Q.10 [ Event ARS-TOT ] số 16 nhẹ nhàng PA relax

Lượt xem: 848

75F1Hue

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
3/11/22
Chủ đề
2
101
42
0 ₿
Chào các bác, hôm rồi mình trúng sự kiện ars-tot và nhận được code từ chường trình.
Đọc sơ qua bài các bác thì mình chọn được bé 16 và 33. Chiều làm về chạy thẳng đến cơ sở P.A. Bác giữ xe nhiệt tình, mấy anh trai lễ tân niềm nở. Mình trình code mấy bạn check và còn đúng 2 bé là 16 và 20. Trúng ý 16 là mình chọn luôn.
Rất nhanh, mình được dẫn lên phòng, thay đồ, vào xông, phòng xông khá ổn, nhiệt. Được 5p thì bé vào, mình chạy ra liền, ngồi nghỉ, bé sà vào lòng mình, tay bé kiếm thằng em liền ngốc đầu dậy, mình cũng mò mẫn bé 1 lúc. Cả 2 vào tắm, bé ngồi lên cạ cạ phê gì đâu, mình bóp cặp mông căng to, tính dogy thì khỏi phải bàn kaka. Bé bj vài đường khởi động, lâu quá ko hoạt động mình cũng xém out, bé kêu mình qua giường nha anh.
Bé ms rất đủ bài, lực vừa phải như mình yêu cầu. Dùng v4 cạ cạ nhột nhột , thàng em cấn quá mình nói bé đổi tư thế liền. Ngữa ra thì bé vẫn tiếp tục ngồi lên cạ, hẩy hẩy thiếu đường muốn tuột vào chứ đổi sang 69, má ơi tiếng rên, mình cũng nhẹ nhàng khám phá v4 nước non ào ào một hồi bé giựt giựt, mình cũng out trong mãn nguyện.
Nằm ôm nhau tâm sự 15p rồi bé dẫn vào tắm lại, thay đồ, dẫn mình xuống ko quên tặng 1 nụ hôn đến bé.
Total: tick code chường trình, tip = tick. Gửi mấy bạn 50k, bác xe 20k uống nước.
Buổi tối quá happy, chúc cơ sở phát triển.
Cám ơn bác Dory.

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,291
1,685
850 ₿
chúc mừng anh @75F1Hue đã có buổi trải nghiệm ổn áp cùng bé

Nhắc nhở:
TRẢ REPORT TRỄ

Một bài viết quá ngắn gọn, thiếu thông tin nhiều , đây là bài viết chưa đạt chuẩn, anh em lưu ý vấn đề này, các cơ sở đã tài trợ một CODE FREE giá trị tương đương 900K, mà anh em chia sẽ một bài viết như thế này thì thiệt thòi cho cơ sở quá

MOD cũng nhắc nhở nhiều anh em rồi, đã viết rồi thì chịu khó viết một bài cho chỉnh chu, xem như cũng giúp cơ sở phần nào, thì anh em mới có nhiều CODE FREE để đi trải nghiệm

MOD chỉ góp ý nhắc nhở - Thanks @75F1Hue

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
P.A Relax cảm ơn anh trai @75F1Hue đã ghé thăm cơ sở và giành thời gian viết bài cho "Máy Bay Sêu Vòng 3" SBD 16.
P.A Relax mong được đón tiếp anh thêm nhiều lần hơn nữa ạ. Chúc anh trai vui vẻ.

[Massage P.A-Relax]
Cảm Xúc Thăng Hoa Bất Tận

75F1Hue

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
3/11/22
Chủ đề
2
101
42
0 ₿
Sorry bác Dory, Cơ sở cũng như các anh em vì bài viết chưa chu đáo. Lúc đó mình mắc mưa mấy ngày nên người đuối quá, có trình bày với bác Dory là viết bài trễ chút, mình cố gắng viết xong trải nghiệm để nghỉ ngơi ấy. Mong các bác thông cảm hihi