Em số 7 lênh láng

Lượt xem: 1,079

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thamtuoilovekg

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/18
Chủ đề
8
327
23
0 ₿
Mấy nay vài thằng bạn dứi quê lên chưa dì hết đã ăn chơi muốn láng sài thành , chỉ có massage là tụi nó chưa dịp đi – điều gì đến cũng sẽ đến kể đến đây chắc ae cũng hiểu . Bữa đấy đang nhậu cái 1 thằng nhắc tới massage đung đưa thế rồi tý cả 5 thằng không hiểu sao ở Thái Bình 3 luôn , mấy thằng cũng sộp nên tip 100 cho nguyên đám rồi nhờ locker lựa dùm vài em tướng ngon ngon tý .

Thế là mỗi đưa một nơi,mình thì vào xông trước kệ mấy ông nội đấy làm dì làm cho nó khỏe mùi rượu nãy cái đã ,được một lúc thì e vào . Nghe tiếng nên cũng vội ra để em như nào mà nãy mình đã gửi gắm, trông em trắng với xinh hẵn đã thế giọng còn ngọt mời mình vào tắm nữa. em kì cọ và xoa thằng bé sạch sẽ rồi cả 2 cùng lên giường .

Đánh giá sơ bộ:

Face: xinh xắn

V1: 6,5 vừa tay và đều đẹp dành để ngắm là hết sảy

V2; 6,5 có eo

V3: 7đ trắng trẻo có thể bóp thoải mái

V4: nước không thiếu và ấm tay nếu ae không sợ mỏi

Massage khỏe: Đủ bài , lực ổn, có nhiều chiêu khá kinh nghiệm khiến cảm giác khá thoải mái,chịu nch khá dâm

Massage mệt: Sau những màn bóp báp thì em nhẹ nhàng dùng hồng đào trải dài khắp sóng lưng đến tận gót chân khiến tê tái từng góc cạnh mỗi khi ti của em thụt ra thụt vào thì khiến thằng nhỏ nhìn mà cương cứng , đôi môi nóng hổi ấm áp đó cùng nhẹ nhàng nuốt trọn thằng em và khiến nó lên đỉnh với khả năng kích dương của em . sau khi choáng váng với những khả năng lên đỉnh của em.

Khi khí đã tụ dương can em nhanh nhẹn cuối xuống bú trọn vẹn thằng bé cho nó sự nóng nồng cháy kèm với khả năng hj nhịp nhàng thì chỉ còn biết phê pha phọt rồi em nuốt trọn những thứ còn lại để lại anh sự khoái lạc trong mơ màng

Tổng chi phí cho cuộc vui vẻ: tic 500k,tic 5xx, locker 100k.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.