Em tên chi ? dạ em tên Cu :D

Lượt xem: 4,648

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
Khi e này bước vào phòng là tá hỏa liền, vì nó là gà ruột của thằng bạn, thằng bạn nó bao e này từ A-Z nên giờ nhìn lại có vẻ hơi tàn @_@. May là nó không nhớ mình, đi ăn nhậu chung có 1 lần

Mình hỏi e tên gì, nó nói chữ cái đầu là Cu :))), vì đã biết nhau trước nên dễ dàng đoán ra Qu.... Ở ngoài khác, vô trong này khác, e nó sao sao đâu áh, ca hát miết, ca từ dân ca, qua tân nhạc tới nhạc trẻ @_@.
Ngoài ra còn nói chuyện hơi shock, thẳng ra là khá vô duyên, không thấy hứng thú gì hết, được cái service thoải mái. Không mong gặp lại e !

Đánh giá tổng quan
face bình thường 6.5đ
V1: Cam, còn tốt, chưa bị xài nhiều
V2: có lipit chút ít, sờ cũng êm êm :D
V3: tương đối, cho 6.5đ

Thoải mái tay chân nha ae, massage bài bản, đầy đủ, kiến bò từ cổ tới chân lun nha, bonus 1+ cho e nó :D. Nếu e nói chuyện ok chắc sẽ mún gặp lại, tiếc là ko hợp rơ, nói liên tục mà ko câu nào có cảm tình :(

P/S: không public số nha ae để e nó còn làm việc

FesBoss

Tham Mưu
Moderator
Moderator
21/8/13
Chủ đề
5
65
0
0 ₿
forumn này public số hết mà bác, tốt xấu nên public để anh em tránh, 6.5d face cũng là 1 diem tốt mà

nghienmatxa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/5/13
Chủ đề
6
43
0
0 ₿
Dấu số để dành A-Z ah, đọc mấy cái topic chia sẻ mà phải để cứ Inbox là ém hàng

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿
Cannabis lam zay la dung roi. Public so sao e no con lam viec, bac muon thi xin inbox. Chu co j dau ma em hang???

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿

ai đâu ém bác ơi, thấy e rp ko good mấy ko, ém lại cho sình bụng àh @_@ de mấy e còn đường về nữa chứ, có gì inbox riêng nghe bác :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.