Em Số 11 Ngoan ngoãn ... Âm thanh sống động

Lượt xem: 7,923

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn Công

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/8/17
Chủ đề
1
1
3
33
0 ₿
vào 1 chiều hôm đang cảm cảm trong người ... thằng bạn lên cơn n*** nên rủ đi massage thư giãn xả stress sau 1 tuần làm việc căng thẳng. Thế là 2 thằng gọi điện lấy code vào thẳng PA Relax...
Vào nơi đây hok biết phải relax hok hay là hành xác nữa mấy bác ạ :v .

Vào đây ngồi xông hơi.... đang cảm mà nên xông hơi nhiệt tình.. mới vào đc 5' có 1 em gõ cửa bước vào phòng.. dáng nhìn ngon vãi chưởng. Em nó dịu dàng đứng chờ ngoài cửa xông hơi bước ra em nó vội lấy khăn lau khắp người nhẹ nhàng bảo "anh ngồi nghỉ tí cho khô rồi em tắm cho nha cưng". Thế là ngồi tí ráo người .. được em nó ân cần dìu vào bồn tắm...cảm giác như mẹ tắm cho con ấy.

Sau khi tắm xong em nó bắt đầu hành động.

Massage khỏe : tay nghề đầy đủ bao lực, em nó đi hết bài massage. đi khớp vặn cổ ... mấy bác nào đang bệnh mệt mệt vô em này massage cho bao khỏe lun nhé.
Massage Mệt: em nó tuột áo để lộ cặp nhũ hoa cực đẹp. săn chắc đến khó tả bóp rất sướng tay.. mạnh dạn ngồi lên mút em nó vẫn nhiệt tình.
Nghề lưỡi và đá bi thì thôi rồi các bác ạ như lạc vào mê hồn trận của em nó. Hôm nay hơi mệt người nên ra hơi lâu khiến em nó phải tận dụng hết kĩ nặng thượng thừa nhất... kẹt bánh bao, đi lưỡi điêu luyện tay. long chảo thủ...cầm nã thủ hết tất cả các tuyệt học tinh hoa trời đất.
cuối cũng out trong sung sướng.. em nó nhẹ nhàng hỏi "a có kiềm ko mà lâu thế em mỏi cả hàm" hí hí.

Đánh giá tổng quan: Face: 5-6đ
V1: 8/10
V2: ko check
V3: 7/10 săn chắc
V4: ko check

Tổng thiệt hại tick tip 600k

Sẽ quay lai thăm em nó vào ngày đẹp trời không xa

• Like
Điểm cảm xúc: xhunter, anhhai111991 and Funny

windowxp

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
11/6/17
Chủ đề
5
359
61
0 ₿
nghe đồn bé này mx khỏe tốt lắm phải kg, mình cần mx khỏe tốt tốt mà thưa giản thái. kg biết phù hợp không.

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
37
0 ₿
phù hợp luôn bác, em xem mấy bài thấy bé này vừa làm thái mà được tay nghề mx khỏe nữa.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,828
4,597
30 ₿
dạo này mưa gió quá chắc phải gặp e cho khỏe mới được kaka

Chuột Bạch Mun

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
24/9/17
Chủ đề
6
286
60
37
0 ₿
khoai khoảng khỏe yêu cái mệt của em , đấm mà thấy rất thấm, đan phê em thưa giảng xong muốn ở lại luôn, chả muốn về.

Hòn Vọng Chim

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
13/10/17
Chủ đề
3
254
41
0 ₿
hôm rồi nhậu xỉn vào gặp em đấm xong tỉnh rựu rồi em thưa giản out luôn, em còn hỏi thăm sao xỉn mà thằng nhóc tỉnh vậy. :p

emlacuaanh

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
12/7/17
Chủ đề
20
556
142
37
0 ₿
gặp em này hok muốn dậy cũng phải dậy, vừa xông hơi ra đã chào hỏi thằng em đủ kiểu rồi up nguyên cái bình cho chết gộp rồi nè.

soconfusename

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/11/17
Chủ đề
0
5
1
37
0 ₿
Minh rất thích khoảng đấm khỏe của em. Như đi ở spa vậy. Thưa giản bj nhiệt tình /lol

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.