Hơn 600 vé Vip thái FREE với Tổng trị giá hơn 300 TRIỆU mừng tuyển Việt Nam Vô Địch | Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |
  1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

Ép người quá đã cao thủ 32 Tây Thi

Thảo luận trong 'Massage Tây Thi ( 96 Gò Dầu )' bắt đầu bởi em_tập_massage, 9/1/19.

Lượt xem: 1,035

1. em_tập_massage

em_tập_massage Bé Tập Massage

Sau khi xem bài chia sẽ của anh em về bé 32 , đến tận hôm thứ hai mới có thời gian rảnh vào diện kiến bé sát thủ tấu sáo âm dương .

Đến nơi khoản hơn 7h đưa xe cho thằng em pv , mình đi thẳng vào quầy yêu cầu lun số 32 vì mình chẳng xa lạ gì với tây thi mài muốn hư cây súng hì , em bận làm khách đợi 20' ok mình lên xông hơi trước . Tầm 15' em gỏ cửa vào chào hỏi vui vẻ , tắm rất kĩ nha ae kẹt ngách lổ chậu bẹn ko sót luôn .

Bài maxa Body ok chuẩn bài , ấn chính xác đủ lực đi gối ok , dư sức đấm cho mấy bác nặng đô to người . Giờ thì em chuyển qua bài ngủ hành sơn lướt sóng , cái lưỡi ko ngại xâm nhập bất cứ địa bàn nào cảm nhận cao thủ xoáy banh chành lổ nhị ướt át làm mình cứ nhíu người liên tục cho triệu like . Ván bài lật ngửa quyết định sống còn đã đến lúc nằm quay người lại , h mới nhìn thấy 2 quả bom bao nhiêu ae thèm khát đây rồi , em bắt đầu trườn từ dưới lên 2 tay tung kill kiến bò gây co giựt lâng lâng người đấy .

Lên tới ngực mình em dừng lại đó xài kill ngoạm đầu ti bên kia thì se liên tục , nhiệt tình hơn mình mần bạn gái mình nửa , lần nữa cho em triệu like hôn tay má tới tấp ngực áp sát ngực mình 4 đậu ti chạm nhau phê quá phê . Dạo nhiêu đó quá đủ rồi mình ra hiệu kết liểu thằng nhóc đang chống đối ở dưới lun đi em .

Bắt đầu cái lưỡi rà khắp xung quanh nơi thằng nhóc cư ngụ khoảng cách nhỏ lại dần , đến lúc mày sẻ chết em tấn công trực diện . Súng đạn tơi tã tung kill đá nuốt bi , đầu thằng nhỏ cái lưỡi em nó chăm sóc ko nhả quá sung sướng cho thằng lớn , em nó dừng lại nói để em làm nóng lạnh anh chờ em xíu , thế là thằng em được thư giản chút , 2' sau em vào lại cùng ly nước nóng và lạnh tiếp tục hiệp 2 công nhận lâu rồi ko có em nào làm kill này phê thật các bác à được chừng 5' mình rớt đài trong hoan hỷ , quá hài lòng ko thể hơn nữa . Thật sự mà nói là mình chưa đụng đến người em nó luôn bị làm cứng người liên tục mà kkkk , tiếp tục xong thủ tục tắm rữa lại xuống về . Tuần sau rảnh anh sẽ đến

Em tên Trang nhà bình thạnh em làm ca 3h chiều , mặt ok nhưng hơi cứng chút chắc vì thế kinh nghiệm tình trường cao thủ .

Mặt : 5 đ

Body : 8,5 đ dáng chuẩn tầm 1m61 rất cận đối

V1 : 8,5 đ chuẩn to độ đàn hồi ngon làm thái tốt

V2 : 8,5 đ eo mi nhon

V3 : 9 đ chuẩn kích thước body

V4 : để ae check vì lúc đó chỉ bik nằm do em nó ép người quá đã

Tip phá giá nhẹ 500k xứng đáng sự nhiệt tình và kill âm dương

phục vụ 20k

Nhìn chung bác kia chia sẽ rất chính xác , cám ơn lần nữa nhé . Thích sung sướng cứ tìm em nó nhé các bác he he he

Chào thân ái .

tânbinh and MassageThai like this.
    Đang tải...
  2. devilhellboy11

devilhellboy11 Bé Thích Massage

chúc mừng bác số mới có vẻ tay nghề quá chuẩn

3. Chu muoi

Chu muoi Massage Nghiệp Dư

Mừng bak chủ sung sướng

Tư mắt kiếng thích bài này.
  4. Cha Nội

Cha Nội Bé Thích Massage

băng hoá thôi đâu có skill gì lạ đâu ta?

em_tập_massage thích bài này.
  5. tânbinh

tânbinh Bé Chưa Biết Gì

chà thớt ngon nhỉ

6. em_tập_massage

em_tập_massage Bé Tập Massage

đúng rồi bác , nhưng h có được mấy em nhiệt tình làm thế đâu nèk kkkk