Em làm anh bất lực rồi !! @@

Lượt xem: 1,826

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Máu râm nổi lên, râm khí bốc lên đầy mặt nên quyết đinh xông tới @Lục A Ka ..... đặng ký điệp vụ :D buôn dưa lê một hồi quyết định chỉ có nữ bác sĩ DDCN 20 DBBT mới làm cho Bựa bớt bị dục hỏa công tâm,mau chống lành bệnh

Úi cha cha, Sì Gòn dạo này nóng ghê, chắc thế mà bệnh râm ngày càng năng, đến Dú Bài rồi mới nghe một tin như sét đánh, em 20 bị đèn đỏ dí rồi. Trời ơi, bệnh nan y này thì ai cứu đây :(( buồn hết 2s. Thôi đành để con thuyền số phận đưa đẩy Bựa vào vòng tay các nàng DB vậy :(

Em lên phòng liền ngay khi Bựa đặt đít xuống sofa. Đợi cho bồn đủ nước thì hai ae ngồi trò chuyện tí, mới biết là em làm được ngày thứ 2 thôi (làm mx thư giãn) và Bựa là khách làm Thái thứ 4 của e @@ bệnh nan y mà gặp bác sĩ thực tập thì biết chữa sao đây :)))

Đánh giá nữ bác sĩ này cái nhẹ :
-Face : Dễ thương, ưa nhìn có thiện cảm.em nhìn chắc khỏe, người hơi to xương, em khá cao,1m63.
-Vòng 1: Hơi yếu, bé hơn cam việt, nhưng bù lại cặp ti mẫn cảm, vếu hơi vểnh cho chưa xài nhiều, để Bựa nhào nặn cho đi xuống đi cho đẹp ,kkk
-Vòng 2: chắc người, nhưng vòng 2 này thì nhỏ, gần không lipid
-Vòng 3: săn chắc.

Ở khâu tắm em nên nhẹ nhàng, tuốt thằng em thôi, giờ nó mới ở dạng ấu trùng thôi nên cần nhẹ nhàng hơn tí, làm hơi mạnh tay rồi :(

Massage khỏe và Thái : Em xuất thân từ mx khỏe nên làm rất kỹ lưỡng, phong phú bài, bẻ rắc rắc, làm rất tỉ mỉ và lâu, bẻ khớp mà bóp trước, sau đá nóng là bài đấm. Phê lòi, tốn 60p cho massage khỏe :D
Thái thì em đúng là còn non lém, chưa có nhiều kỹ thuật mới vào cũng không trách em được :oops: Bù được e có cái lưỡi ấm nóng, ướt át :eek: không biết mốt lên trình sẽ gây mê bao anh đây.

Em trò chuyện rất ngây thơ, dễ thương, giọng hơi đục. Có câu em hỏi :" Nhìn em khỏa thân sao không thấy anh cứng ?" :oops: biết trả lời s giờ, "nhìn nhiều thành quen rồi e" :p Đè em xuống bú bình, đùa giỡn với cặp ti em trong miệng mà e cứ đá đá chân,vui lắm, chắc đúng chỗ, da gà em nổi cả lên :3

Thư giản : Em chưa có nhiều skill lưỡi lắm, chủ yếu là làm theo bản năng của người con gái :oops::oops: Em cứ cắm cúi làm, nhưng Bựa cứ trơ ra thế :confused: 15p trôi quá thấy thằng em nó đứng như Từ Hải, chưa có cảm giác sắp đổ.Thôi chuyển cho em HJ về đích, mà chả hiểu sao lại tuột mood :oops: biến lại thành ấu trùng, thế nào e phải cắm mặt làm lại,vừa làm vừa chỉ e tí, e cũng rất nghe lời hai ae hợp tác lẫn nhau dìu nhau về đít :rolleyes: mồ hôi con mồ hôi cha lã chả, hơn 40p thư giãn cũng nổ súng, em không biết lại chĩa súng vào mặt Bựa :confused: bắn dính cằm,hahah. Out pha này quá tê tái, khi về ktra 2 viên bi thì lặng mất tiêu @@ tội nghiệp bé bi :D

Đơn thuốc @Lục A Ka
Tiền thuốc men 5xx , em còn mới mấy bác nhẹ nhàng, và chỉ bảo em ấy nhé :cool:

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
KTV số 11 nha ae, quên mất tiêu, bệnh nặng r, khối u lên tới não, chụp hình thì thấy khối u chứa toàn vếu với mông :v

• Like
Điểm cảm xúc: Tư mắt kiếng, Garan and Neo

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Chúc mừng bác. Bệnh kiểu này bác phải kiên trì uống thuốc hàng ngày rồi. :D ngưng thuốc tinh trùng lên não là xong luôn

hoangminh00000

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/4/19
Chủ đề
0
2
0
36
0 ₿
Mấy mem cho e hoi chut em 09 ben dubai nghi luon roi ha hic vo may lan nhung ko gap:(

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Bé còn non kinh nghiệm nên có gì sai sót muội mong các huynh chỉ dạy để bé ngày càng có thêm nhiều kinh nghiệm ạ. Đặc biệt muội cảm ơn anh @robotbua nhé ;)

• Like
Điểm cảm xúc: Neo and Lươn Chúa