Em số 19 nhỏ nhắn dễ thương

Lượt xem: 2,086

mrnight

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/17
Chủ đề
15
146
34
0 ₿
Trong không khí bóng đá sôi động của ngày chung kết lượt đi bỏ qua sự hấp dẫn của trận bóng mình vẫn quyết định sẽ đi thực hiện điệp vụ do LAK giao phó( vì lần nào xem VN đá cũng tạch nên thôi đi massage cho nó lành^^ ) Vào Pa làm thủ tục nhanh gọn lẹ như mọi khi thì bắt đầu được đưa lên phòng. Bữa nay phòng Pa relax đã được trang bị những chiếc giuong hình quạt rộng rãi hơn rất nhiều so với giường cũ. Sau khi xông hơi xông thì em cũng đã vào phòng. Ấn tượng đầu tiên là em dáng người nhỏ nhắn, mặt mũi hiền lành dễ nhìn chuẩn con gái miền tây sông nước. Sau vài màn chào hỏi rồi trò chuyện đủ thứ từ giao thông tới bóng đá em bắt đầu tắm táp cho mình một cách kỹ lưỡng. Sau đó thì nằm túi thảo dược và đắp mặt nạ em cũng tranh thủ đấm bóp và trò chuyện. Em nói chuyện rất hợp gu mình nên cứ ngồi nói hoài thỉnh thoảng em còn cạ cạ thằng em chọc ghẹo mình. Sau một hồi đấm bóp tâm sự chán chê em bắt đầu trút bỏ xiêm y và thực hiện những đường lưỡi huyền thoại. Tiếp sau đó là những màn thư giãn đầy khoái cảm. Em làm nhẹ nhàng tình cảm khiến mình thăng hoa trong sung sướng.

Đánh giá:
CSVC 9 d
mặt 7d
v1 hệ cam 7d chưa bị chảy xệ
v2 mình dây cây cảnh
v3 v4 chưa kịp khám phá thì đã bị out trong sung sướng.

Thiệt hại tic LAK tài trợ Tip = vé

Cám ơn LAK đã tài trợ chương trình cho anh em khám phá

• Like
Điểm cảm xúc: Wave Tàu