em Mai của em Mai ...

Lượt xem: 7,533

nguyenkevin

Binh Nhất
Bé Thích Massage
31/5/16
Chủ đề
6
74
5
41
0 ₿
Em Mai số 32 là em của em Mai 41 ...
Em Mai 32 xinh nhiều so với 47 và 41 ...
Tây Ninh dạo này nhiều e xinh vãi ...
Em Mai 32 tuy là xinh nhưng kinh nghiệm massage còn yếu quá ... đề nghị quản lý hướng dẫn e Mai 32 nâng cao trình độ massage khỏe ... chưa thuộc bài thì đừng cho ra ngoài làm ae phiền lòng, ý kiến này nọ ...
Nếu e ấy yêu nghề, nâng cao tay nghề thì tương lai sẽ sáng lạng ...
còn bây giờ thì chưa được ... mong ae chỉ bảo em Mai 32 thêm ...

badboy35353

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/5/14
Chủ đề
13
160
59
36
0 ₿
chưa đi nhưng nghe xinh là thích rồi, hy vọng là hotgirl tạo làn gió mới cho MTCH

• Like
Điểm cảm xúc: nguyenkevin

bibobietboi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
10/12/13
Chủ đề
3
293
51
33
0 ₿
E có nói rồi đó. E này mới mà nên chỉ vậy thôi. Mai mốt nghề day nghề sẽ tốt hơn thôi. Cơ mà ngực teen, ngon, xinh nữa.

DDD

Trung Uý
Luyện Khí Massage
20/12/16
Chủ đề
27
207
81
0 ₿
Mới đi em này tối nay. Đánh giá chủ quan nhé:
Face ko có gì đặc biệt, nhìn già hơn cái tuổi 19 chắc mới đi làm trang điểm chưa quen, maximum cho 7 điểm.
Vòng 1 cỡ trái quýt, đầu ti chút xíu thụt vô bú chút lòi ra rất thích, cho bú mút thoải mái luôn nha.
Vòng 2,3 cũng ổn.
Vòng 4 ẻm cho sờ nhè nhẹ bên ngoài nhưng ko check làm gì.
Thái độ ngoan, nghe lời, vô súp lần đầu ko biết sữa tắm để đâu haha. Service ổn, liếm tai, hôn cổ, lick ti, cạ quýt, bú bình ... chưa được cháo lưỡi thôi.
Đề nghị đi học trang điểm căn bản, bom vú, để trở thành số hot mới.

• Like
Điểm cảm xúc: CAT&DOG and badboy35353

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Quýt non, xoa nhiều với kêu em uống sữa đậu nành nhiều rồi sẽ thành cam Mỹ :d

• Like
Điểm cảm xúc: badboy35353

DDD

Trung Uý
Luyện Khí Massage
20/12/16
Chủ đề
27
207
81
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: badboy35353

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
E này make đậm nhiều luc nhìn già , con binh thuong nhu hot girl ma :)) , tuỳ gu cảm nhận , mà sv con yếu , lại em 41 47 đào tạo nên cung ko mong bung lụa

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
trước có em Giàu,Tuyết Mai và Bích Chi ,bộ 3 Tây Ninh này em đi dc 2 em ,cùng 1 phong cách,đứng sục liếm láp qua loa,ko cháo lưỡi,ko bj,Mỗi em đều có 1 câu rất phong cách, " cái gì cũng có giới hạn,ko bao h nút lưỡi blah blah...." chắc cùng lò do em Bích Chi nổi tiếng chảnh đào tạo ra,riêng em Bích Chi thì quá nổi tiếng về độ chảnh nên mặc dù thấy em nó rất xinh nhưng cũng chưa bao h có ý định thử. Xinh hot như Bích Chi mà vào đứng sục thư giãn qua loa đại khái thì Ngọc trinh có làm cũng miển đi. H thêm em Mai này ,cùng bang hội với Bích Chi chắc cũng có nhiêu đó bài,thôi đành quên lãng cho các cao thủ khác thử sức.