Em số 17 Thiên Hải

Lượt xem: 3,814

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

New Vision

Tù Binh
Banned
16/3/16
Chủ đề
5
85
154
0 ₿
Em 17 này nổi tiếng đã lâu, nghỉ 1 thời gian nay trở lại và lợi hại không kém. Tôi rp cho ae nào chưa đi có dịp test thử.

Miễn bàn csvc, không dành cho ai thích sang trọng, Nhưng tôi quan tâm các em ktv ở đây hơn. Vào phần chính cho lẹ: em 17 này thuộc dạng mũm mĩm cute, không hợp với ai thích mình dây nhé. Mặt em xinh và có nụ cười gây ấn tượng. Đặc biệt em này chụp hình rất là ăn ảnh.
V1 của em đẹp, nhìn là thấy thích, mà khám phá còn thích hơn :D. V2 dĩ nhiên có lipid, mũm mĩm mà. V3 căng tròn kích thích. V4 bà con tự trải nghiệm, có người được người không tùy theo nhiều yếu tố.

Nói về mát xa, em làm cũng bài bản. Lực đấm thì với người ốm như tôi thấy ok, bác nào cao to thì có thể nói em tăng lực lên. Mát gần thì em là cao thủ với skills đa dạng, kiến bò ép phê, tận dụng lợi thế v1 khiến người ta tê tái. Nói không ngoa thì cũng tựa tựa ms Thái vậy. Ngoài ra các bác đừng nhắm mắt, hãy nhìn vào khuôn mặt em lúc mát gần, sẽ còn thấy thích hơn. Tôi cũng cố gắng nhưng cầm cự được tầm 10 mấy phút thôi :)
Em này nói chuyện dễ gần, vui tính, hợp gu tôi. Nhận xét chung là đi 1 lần là sẽ nhớ, tôi đi mấy lần rồi vẫn thấy nhớ :D

kv2006

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
4
101
14
49
0 ₿
bác có dt e 17 inbox e cái, đi mấy lần, lần nào cũng nghỉ hết, nên chưa có dịp diện kiến

matxa khoe

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/6/16
Chủ đề
0
77
6
0 ₿
Em nó hôm nay mới đi làm lại nè. Mấy bửa trước nghỉ bệnh

Tư mắt kiếng

Binh Nhì