Gò Vấp [Event Trung Thu] buổi trưa ổn áp với A59

Lượt xem: 624

RoronoaZoro

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/11/22
Chủ đề
10
166
41
0 ₿
May mắn là trúng đc code event Trung Thu sau bao nhiêu lần toàn tạch hụ hụ, liền pm cho Hera book bé A59 , 13h đến nơi, check code lên phòng chờ bé, vẫn là phòng ốc sạch sẽ, nhân viêN phục vụ nhiệt tình, đặc biệt bé lễ tân dễ thương xinh xắn kaka.
Ngoại hình A59 face ưa nhìn, mình dây, V1 hệ cam mềm bóp đã tay, V2 gọn, V3 căng vỗ vào thì thôi rồi luôn bẹp bẹp. Bé cũng chịu nói chuyện qua lại, nếu bắt đúng tần số thì nói không ngớt.
Phần tắm: bé thì tắm toàn thân cho em, còn em thì tắm rửa kì cọ cặp vú của bé
Phần khoẻ: đầy đủ theo quy trình, lực bé hơi yếu nên các bác cứ nói bé nó làm mạnh thêm là ok
Phần mệt: đầu tiên đổ dầu lên và dùng cặp ngực chà thái, ngực bé to mềm nên trườn cũng phê lắm. Xong nằm ngửa lên bé bắt đầu click ti chụt chụt, còn cặp vú thì cứ kẹp lấy cây xúc xích, xong bé cuối xuống ngậm trứng cút nà, lau cột rồi từ từ ngậm lấy thằng ku em, thế là bj miệt mài đến khi em ko chịu nổi nữa cũng out trong tê tái. Tăm rửa lại chào em về, vừa dắt xe ra mưa ầm ầm thôi quay xe vào làm tô mì trứng hết mưa về kkk
Tic: code free onsen bác @Dory tài trợ,
Tip=tic 600

• Like
Điểm cảm xúc: Dory and Massage Hera

Massage Hera

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
68
1,165
628
0 ₿
E xin thay mặt bé a59 chân thành cảm ơn a zai đã ghé trải nghiệm dịch vụ bên e ạ. Đồng thời cảm ơn mod tạo điều kiện ạ . Chúc a zai thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ

• Like
Điểm cảm xúc: RoronoaZoro

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
915
3,385
1,777
850 ₿
chúc mừng anh @RoronoaZoro đã có buổi trưa ổn áp cùng bé

Nhắc nhở:
Một bài viết quá ngắn gọn, thiếu thông tin nhiều , đây là bài viết chưa đạt chuẩn, anh em lưu ý vấn đề này, các cơ sở đã tài trợ một CODE FREE giá trị tương đương 900K, mà anh em chia sẽ một bài viết như thế này thì thiệt thòi cho cơ sở quá

MOD cũng nhắc nhở nhiều anh em rồi, đã viết rồi thì chịu khó viết một bài cho chỉnh chu, xem như cũng giúp cơ sở phần nào, thì anh em mới có nhiều CODE FREE để đi trải nghiệm

MOD chỉ góp ý nhắc nhở - Thanks @RoronoaZoro

• Like
Điểm cảm xúc: RoronoaZoro

RoronoaZoro

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/11/22
Chủ đề
10
166
41
0 ₿