Event Dự đoán bóng đá " U23 Việt Nam - U23 Brunei "

Lượt xem: 2,598

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
142
1,139
2,258
1,324 ₿

Để ủng hộ đội tuyển U23 Việt Nam trong trận cầu tối nay LAK quyết định tổ chức 1 event nhỏ để các anh em chúng ta vừa xem , ủng hộ U23 Việt Nam vừa có dịp trải nghiệm Massage

Thể lệ của event như sau:
Các anh em sẽ dự đoán tỉ số của trận U23 Việt Nam - U23 Brunei trong hiệp 1
( lý do dự đoán tỉ số hiệp 1 để thuận tiện trao code và để anh em trúng giải thuận tiện đi massage không quá trễ )

Cú pháp: U23 Việt Nam A - B U23 Brunei - cơ sở đăng ký là C

( A và B là tỉ số hiệp 1 - C là cơ sở đăng ký )

Ví dụ: U23 Việt Nam 2 - 0 U23 Brunei - cơ sở đăng ký là P.A Relax

Thời gian đóng comment dự đoán: 19h30 ngày 22/3/2019

Thời Gian trao code : ngay sau khi hiệp 1 kết thúc và có thông báo trao code

5 mem dự đoán chính xác tỉ số và có thời gian dự đoán sớm nhất sẽ nhận được phần quà là 1 Code Free VIP Thái

Các mem trúng giải inbox LAK để nhận code trong vòng 15p sau khi LAK thông báo kết quả nhé. Quá thời hạn sẽ mất quyền lợi nhé

Nếu có nhiều mem cùng dự đoán đúng và chọn cùng 1 cơ sở sẽ ưu tiên mem có thời gian dự đoán sớm nhất

Các cơ sở anh em có thể đăng ký

Massage P.A Relax
Massage Kim Huy
Massage Dubai Bình Tân
Massage Tây Thi

Massage Ánh Dương
Massage Dubai Gò Vấp
Massage Eva
Massage Cẩm Thy

Event tổ chức nhằm giúp anh em VUI là chính nên tất cả anh em có thể tham gia. Tuy nhiên nếu trúng giải mà không sử dụng code sẽ là 1 thiệt thòi cho các anh em khác. Nên LAK hy vọng các anh em đã được trao điệp vụ hoặc các anh em tham gia với tinh thần VUI là chính thì nên có dòng ( Tham Gia Góp Vui ) để tạo điều kiện cho các anh em khác nhé

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
142
1,139
2,258
1,324 ₿
Event tổ chức nhằm giúp anh em VUI là chính nên tất cả anh em có thể tham gia. Tuy nhiên nếu trúng giải mà không sử dụng code sẽ là 1 thiệt thòi cho các anh em khác. Nên LAK hy vọng các anh em đã được trao điệp vụ hoặc các anh em tham gia với tinh thần VUI là chính thì nên có dòng ( Tham Gia Góp Vui ) để tạo điều kiện cho các anh em khác nhé

• Like
Điểm cảm xúc: -- COVET -- and KamaSu

Master Yi

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
22/9/15
Chủ đề
18
96
60
0 ₿
Cám ơn bác Sáu. Tui tham gia góp vui với anh em nhé !!!
Dự đoán hiệp 1. Việt Nam - Brunei 2-0

• Like
Điểm cảm xúc: -- COVET -- and KamaSu

Craig Phan

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/8/18
Chủ đề
1
15
4
0 ₿
U23 Việt Nam 1 - 0 U23 Brunei - cơ sở đăng ký là P.A Relax. Chúc đội U23 Việt Nam đá thắng nhé Hihi.

• Like
Điểm cảm xúc: -- COVET --
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.