Q.1 [Event cá tháng 4] Buffe bưởi 219

Lượt xem: 729

Couto

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
6/8/23
Chủ đề
11
94
27
Tphcm
1 ₿
Game Event cá tháng 4 vừa ra, tham gia và trúng luôn được code ở @massage ACE. Hôm nay hạn cuối sử dụng nên dt cơ sở hẹn sau giờ chiều, cơ sở giới thiệu còn vài bé, lướt sơ qua coi thì dừng và chốt lại bé 219 với số đo 3 vòng rất ấn tượng

Bé nói mới làm được hơn tháng tại đây, nhưng tay nghề của bé thì cực tốt và bao phê lòi luôn, bắt đầu từ trong bồn tắm kỷ năng mơn trớn, gợi cảm đầy quyến rũ, và không thể thiếu sót với bình sữa căng tròn mượt mà và mềm mại. Ở trong bồn tắm tui tranh thủ bú bình mút ti, bé có cái miệng cùng đôi môi Bj rất nhuần nhuyễn, lúc thì mút nhẹ nhàng, khi thì ngậm hết con cu vô trong, cứ vậy vài lần thì con cu nó căng cứng hết, và bé dừng lại, kéo lên giường chiến tiếp

Do đang nứng nên tui nói làm tiếp luôn em, nên bé thoa dầu và nuru với cặp vú to, chà tới đâu là biết tới đó, cảm giác êm ái vô cùng, sau phần nuru bé quay người tui lại bắt đầu lick ty cua tui, tui cũng hợp tác hành động xoa bóp cặp vú và hai đầu ti, bé cạ v4 ngay vòng cấm địa thì con cu nó cứng lên lại, tui mò xuống xoa v4 và khám phá cô bé nhỏ, bé quay người lại và liếm hai hòn dái, tay hj thằng cu, khi thấy nó cứng quá thì bé bắt đầu tung chiêu bj thằng cu, kỷ thuật bú liếm của bé cực tốt, có thể nói lần đầu tui được sướng phê như vậy. Hai bên hợp tác với nhau và sau 5 phút tui đạt cực đỉnh thì phọt CIA ra, bé vẫn ngậm con cu và mút cạn sạch tinh đến giọt cuối cùng, cạn hết tinh, cảm giác phê lòi luôn. Nằm nghĩ chút, bé mát xa đầu cho thư giãn, ngồi nói chuyện đến khi hết giờ thì ra về

Tic: code trúng thưởng
Tip: 1 chai

Cảm ơn mod @Dory đã tài trợ vé

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
48
1,560
1,252
31
0 ₿
Súng thích cách bác hưởng thụ người đẹp. Lần sau nhớ cho ly rượu vang , bé BJ , bác nhấp chút rượu và ngắm cảnh thành phố. Chill lắm nha :2onion16:

• Like
Điểm cảm xúc: Vuốt Trụ

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
28
169
150
0 ₿
Mừng bác gặp được bé kưng 219 tại cơ sở :2onion35: chúc bác dồi dào sức khỏe ạ !

Vuốt Trụ

Tập Sự
Bé Thích Massage
26/2/23
Chủ đề
0
96
45
0 ₿
Đồng ý vs bác Súng, gặp người đẹp hàng họ ngon lành biết mân mê hưởng thụ sướng hơn nhiều lần

• Love
Điểm cảm xúc: Súng máy