau cho ôm nhiều tí nha. Lần sau sẽ vào em tiếp để em làm cái nữa và có sự bù đắp nhiều hơn nữa ( Em biết là bù cái gì rùi nhé ) nếu em làm tốt hơn vì mình cũng thấy thích em nên lần sau vào tán luôn nhé :D:D:D:D:D.

So sánh giúp cơ sở: Em 29 làm hơi không bằng em 9 > 8 > 18. nhưng em là 1 KTV làm rất tốt nếu nhìn chung chỉ là không nhiệt tình bằng tí thôi ah. Nhưng mình thì thích tướng và giọng nói em 29 hơn 3 em kia.

Lâu lâu report phát cả đám luôn và đánh giá giúp phương anh luôn, thấy Phuong anh đang tặng code free để mấy bô lão đánh giá KTV gì đó nên sẳn đánh giá giúp luôn. Để mai comment thử vận may cái ( Vì trai mới lớn nên không nhiều $$$$$$$$$$$$$$$ ):D:D:D:D:D:D.
Bữa nào mấy bác diễn đàn có đi nhậu hú đi chung nhé để các bô lão chi dẫn ạ :D:D:D:D:D

10giaylaout2

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
12/10/17
Chủ đề
8
148
49
33
0 ₿
9 đứng đầu danh sách của @Tìm Bạn Năm Xưa à.? Mình mới ghé PA 1 lần nhờ trúng số , gặp được số 9, phải nói tê tái 2 hxx dzzái.
Nay biết thêm 29 mát khỏe kỹ nữa .

Tìm Bạn Năm Xưa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/10/17
Chủ đề
1
20
4
35
0 ₿
Hiện tại thi số 9 đang đứng đầu, còn sắp tới đi thêm mấy em mới coi có ai qua không, bac check 29 đi, êm đấy

• Like
Điểm cảm xúc: 10giaylaout2
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.