Cần Thơ Event "Hái hoa xem ngực" cùng bé 20 DBCT

Lượt xem: 679

zkool09

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/2/22
Chủ đề
13
54
40
0 ₿
Trải nghiệm lại số 20 chuyện giờ mới kể. Tiếp tục sự nghiệp tham gia event săn code trải nghiệm.

Nhận code game show "" nhưng cận date mới có thời gian sử dụng vì công việc dồn dập, dạo gần đây thấy cơ sở cập nhật danh sách KTV mới liên tục nhưng mình vẫn 1 lòng muốn trải nghiệm lại bé 20 dễ thương

Đến quầy lễ tân check code thủ tục đơn giản nhanh gọn lẹ, ngồi phòng chờ tầm 5 phút thì locker báo đã chuẩn bị phòng xong mời mình lên.Vào phòng mình thay đồ vào xông ướt đợi bé, được 1 lúc thì bé bước vào với nụ cười tươi như mọi lần, bé vẫn nhớ mình và vui vẻ chào hỏi sao lâu quá mới vô thăm bé.Chào hỏi đụng chạm qua lại xong thì dìu nhau vào bồn để tắm rửa, bé tắm kĩ có kích thích nhẹ khá phê.

Massage khoẻ: vì hok có thời gian nên mình chủ động kêu bé bỏ qua phần này để vào thư giãn luôn.

Massage mệt: bé trườn nuru bằng cặp ngực căng mộng rất đã kèm đi lưỡi từ trên xuống dưới, xong chuyển qua trườn bằng cô bé, lật ngược mình lại vẫn màn trườn nuru từ trên xuống kèm âm thanh sống động. Kĩ thuật của bé rất điêu luyện và out trong thế 69.

Đánh giá bé 20

Face: xinh, dễ thương
V1: đẹp, vừa tay
V2: phẳng
V3: to tròn
V4: chỉ 1 từ thui rất đẹp, không mùi, cắt tỉa gọn gàng

Tổng thể: body bé 20 rất đẹp, cân đối vòng nào ra vòng nấy, thái độ cực vui vẻ thân thiện lúc nào cũng cười 10 điểm không có nhưng, rất đáng để anh em trải nghiệm không phải lăn tăn gì.

Tic: Code event "Hái hoa xem ngực"
Tip: 1000k

Cám ơn bác @Dory tạo ra những event hay để anh em chơi vui và trúng giải

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
50
445
420
0 ₿
dạ cơ sở cảm ơn anh trai đã đến trãi nghiệm bé dễ bên em . chúc anh trai năm mới vạn sự như ý
mong anh vẫn tiếp tục đến và trãi nghiệm dịch vụ bên em vài lần sắp tới ạ

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
44
553
318
Cần Thơ
0 ₿
Chúc mừng bác, cũng trúng mà đông quá chuyển sang tích điểm rồinào e bán vé số đủ tiền sẽ qua trải nghiệm 20 thử

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
44
553
318
Cần Thơ
0 ₿
Phòng rộng gấp đôi trang trí theo chủ để bdsm(bạo răm) thư giãn ko giới hạn số lần nào hết mực thì nghỉ hoặc locker khiên xuống

• Like
Điểm cảm xúc: Otaku12